"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu"

"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu" :P

• sét đánh

Số phiếu: 93 39.6%
  • mưa dầm ngấm lâu

Số phiếu: 142 60.4%

• Số lượng người bầu chọn
    235
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Anh ơi có loại nào vừa cutie vừa ko trẻ con không cho em còn phấn đấu ^^.
Với lại trong các chi tiết , mắt mũi mồm thì chi tiết nào dễ ghi điểm nhất ??^^
Câu hỏi phụ :Anh Long làm bầu sô hay má mì thí ^^?

loại đấy cũng có...gần bằng perfect đấy..nhg nói chg là ko ổn cutie thì ko thể manly vì dính 1 tí thì ko gọi là cutie đc :))
tất nhin là mắt rồi..cửa sổ tâm hồn mà lị :)) nhg mấy cái kia ko đc dị dg kỉu mũi trâu thì mắt tiên trg mặt vẫn ngu

Phạm Hoàng Long đã viết:
loại đấy cũng có...gần bằng perfect đấy..nhg nói chg là ko ổn cutie thì ko thể manly vì dính 1 tí thì ko gọi là cutie đc :))
tất nhin là mắt rồi..cửa sổ tâm hồn mà lị :)) nhg mấy cái kia ko đc dị dg kỉu mũi trâu thì mắt tiên trg mặt vẫn ngu

Không ý em bảo ở đây là ở chỗ đông người công cộng thì vẫn cutie ( vốn dĩ phải mặt cutie đã ) còn ở chỗ riêng tư thì mình manly :)) (ở đây ko phải là mặt mũi hay hình dáng mà là lời nó cử chỉ :)) ^^ ).
Hơ mắt à^^,may wa' trong mấy cái đó em tự thấy mắt em hơn mấy cái kia^^, còn thêm má lúm đồng tiền hix nhưng anh Long nói đúng đấy đừng mong răng khểnh nữa ko thì bị gọi là xinh gái :)) Mỗi tội ko to béo cho lắm :((

tiếp bài 3 đi anh Long.

để nghĩ đã :)) 2 hôm nay đg nhìu bài tập..em cứ thực hành 2 bài kia đi :))

@ bạn Hưng : như thế là ko tốt :)) mới lớp 10 bạn cứ từ từ :)) theo tớ bạn làm thế nào tăng đc chiều cao đi đã :)) con zai dưới m7 là ko đc :))
:((thật đau đớn giá mình xinh hơn 1 tí đã ko phải đau khổ như thế này :(( solo thật là chán :((

Vì có chỗ nào mà thọc cưa vào đc nữa đâu.:D
Ta về ta tắm ao ta thôi.;;)

Lê Phương My đã viết:
@ bạn Hưng : như thế là ko tốt :)) mới lớp 10 bạn cứ từ từ :)) theo tớ bạn làm thế nào tăng đc chiều cao đi đã :)) con zai dưới m7 là ko đc :))
:((thật đau đớn giá mình xinh hơn 1 tí đã ko phải đau khổ như thế này :(( solo thật là chán :((
Chiều cao nó là do số trời rồi, cố lên sắp trên 1m7 rồi hix. (chắc là lên được thôi đang cố )

My ơi ,ấy có phải là cái bạn tớ gặp hôm ngồi uống nước với bạn hằng ở famous mà ấy đang chăm chỉ làm bài tập ko?

@Anh Long:Em nghe nói khóa trên chỉ có 2 anh Long là anh Long "thú" với Long "con" vậy anh là Anh Long nào thế ?:))

:)) khóa nào :)) làm gì có khóa nào chỉ có 2 Long :))
2 Long đấy anh đều bít :))
anh cao 1m65 và đc gọi là Long lùn :(:)((
nhg hok sao...anh ko cao nhg người khác vẫn phải ngước nhìn ;;) ;;) ;;)

Hum nay chị lượn qua lớp 10 L2 2 lần mà chưa bít em nào là Hưng đệ đệ quý hóa của mình :)):))
Mấy bài tập của mấy anh zai em thấy ko có tác dụng lắm :D ít nhất là đối vs em :D:D:D:D :)) mà con gái đa phần điên điên như em cả :))
em Hưng có cần chiêu gì ra YM chị dạy riêng cho nhá >:) chị đã từng giúp khối thằng rồi >:)

thoai anh post nốt vũ khí bí mật nè : chân thành , thật lòng , đáng tin cậy

Vũ Thu Phương đã viết:
Hum nay chị lượn qua lớp 10 L2 2 lần mà chưa bít em nào là Hưng đệ đệ quý hóa của mình :)):))
Mấy bài tập của mấy anh zai em thấy ko có tác dụng lắm :D ít nhất là đối vs em :D:D:D:D :)) mà con gái đa phần điên điên như em cả :))
em Hưng có cần chiêu gì ra YM chị dạy riêng cho nhá >:) chị đã từng giúp khối thằng rồi >:)

YM của tỷ tỷ là gì?
Lớp em có 2 đứa tên là Hưng chị hỏi rõ họ tên em nhé ( hay gọi Hưng Mod là bọn nó biết)
Không nhìn nhầm người tỷ tỷ lại sock
@Anh long:tuyệt chiêu của anh Hay thí^^?

cái tuyệt chiêu này..ko phải đối tg nào cg dở ra đc...vì đã nói thật lòng ko có nghĩa là giả dối ^^

huh, nick tỷ là nhocthuphuong2303, nói rõ đứa nào ko chị deny liền đó :(:( ... 2 hum nay có 2 đứa mắt nhắm mắt mở mình accept mà ko bít ai, h mới hơi hối hận :(:)((
Thì hum qua (thứ 6 ) học đt buổi chiều chị lượn qua lớp em 2 lần :))

Nói dối thì tùy cái mà nói :)) nói sao cho hợp tình hợp lý, ko bị vặn vẹo mà cũng ko ảnh hưởng đến ai.
Nói dối cũng đc nhưng đừng dối trá hay giả dối, thêm 1 chữ thôi nhưng đi cả 1 li :):)
Và đừng lạm dụng quá , bởi lẽ cái gì ko đúng sự thực ko tồn tại lâu :p...

Rồi,đã add nick Phương Tỷ tỷ, hum nay học tin định qua soi mặt Phuơng tỷ tỷ nhưng chưa có cơ hội^^.

P/s: lời nói dối chân thật là thế nào?
Trừu tượng quá ko hỉu^^?

Soi mặt tỷ hả :-/ chiều thứ 2 tỷ sẽ qua lớp em vào khoảng 2h :)) vì 2h15 chị học rồi :p:p ...
Lời nói dối chân thật ko phải là 1 lời nói thật :)) nhưng mục đích của nó là tốt :)) và ko ảnh hưởng đến ai nếu nói dối cả, thế thôi :p... VD như khen con gái chẳng hạn :)) hay nói giảm nói tránh 1 chuyện gì đó mà nếu nói thật là rất thiếu tế nhị và có thể làm đối phương buồn :)

Vũ Thu Phương đã viết:
Soi mặt tỷ hả :-/ chiều thứ 2 tỷ sẽ qua lớp em vào khoảng 2h :)) vì 2h15 chị học rồi :p:p ...
Lời nói dối chân thật ko phải là 1 lời nói thật :)) nhưng mục đích của nó là tốt :)) và ko ảnh hưởng đến ai nếu nói dối cả, thế thôi :p... VD như khen con gái chẳng hạn :)) hay nói giảm nói tránh 1 chuyện gì đó mà nếu nói thật là rất thiếu tế nhị và có thể làm đối phương buồn :)

Vậy hả, hix vậy em dùng hơi bị thường xuyên, ví dụ câu cửa miệng :"bạn gì xinh xinh ơi cho tớ nhờ tí ^^ "

Hay dù bạn nào có béo thì cũng ko được nói phụ nữ béo chỉ được nói " trông bạn mũm mĩm đáng yêu " (hix dù bạn ấy béo thật)

Chị Phưong cứ qua đi, xem ảnh chị rồi, da màu socola trông "chất"+nổi bật+đáng yêu + mặt mũi thông minh sáng sủa^^.Lớp em tiết đấy gọi là 3 tiết tự quản, chị qua thác loạn chung vui^^ :))

P/s:post xong mới nhớ :lớp em hơi bị puma-tiger 1 tý (cả gái lẫn zai ) chị đi đường mạnh khỏe nhé^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên