"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu"

"sét đánh" hay "mưa dầm ngấm lâu" :P

• sét đánh

Số phiếu: 93 39.6%
  • mưa dầm ngấm lâu

Số phiếu: 142 60.4%

• Số lượng người bầu chọn
    235
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
@ Lộc: em Hưng trắng lắm ý :)):)) trắng gấp mấy lần tớ ý :-s:-s :(
@ Lộc và Hưng muội: tớ /tỷ tỷ bây h lại thấy bt, chắc là lâu ko gặp nó nên choáng thôi, bây h lại hết rồi,... đúng là sét có đánh cũng ko được nữa rồi :)) hum nọ thằng hot boy của con bạn mình đến , uh nhìn thấy nó đẹp zai , ăn nói lưu loát, thía mà còn phán cho con bạn 1 câu xanh rờn: thằng này chỉ đến thế thôi ah :)):)) con bạn quay ra định b-( mình còn thằng đấy hình như cũng nghe thấy :-s:-s
Nói chung là tỷ tỷ vẫn thâm hậu lắm Hưng đệ ah :x

nếu ai chê em xấu
đập fù mỏ cho anh
em là em của anh
với anh em vẫn đẹp
giả như em hết đẹp
thì anh cũng đã già
hạnh fúc của 2 ta
là trái tim nồng cháy

Ô, thế mà bạn Hưng bảo với tớ là ảnh mới chụp cách đây 2 tháng, sao bây giờ lại bảo là 2 năm?
Để lúc nào em post ảnh bạn Hưng lên đây cho các anh chị chiêm ngưỡng nhé...

20/10..có cái này cho nhg ai đã bị sét đánh tử nạn ko thể sống sót ..hoặc bị chết vì mưa dầm :D
Ngày ấy đã đến rồi , Em cứ ngồi ngắm hoa, Em cứ ca cứ hát, Anh sẽ lo rửa bát, Anh sẽ lo quét nhà, Anh sẽ lo giặt là, Em uống gì anh pha, Chợ gần hay chợ xa, Anh lần ra được hết, Món em ưa anh biết, Em cứ chờ mà xem, Em đánh phấn xoa kem, Anh nhặt rau vo gạo, Em ung dung đọc báo, Anh tay nấu tay xào, Anh tự làm không sao, Đừng lo gì em nhé, Tà áo em tuột chỉ, Đưa anh khâu lại giùm, Nho anh mua cả chùm, Buồn mồm em cứ nếm, Bạn gái em mà đến, Cứ vô tư chuyện trò, Anh tắm cho thằng cu, Rồi anh ru nó ngủ. Màn hình bao cầu thủ, Nghe em hét "vào rồi", Hết một ngày em ơi. Hai tư giờ thôi nhé, Một ngày anh làm vợ, Một ngày em làm chồng!!!

Cái này mình vừa pm cho cả list./:)
Mà em My ơi, cái ảnh Hưng làm gì có.:-/
Cả nhà mai 12h cổng trg` nhá.:D

Cái này mình vừa pm cho cả list./:)
Mà em My ơi, cái ảnh Hưng làm gì có.:-/
Cả nhà mai 12h cổng trg` nhá.:D

Mai em đi học tin về qua gặp anh Lộc luôn nhé, hay là mai hội "sét đánh " họp ofline đi rủ cả chị Phuơng nữa ( mai thăm luôn chị Phương )

Chị Phuơng thì em biết rồi anh Lộc cho em cái ảnh em nhận diện :))
Hay mai có cần làm ám hiệu ko^^?

Hum nay em được tặng hoa hồng mà em chả thấy có tí tê tê nào :)) chán mạnh... :(:)(( sét đánh trượt roài...:))
20-10 :-? chắc là ko có con trai nào bị sét đánh chứ nhỉ... chắc là chỉ nữ thôi :-?

Hum nay em được tặng hoa hồng mà em chả thấy có tí tê tê nào :)) chán mạnh... :(:)(( sét đánh trượt roài...:))
20-10 :-? chắc là ko có con trai nào bị sét đánh chứ nhỉ... chắc là chỉ nữ thôi :-?

Mai chị Phương với Anh Lộc và em ofline nhé?
Trưa em phải ăn cơm lang hix để chiều vào học luôn^^
Chưa tặng chị Phuơng quà 20/10 mai em với anh Lộc mời chị ế ăn nhỉ^^

P/s:Chúc mừng tỷ tỷ đã luyện đến kim cương hộ thể, đao kiếm ko xuyên thủng, chả bù cho đệ đệ bị trúm sét tùm lum :((

Hum nay em được tặng hoa hồng mà em chả thấy có tí tê tê nào
Hố hố!>:)
Anh á! Bảo rồi mà: Lùn + xấu zai.:
Đi ăn á! Đc!
Anh chủ trì, em chủ.....chi.:))

Tình hình là hôm nay anh qua lớp em Hưng 2 lần tìm mà ko gặp.
Gặp đc chị Phương thì chị ấy chuồn thẳng./:)

hic.... hum nay chị cũng ở lại trường :)) :))
hơ cuối cùng gặp bạn Lộc đấy...
nhưng có 1 vấn đề là nếu mai gặp lại chắc ko nhận ra :"> :(:)((

Ai bảo liếc 2 anh em rồi hỏi xanh rờn: "em là em Hạnh ah?""đây à anh Lộc ah?"...vù 1 cái chạy mất..../:)

Xin lỗi anh Lộc,hôm nay lúc anh wa 2 lần thì đung lúc lớp em đang có bài kiểm tra nên ko chạy ra được ^^.
Srry
Lần sau gặp lại^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên