Sự tồn tại của bạn là gì ???

hix, vì bài này trong chương trình Văn học 10 Tập 1 nhg vừa học xong, chắc bạn Ngọc bạn ý nhớ :D

To Phương: Nói đúng thật, "cuồng văn loạn ngữ" :))
To Ngọc: Lần sau có câu thì phải câu ra hồn 1 tí, nhạt nhòa qua đi mất.

Ô hay ko phải bênh đâu nhưng thơ Nguyễn Du mà nhạt nhòa thì còn cái gì nhạt nhòa nữa đấy ???????????????
Nhưng chắc bạn Ngọc vừa muốn câu vừa muốn học thuộc bài đấy mà
Còn bạn Thư chắc câu liến thoắng nên ko để ý đến từng dòng đấy.

thằng quân là thằng bệnh

to Quân PHAQ: thơ Nguyễn Du ko nhạt nhòa ở trên lớp nhưng ở đây thì nó cực kì nhạt nhòa

Bob chửi bạn thế à , mày có bệnh ko , mà thôi , sao lại cứ cãi nhau về chuyện vớ vẩn đấy thế ?

Hì , sự tồn tại của mình là để duy trì nòi giống ( trích câu của cô dạy sinh lớp em ) các anh chị đừng nghĩ nha
nhưng mà nhiều anh chị bảo thơ Hồ Quỳnh Hương là hay nhứt

Đúng đấy em ạ,thơ như thế(vừa thanh vừa tục) thì ai đọc qua một lần đều ấn tượng cả!Cái này thì lầ "Sự tồn tại" của thi sĩ Hồ Xuân Hương qua tác phẩm!!!:))

Chết nhầm , Hồ Xuân Hương chứ ko phải Hồ quỳnh hương , tai hại quá
Hồi lớp 7 , em đươc học bài bánh trôi nước , nhg lên cấp 3 hình như còn nhiều bài tệ hại hơn !!!ặc

ko em ạ, học cao lên sẽ thấy hết cái tinh túy trong thơ HXH, đừng nghĩ lung tung nhá :D

Em cứ thấy ai ăn nói lắm ẩn ý thì OK là nhân ấy rất thâm sâu với thơ HXH(đừng nhầm là Hunter X Hunter!):D:))

Hồ Xuân Hương uh ?
Nếu chịu khó tìm mấy bài thơ con sót lại của HXH còn thấy tục hơn nhiều
Đấy là cái thâm thúy văn thơ mà ko thể đưa vào sgk, hề hề
Mà sao các bạn lại cảm hứng văn chương thế ???
Mà bop hơi bị giận cá chém thớt đấy, tự nhiên ... Thui, bỏ qua.
Tồn tại ???
Tồn tại để "hợp tác làm điều khao khát" (Trích lời Nguyễn Đức Ninh)
Hè hè

Thôi , khỏi phải kể , lớp tôi từng làm đề : Thơ HXH tục hay ko tục , dâm hay ko dâm rồi , đề tài này ở đây stop được rồi đấy !!!!

Vỗ tay cho Bob cái.
To Hiếu: Tao chả thấy thằng Bob bệnh gì cả. Tao chỉ thấy nó nói quá đúng thôi. Còn mày nếu bảo PAQ ko bệnh thì cũng nên suy nghĩ lại đi Hiếu ạ.

Thôi , khỏi phải kể , lớp tôi từng làm đề : Thơ HXH tục hay ko tục , dâm hay ko dâm rồi , đề tài này ở đây stop được rồi đấy !!!!
sao lại dừng tiếp tục đi chứ

Lớp 10 hóa 2 làm đề tài này rồi thì để các bạn khác như tớ chưa biết chứ, chấm dứt là sao ?????????????????
Lâu lắm mới có hứng, tự nhiên cụt
$ Vân ANh : Bà kết thằng bop ấy hay sao mà bênh nó kinh thế, tự nhiên nó nói tui bệnh bằng một bài câu là sao ????
Mod ơi, trừ điểm thằng này đi, nhưng thui, không thèm chấp.
Rất cảm ơn bạn Hiếu đã có lời công bằng cho tớ.
Vân Anh bon chen quá đấy, hôm nay bon chen trong giờ anh bị ghi tên vào sổ chưa chừa ah ??? Bạn bè mà thế uh ???
Mà nói thằng đi, tớ bệnh cái gì ???
Bệnh gì ??? À tớ có bị bệnh đau dạ dày, ngoài ra rất bình thường.

Back
Bên trên