Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

Em muốn làm trưởng lão trong hội :-j
Văn vẻ gì ở đây? :|

Ngọc ơi...Tớ Thư nè...nhận ra bạn cấp 1 ko đấy ( Tớ biết là có mà :-" :x :x hehe )...bi h học Pháp 2 với Long à...lớp thế nào :x

cả 2 lớp 10 học cô Hiền à :-? mình đang thắc mắc P1 thì học thế nào nhỉ :-?
hôm trước thấy cô Hoa ngồi nghiên cứu sách Pháp nâng cao lớp 10 :)) k biết cô có dạy k :-?

Các em học Toán ai thế ;)) ;))

P2 06 09 xôm vl :|
Chị còn chưa kịp điểm tên :">

Các em bé P2 06 09 cho hỏi con bé Hà Thu Phương /:)

Èo, tình hình là em sẽ rất ít on, bởi vì học vài buổi mà đã mệt đứt hơi :(( Sáng ngoài nấu + ăn + ngủ + on 30 phút hoặc làm bài vào chỗ đấy thì chẳng ngồi ko dc tí nào...Lại còn thứ 7 học 2 ca nữa chứ :(( mệt...buồn ngủ...mà bài vở thì lắm >"< Nhất là môn Hóa học thầy Hồng Hải hay Hoàng Hải j đấy, thầy bắt làm cái bảng lê thê :(( dc có chủ nhật nghỉ mà thầy bắt làm thế đấy :(( em lại còn đi học tiếng anh, ghi ta các thể loại mất hết cái buổi sáng & chiều rồi :(( thứ 2 phải nộp luôn :(( ối rồi em chết đây :-<
Môn toán bọn em học thầy j quên tên (học 2 3 hôm đã lú mề :(( ) nhưng mờ vui tính dạy hay, chả bù cho thầy Hóa thầy Lý :(( mệt quớ... các anh chị ơi kíu kíu :(( có cách học hay cách nghỉ j đấy k dạy em :((

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe các em bi h đa tài quá :p học nhiều thế :p
em Ly Na nhớ chị ko ??? hồi đi Montp i' ^^ năm thì chị ko nhớ n0 chị nhớ em ở đoàn cô Lê Na thì phải :-?

Lão Hải cũng dạy anh.;))
Em Na có gì môn Hóa thì gọi anh.:-j

Kinh đây, anh Lộc kinh đây ;))
hehe chào 1 khóa Pháp mới của khối Pháp Ams nhá:D! Chúc các em vạn sự như ý :D!!!
À, tiện thể chị hỏi luôn, thế P1,P2 năm nay chung topic hả các em?

Đâu, 3 topic đấy chứ.;))
Mod lock 1 cái của anh, để anh đòi.:((

Xí, tại vắng thôi, chứ như năm ngoái, khí thế spam ngùn ngụt, thì 3 vẫn còn chật.:-j

@anh Lộc: Anh bik cô Nguyệt dạy Toán Pháp ko? Thầy Hải là chồng cô Nguyệt đấy !! :)

Uh đúng rồi , năm ngoái lớp chị học Cô Nguyệt , ông Hải cũng mấy lần đến trông thi hộ wife :">
Năm nay lớp chị suýt học Hoá ông í đấy :-ss

Hik ông Hải dã man! >.< Đừng nhắc đến nữa ko em lộn cả ruột :-w
Toán thì thầy Giang dạy :D , cũng đc phết đấy :->
@Thư: lại chả ko nhớ =)) , cậu học tầng mấy? Tớ học tầng 3, khi nào qua chơi với tớ thằng Long con Liên chú Núi! :D

Hix.... Làm dc bài thầy Hải phải moi sack lớp 9 ra !! Mệt kinh khủng, còn trình bày tỉ mỉ nữa chứ !! Thầy dã man bằng 1/2 vợ ! ;))

@ Minh Ngọc: ơ, tớ thấy làm cái bảng í cũng ko khó wá mà. Tớ chả cần mở SGK 9 ra :D, tớ ... mở vở :p. Ko mở thì chỉ nhớ dc mấy cái tchh wan trọng thôi, còn mấy cái lưu í thì tớ quên sạch, chả nhớ j hết :((. À, cái ảnh cậu mặc váy cưới ở đâu, cho tớ xem với :)
@ Hồng Ngọc: Toán thầy Giang hay mà :D
@ anh Lộc: nếu em ko nhầm thì lớp anh chỉ có 6 boy đúng ko nhỉ? anh là 6th hotboy :))

Hè vừa rồi, sau đợt bình chọn qua blog, anh lên 1st rồi.:">

Back
Bên trên