Rượu - amateur hay pro :D

Cả đời em chỉ thích mỗi rượu Malibu thui á... nhg em ko uống được nhìu ^^ Cái vị của nó cứ như là nước cốt dừa ấy ^^ với 1 số loại Rum khác :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hết mấy chai trên HOT rồi mà phát biểu hoành tráng thế em:mrgreen:?

1) Bạn nam spam bài nhạt quá >_<
2) Em Thư: chị không thích uống Malibu raw ^^ malibu chị thích làm ingredients để pha hơn. ^^ Đơn giản thì em thử pha hot chocolate rồi cho khoảng 1/2 shot Malibu vào :x ngon lắm :D

ôi giời ơi , Nguyệt chả có tinh thần dân tộc gì cả :)) .Tớ đã được thưởng thức nhiều loại trên thế giới , từ dòng của Tây Âu cho đến Nga , Trung quốc .Nhưng kết nhất vẫn phải là món rượu nếp cẩm quê hương . Đúng là các cụ đã nói , chẳng có gì bằng Việt nam ta .Hãy thử món rượu nếp và giới thiệu cho bạn bè năm châu .Đó là kết tinh của cuộc sống thôn quê , giản dị mà thanh bình , là cái hồn dân tộc mà tớ luôn gìn giữ :))

Đùa tí , Nguyệt thấy ghê hồn chưa , hehe , nhớ giới thiệu món này cho các bạn Hoa Kỳ .

Ừ chị hay dùng Mudslide để cho vào hot cocoa hơn nhưng cho Malibu cũng được ;)

Avatar em Thư có em zai xinh xắn thế :x

Nhắc đến rượu mới nhớ, topic mình có anh trai dễ thương nào ở Trung Quốc hoặc Đài Loan không nhỉ? ^__^

Em không biết kiếm đâu ra chai Mao Đài hay Cao Lương nào ngon ngon một chút :"> đinh nhờ các anh giúp đỡ...

uống rượu giả rượu lậu > > con đường ngắn nhất để đến Văn Điển city =)) =))

Back
Bên trên