Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

lớp p2 nhà mình năm nay có mấy bạn NTT nữa :D bao gồm các bạn Nguyễn Hùng Thắng, Đinh Quốc Hoàng, Đỗ Quý Linh, Đinh Quang Hà, tớ và 1 ai đấy nữa tớ quên mất =)) Bên p1 NTT cũng đông lắm, gần chục đứa đấy :->
Ô sao topic của các em bé mà các anh các chị khóa trên cứ vô spam thế nhờ ;)) Em mới không lên được 3 hôm mà đã tăng lên tròn 3 trang rồi =))
@ anh Lộc: anh ơi anh giới thiệu thêm về hội độc thân đi ạ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh Hải Nam: cấp 2 em học Lê Quý Đôn :D. Anh học ở đâu ạ :p?

----------

@ anh Lộc: anh giới thiệu thêm đi, em cũng mún tham ja nè :))

Thằng Hải Nữ nó học Giảng Võ em ạ ;))
@ Em Nana : Mấy thằng ku ấy cũng vào đây à , mấy cái thằng ấy quậy vãi , hồi chị về trg , chúng nó đè ra bắt chụp ảnh cùng ( bởi vì là chị cao 1m55 còn chúng nó cao mét 7 mấy 8-} )
À cho chị hỏi thằng Việt Anh nó vào đâu hả em?

Chết, tình xưa ah.=))
Đứa nào thik vào hội độc thân thì mai ra cổng gặp mặt.>:)

Thế đấy, anh Lộc chỉ giỏi lập hội để tập trung xem em nào xinh mà lại xinh gờ nữa là xơi tái liền. Thiện tai tại thiên :(

Nay em và bạn Na chạy xuống 12 P1 chỉ thấy toàn các chị :(( Các anh đi đâu hết oài?
Em nhìn thấy chị Thuỷ Tiên nhưng đang buôn nên ko chạy ra chào chị, cho em xin lỗi nhá :D

Ngọc lên rồi à :)) , ava lừa tình thế ;))
Chị Tiên hôm nay nhí nhảnh quá :p

à à nik YM của tớ là petite_phuong. Lưu í là dạo này hơi nhìu ng add nên cậu phải xưng tên tuổi đấy nhá ;)), ko cso tớ ignore lun đấy. Phải dặn trc. Hì.

Khiep' co' may' hom hok len ma` so trang tang dot bien'. Ban nao` hoc Phap' 2 add nick to' di: eragon_bat_tu_92....:D :D

Các em viết bài có dấu nhé, ko là mod nó del chít.:))
Hôm nay anh ngủ quên.:">

Na ơi tớ add nick ấy mà nó bảo có lỗi>.< Nick ấy là khuatlyna đúng ko? :D

Có anh chị nào học cấp 2 Ngô Sĩ Liên hok? Vô chat với em. ;;) Toàn thấy các pạn Giảng Võ là sao?

ôi em Minh Ngọc, trùng tên với chị :x, yêu thế ko biết :"> tên đẹp có khác :">

Back
Bên trên