Sự tồn tại của bạn là gì ???

Ban căng rồi,có tớ vô là ổn ngay thôi,nào tell me please......!:D

Tồn tại để thấy hối hận khi phải học thuộc bài sử quá dài.
Sao nhà trường lại bắt hs hoc lắm thế, 2 chương lận. Mà môn này thú vị gì cho cam.

Tồn tại để thấy hối hận khi phải học thuộc bài sử quá dài. :((
Sao nhà trường lại bắt hs hoc lắm thế, 2 chương lận. Mà môn này thú vị gì cho cam. :-s

đung' đây' cu*s' đe?^ xem then`g Q bao? vệ bẹn N nhu the^' neo??????????

Chẳng hiểu trên đời na`y co' trò gì vui hơn SPAM

Aghh
Học xong sử mặt bơ phờ như chết rồi

Hơ,hồi cấp 2 lớp tớ học chương trình thí điểm còn phải học hơn nửa quyển sách cơ......sợ vãi hồn,lúc đấy thì chả còn ai dám trong sạch 100%nữa cả:)):))

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
đung' đây' cu*s' đe?^ xem then`g Q bao? vệ bẹn N nhu the^' neo??????????
Ko hiểu ko hiểu, Q là ai, N là ai ?? Mà bảo vệ cái gì ?? Ai bảo vệ ai ??? Lý do ??? Sao phải bảo với chả vệ
Mà Thèng Vũ này câu mân thế sao chỉ có 107 thui ????
Tuy đề ngắn hơn nhưng tớ thấy 20% lớp tở tỏ ra là ko trong sạch !!!!
(Tất nhiên một người nhàn rỗi có 3 ngày ở nhà để HTL sử thì ko có lý do để ko trong sạch cả)

To Quân: Xin đừng giả nai. Cái đấy phải tự hiểu.
To M.Ngọc: :)) thanks vì đã nói trúng ý của tớ.

Bây giờ mới đọc trang trước. :))
To Quân: đến khi nào hiểu hết nghĩa của từ "nhạt nhòa" thì hãy nói nhá. Còn ko thì xin im miệng dùm cho. Nói thật là cái từ ấy sinh ra chỉ để dành cho 1 số người như cậu và BN thôi. Mà thế nào là "cây muốn lặng mà gió chẳng dừng". Sau khi đọc những bài viết nhạt nhòa của cậu cùng những câu văn phát buồn nôn của BN như: honey, I like Q ... thì tớ ko thể ko pót bài lại. Xin hai người hãy làm ơn "sống có điểm dừng" 1 chút.

Đấy là bạn Ngọc bạn ý nhạt nhòa đấy !!!
VA đừng có vớ đũa cả nắm !!!
Tồn tại kiểu "ba chấm" !!!
Vân Anh câu hăng quá, quyết quay lại thời huy hoàng ngày xưa sao ???????

Tớ nghĩ người nên biết điểm dừng phải là Vân Anh đấy. Khi cậu tỏ ra khó chịu với cách sống của người khác thì cậu cũng nên biết là người khác cũng ghét chả kém gì cái cách nói của cậu,
Nhạt nhòa trong từ điển tiếng Việt nghĩa là mờ nhạt, không rõ ràng.Cậu nói bọn tớ sống nhạt nhà, ừ thì đã sao. Nếu được như vậy thì bọn tớ chắc chắn sẽ không có thói quen xen những câu khó nghe vào chuyện của người khác như cậu.
Tớ rất ghét cái kiểu đi soi mói từng lời từng chữ như thế, HAO này lập ra vì mục đích gì? Chẳng qua là để cho hs Ams có cơ hội nói chuyện nhiều hơn với nhau và cũng là nơi để xả stress thôi. Tớ nói những câu gì mặc tớ, miễn mod ko del bài của tớ được còn chuyện cậu buồn nôn kệ cậu. Người khác sẽ đánh giá cả cậu chứ không phải một mình tớ đâu.
Đừng thắc mắc khi thầy Sơn làm cái gì đó gọi là "bất công" theo lời của cậu, tớ nghĩ với cái kiểu của cậu như thế thì sớm muộn gì cũng phải thay đổi thôi.
Hơn nữa, tớ không thích khi mọi người gọi Q là ái, nếu đó chỉ là một nick name, dù hơi... một chút nhưng cũng không sao. Còn cậu, cậu nói với Quân y như bạn ấy là một thằng gay thực sự vậy. Cậu nghĩ nói được Q như thế là cậu hơn người khác và nổi tiếng à?
Tính tớ hay nói thẳng, bức xúc thì nói.

Hồ Bích Ngọc đã viết:
Tớ nghĩ người nên biết điểm dừng phải là Vân Anh đấy. Khi cậu tỏ ra khó chịu với cách sống của người khác thì cậu cũng nên biết là người khác cũng ghét chả kém gì cái cách nói của cậu,
Nhạt nhòa trong từ điển tiếng Việt nghĩa là mờ nhạt, không rõ ràng.Cậu nói bọn tớ sống nhạt nhà, ừ thì đã sao. Nếu được như vậy thì bọn tớ chắc chắn sẽ không có thói quen xen những câu khó nghe vào chuyện của người khác như cậu.
Tớ rất ghét cái kiểu đi soi mói từng lời từng chữ như thế, HAO này lập ra vì mục đích gì? Chẳng qua là để cho hs Ams có cơ hội nói chuyện nhiều hơn với nhau và cũng là nơi để xả stress thôi. Tớ nói những câu gì mặc tớ, miễn mod ko del bài của tớ được còn chuyện cậu buồn nôn kệ cậu. Người khác sẽ đánh giá cả cậu chứ không phải một mình tớ đâu.
Đừng thắc mắc khi thầy Sơn làm cái gì đó gọi là "bất công" theo lời của cậu, tớ nghĩ với cái kiểu của cậu như thế thì sớm muộn gì cũng phải thay đổi thôi.
Hơn nữa, tớ không thích khi mọi người gọi Q là ái, nếu đó chỉ là một nick name, dù hơi... một chút nhưng cũng không sao. Còn cậu, cậu nói với Quân y như bạn ấy là một thằng gay thực sự vậy. Cậu nghĩ nói được Q như thế là cậu hơn người khác và nổi tiếng à?
Tính tớ hay nói thẳng, bức xúc thì nói.
Ngọc xả Stress, VA bị phốt rồi !!!

Phùng Anh Quân đã viết:
Ko hiểu ko hiểu, Q là ai, N là ai ?? Mà bảo vệ cái gì ?? Ai bảo vệ ai ??? Lý do ??? Sao phải bảo với chả vệ
Mà Thèng Vũ này câu mân thế sao chỉ có 107 thui ????
Tuy đề ngắn hơn nhưng tớ thấy 20% lớp tở tỏ ra là ko trong sạch !!!!
(Tất nhiên một người nhàn rỗi có 3 ngày ở nhà để HTL sử thì ko có lý do để ko trong sạch cả)
Q kia!!!!!!!!!!!mi ko chiu. doc. bài cua? mod Thư trươc' ha?????????va^y. thi` du*ng` co' y' kie^n'

Cứ ý kiến đấy, mà thôi, quái phải mình đâu mà lo cho mệt hơi
Nói nữa lại có kẻ dèm pha !!!
Bài câu của mod thì có đọc cũng như ko (Sự thật đau lòng của Thư) hè hè

To Ngọc: Trước khi nói thì hãy suy nghĩ nhé, đừng bao giờ nói những điều vớ vẩn như thế. Nếu cậu ko tin là những câu chữ của cậu làm mọi người ngứa mắt thì ngay ngày mai cậu có thể lên lớp mà hỏi? Tớ cam đoan là cả lớp sẽ đồng tình với tớ. Tính tớ thích nói thẳng, mất lòng trước nhưng được long sau. Nói thật nhé: Chả lẽ cậu chưa từng bao giờ tự hỏi là tại sao mọi người trong lớp ghét cậu thế à? Và cũng rất tiếc rằng ngày nào đến lớp cũng phải nghe những câu chửi cậu. Có lẽ cậu ko tin nhưng đấy là tớ nói thật đấy. Nói để cậu sửa và thay đổi ấy. Và tớ cũng chỉ nói 1 câu cuối cùng thôi: Bớt hoang tưởng và bịa ra những chuyện ko có thật đi, mọi người trong lớp ớn lắm rồi. Còn cậu nghĩ tớ nói thằng Q

To Ngọc: Trước khi nói thì hãy suy nghĩ nhé, đừng bao giờ nói những điều vớ vẩn như thế. Nếu cậu ko tin là những câu chữ của cậu làm mọi người ngứa mắt thì ngay ngày mai cậu có thể lên lớp mà hỏi? Tớ cam đoan là cả lớp sẽ đồng tình với tớ. Tính tớ thích nói thẳng, mất lòng trước nhưng được long sau. Nói thật nhé: Chả lẽ cậu chưa từng bao giờ tự hỏi là tại sao mọi người trong lớp ghét cậu thế à? Và cũng rất tiếc rằng ngày nào đến lớp cũng phải nghe những câu chửi cậu. Có lẽ cậu ko tin nhưng đấy là tớ nói thật đấy. Nói để cậu sửa và thay đổi ấy. Và tớ cũng chỉ nói 1 câu cuối cùng thôi: Bớt hoang tưởng và bịa ra những chuyện ko có thật đi, mọi người trong lớp ớn lắm rồi. Còn cậu nghĩ tớ nói thằng Q thế thì tớ nổi tiếng à? Thế thì cả cái lớp L2 toàn những người nổi tiếng hết à? Mong 2 người Q & N, hãy tự suy nghĩ về những hành động của mình. Ko chuyện gì tự dưng mà có cả đâu.

Còn chuyện bịa đặt ấy, tớ có bằng chứng đấy. À, việc, tớ nghĩ thế nào về thầy Sơn là việc của tớ chứ ko phải việc của cậu.

Choáng quá, VA post liền ba bài, nhưng hai bài đầu có nội dung như nhau, khác câu cuối
Hai bạn nên stop đi, oang oang nữa là con gái lớp mình bị đánh giá đấy !
Mà thôi, kệ người ta.
Hiệp hai, HBN vs PVA, 2000đ/vé, ai mua ko ???

Back
Bên trên