Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

í chết, chị ko dám nhận xinh đâu :"> tên đẹp là đủ vênh mặt rồi :))

Tên # cũng đẹp kém rì, anh Lộc nhờ =))
Học song ngữ là văn toán nâng cao ạ???

Hứ, thế thế nào là tên đẹp?[-(
Văn toán nào nâng cao hả Na?:-/

anh Lộc có học phân ban đâu :))
nhg mà chuyên pháp như bọn chị, thì toán-văn-nn nâng cao :)

Em ko nâng thì thôi, anh Nam nâng cái gì chứ.:-j
Na sang hội độc thân nhậm chức mau.>:)

pháp 2 ơi tớ nhờ 1 tí:)
Bạn nào có danh sách lớp rồi thì gửi cho Ban Quản Lí Hao nhanh nhanh nhé;)hướng dẫn trong cái topic thu thập danh sách ở đầu trang ý;)
Các ấy có thể vào topic profile để khai profile đc ko:)
Chỉ để mọi thành viên trong box biết nhau hơn và tiện cho mod khi muốn đổi tên topic chúc mừn sn,chứ mò vào hồ sơ cá nhân từng bạn mệt lắm,lại còn có bạn ẩn ngày sinh#:-s
Thế nhé!

@ Linh Kha:Hiện tại thì chưa bạn nào có danh sách lớp đâu, bao giờ có ban lớp trưởg sẽ gửi lên thôi . Thế nhé!
@ All : Mọi ng` đag nói về kái j ma` học toán văn nâng cao đấy? Tức là ko fải học sak cơ bản à? :-??

@ Ngọc:Nghe nói là học văn toán nâng cao mà ấy :D
@ anh Lộc: anh ơi nó ở đâu ạ? em k bít vào kỉu j :">
Bây giờ bọn em học phân ban mà :D Cứ loạn cào cào hết cả lên T-T
@ chị Yến: chị ơi thế Song ngữ thì cũng như chuyên ạ?
@ anh Nam: :-?? em không hiểu :">

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Ly Na: Bil bọn mình học như chuyên í, Toán Văn nâng cao, các môn còn lại cớ bản :D
@ Minh Ngọc: uh, Ngọc ng xinh, tên cũng đẹp :-*
@ Linh Kha: danh sách lớp thầy đưa lớp trg từ hôm wa, để tớ hỏi xem nhá :p
@ anh Nam: anh ơi, nâng lên thì cao đến đâu ạ ???

@Na : Tớ thấy mấy đứa bạn tớ học bilingue bên Chu vẫn học sack toán văn ban cơ bản mà . Có thấy nói j đến nâng cao đâu! Pó thật :-?

@ Phươg Anh : Thực ra tớ chỉ nói đùa với chị Ngọc tí thôi, hok fải tự nhận xinh đâu ! :D Với cả nếu học toán văn nâng cao thì fải mua sack giáo khoa ban nao` ???:-??

@ Minh Ngọc: à, nghĩa là mua ... ban ở giữa nhá. cậu ko mua theo bộ dc đâu, phải tự đi chọn lấy sách cơ :D. Còn bên Chu á? Ôi tớ chịu. Hơn nữa, tớ có wen 1 anh học bil Chu trên mình 1 lớp, anh í bảo là cũng học sách nâng cao mà. :(( Sợ nếu mua nhầm thì tiêu ...

----------

hì hì ... :-?? chiều nay buổi học đầu tiên ;)) ;))

Sao vẫn chưa thấy mống P2 07-10 lên thế nhở :-?

Há há, buổi học đầu tiên của bọn em đã kết thúc thắng lợi, mang cho em tâm trạng phấn khích phóng nhanh vượt ẩu chưa từng thấy =)) Giờ Pháp bọn em học cô Hiền ạ :x Rất có cảm tình với cô :x Cô có tư tưởng cực tiến bộ :x Iu cô luôn ạ :x
Còn giờ Lý thầy Quyến dạy bọn em. Thầy dạy cũng hay, nhưng chưa phân tích kĩ vấn đề mà lại hay đi ngoài lề, giọng thầy không đồng đều nữa chứ =)) Tuy nhiên mới chỉ là cảm nhận ban đầu, có lẽ thầy cũng là một thầy giáo tốt và giỏi :x

Back
Bên trên