Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

ôi, Ly Na lên nhanh wá :p.
Tan từ 4h30 mà 6h kém 15 tớ mới về đến nhà. Chen nhau bẹp ruột trên xe bus :((. Khổ wá.
Hì, công nhận học cô Hiền thik thật. Iu cô Hiền nhất :D.
:-*

Thầy dạy Lí công nhận dc kái thik nói : '' Tuy hok có pạn nào hỏi nhưng tôi vẫn nhắc lại, khi đi học phải mang cả sak GK và sak BT ..............blah blah '' Mỗi thứ thầy ý dặn 3 lần, cho h/s đỡ quên !!! :)) =))
Cô Hiền thì công nhận dạy hay, nói cug~ dễ hiểu . Iu cô :-*

@ Minh Ngọc: tớ công nhận. Mà hôm nay bầu thủ quỹ nhanh nhỉ.

----------

blog de PP

mọi ng com cái en slide cho tớ nhá :D. Na mà ko com chìu mai tớ giết :p

@ all: học lớp thầy Quyến là phải có trí óc minh mẫn, liên tục liên tục =)) thầy hay kể sang chuyện khác để lấy ví dụ, đâm ra hơi loạn :-< phải phân biệt xem câu nào thầy nói là đùa, câu nào liên quan đến bài mà nghe :-< Tuy nhiên, nếu gạn lọc, chú ý nghe thì thầy cũng dạy dc đấy chứ :x
Ờ, hôm nay bầu thủ quỹ nhanh như điện xẹt =))

Bạn thủ quỹ lớp mình có vẻ cũng có kinh nghiêm từ trc' rồi!! :))

----------

@ Na : cậu cất nhắc cho tớ vào Hội độc thân với ná !! Nghe tên Hội hay hay, cho tớ tam ja làm chân thư kí 2. Hihihi :D

hê hê, đời thư kí =)) rồi, tớ sang bên đấy khoe bạn tớ đây :x :x :x
Mai có phải soạn văn không nhờ 8-|

Anh học cô Hiền 2 năm rồi.\:d/ Eo ơi bây h ko đc học nữa.:((
Mà năm nay anh cũng học Lý thầy Quyến đấy.:-s
;)) Hết sức cẩn thận trong tuần đầu tiên nhá.:D

ối, mai mà k soạn, xong bị quạt, xong thở dài :-< thôi buổi đầu tiên tôi tha cho các anh các chị --> ấn tượng xấu :(( A Lộc ơi có phải soạn văn ko? soạn ntn?
À, anh học buổi nào với thầy chưa ;)) Bọn em học xong thuộc lòng câu "Rắn là loài bò...sát không chân" với các điều kiện cần và đủ =))

Bùng đi em, ai biết đâu, buổi đầu cơ mà.:-"
Đùa chứ ko soạn bây h sau này phải soạn đấy.;))
Mua sách ĐHT về mà chép.>:)

@ anh Lộc : Mấy anh khoa' trên chỉ thế là giỏi thôi, đầu độc trẻ kon thế đấy !

Chỉnh sửa lần cuối:
anh khỏi chỉ, chúng nó chép từ lớp 8 =)) Nhưng em k chép mấy 8-> thực ra là có, mấy hôm phải soạn 4 bài liền tù tì thì em không kham nổi :-< Toàn đi mượn, thế là iem chả cóa tội tình giề
=))Bất đắc dĩ =))
Sáng mai mua sách--->soạn văn---> nghỉ ngủ trưa luôn :((

----------

Cả nhà ơi!!! Nhân danh phó chủ nhiệm Hội Độc thân nhánh 0710, tớ mời các ấy vô Hội!!! welkum welkum!!!<:p Phương châm của hội là: Độc thân nhưng ứ cô đơn, với nòng cốt là các anh chị 0609 :D Hội của những người yêu sự độc thân :x

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh Lộc : Mấy anh khoa' trên chỉ thế là giỏi thôi, đầu độc trẻ kon thế đấy !
;)) 10 thằng học Văn thì 8 thằng chép vở, 1 thằng làm thật, và thằng còn lại thì đi mượn vở chép của 9 thằng kia.=))

@ anh Lộc: em là thằng làm thật đây anh này :p. Nhưng 10 bài thì em soạn được 1 bài là may lém oài :D
@ Ly Na: Nhận chức nhanh wá bạn Na ơi! Tớ mún tham ja :D
@ Hồng Ngọc: thế cậu có chép bao h ko?

xếp roài, chức to oành : HỘI VIÊN =)) đùa chứ BCH kín hít roài mờ ở trên chỉ đạo xuống là thôi k thêm chức nứa =((

@ Ly Na, Minh Ngọc: ơ, các cậu ơi, hình như topic P2 mình thành topic hội độc thân 07-10 oài :p.

@ Na: cậu làm Hội phó sướng, xin cho tớ chức thủ quỹ với nhá :D. Tớ iu cậu nhìu :-*

Cả lũ định làm cán bộ ah.;))
Yên tâm, khối mình có truyền thống nắm quyền trong hội, ko mất quyền lợi đc đâu.;))

Back
Bên trên