Quân Pháp 2 nhà mình đâu rồi! Xung phong!!!!!!!!

hehe, ăn nói cẩn thận, các thầy cô cũng đăng kí acc trong này đấy :D:D:D!

Uh đấy, đứa nào chưa muốn chết thì nhìn gương anh mà nín nhịn.:((

@ anh Lộc: uầy, thế anh đổi cái 6th hotboy thành 1st hotboy dc roài ;))
vụ hóa làm xong thấy cũng chẳng dài lắm---> =)) hớ hớ hớ :)) sướng :">
dạ, có dj hóa hiếc em sẽ cố gắng tìm anh để hỏi ạ, chỉ có điều cứ đến cửa lớp 11 12 ngó ngó vào là em đã bủn rủn chân tay :-ss chỉ sợ anh chị nào ra quạt cho :(( mà quạt cái j em cũng k chắc :"> nói chung là em ngại lắm :-< ---> có j em hỏi qua 2pic ạ :D
@ chị Linh Chi: em k nhớ rõ lắm :"> nhưng đúng là cùng đoàn cô Lê Na ạ :D chị cùng đoàn em không ạ? ;;)
@ all: :D iu cả nhà :x
mà thầy Hải là chồng cô Nguyệt thật ạ ;;) Uầy, hôm qua em vừa nghe bạn em bảo thầy có 2 đứa con sinh đôi, sáng nay lại được học giờ vợ thầy dạy quả là ấn tượng =)) em nghe tên cô Nguyệt cứ tưởng cô Minh Nguyệt dạy em cấp 2, đang hí hửng :">

Học với cô Nguyệt thì tàn một đời các em rồi :-ss. Còn chồng cô thì năm ngoái lớp anh đc thầy trông thi mấy buổi, khệnh nổ đĩa. +_____+
Mình vẫn còn căm vụ cô thu quyển truyện của mình từ năm ngoái chưa trả. :-w

Thôi thôi nói xấu qua YM chứ cứ oang oang trên 4r thế này :-j
;))

ối rồi ngọc ơi, cái chữ kí + cái ava của cậu gây 1 hiệu ứng kinh dị :)) dẫn đến là người ta dễ nghĩ chủ nhân của chúng là một fantome nữ đang yêu và yếu đuối =))
ừ, onl đi ;;)
lên 4rum mà chẳng onl :(
để khỏi oang oang ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả 2 cái đều nói về thiên thần :-" Đang yêu với chả yếu đuối cái con khỉ :(|)
Cô GDCD hôm nay hay ho vãi :))

ava thế mà đòi làm thiên thần à =))
hóa ra nik rok-chan của Ngọc :x mà mai là Pháp-Pháp-Lý-Lý à cả nhà =P~
ờ, hôm nay GDCD hay :x =))

Thiên thần cũng có nh` kiểu chứ :-j
Có phải cứ trẻ con truổng cời giắt cung tên bay qua bay lại thì mới là thiên thần đâu :))

thiên thần và ác quỷ là hai khái niệm dễ bị nhầm lẫn =))
bài tập lý phải làm lại toàn bộ à =P~ làm được rồi thì thôi đúng k ;;)
mà bài 9 dễ èo, thầy giảng xong thấy khó hiểu hẳn =)) may mà làm rồi chứ chưa làm, nghe giảng xong sợ chẳng dám mó tay vào =))
:-<

thầy cho ta thấy cách duy nhất để làm bài trắc nghiệm là dùng phương pháp loại trừ, bất kể trường hợp nào =))

hix ... mọi ng ơi ... tớ thấy buồn wá ... :(( ... tại sao ... tớ lại thíu tự tin như thế chứ? Ôi ... buồn wá ... :(( :(( :((
Chi tiết ghé wa ...

Thật ra cô Nguyệt chỉ hơi yêu cầu cao quá thôi chứ cô cug~ hiền phết !! Hôm trc' khi thi bilingue tớ đến nhà cô học từ 7h đến 10 rưỡi tối thế mà cô vẫn vui vẻ, có sao đâu !!! :)

Thật ra cô Nguyệt chỉ hơi yêu cầu cao quá thôi chứ cô cug~ hiền phết !! Hôm trc' khi thi bilingue tớ đến nhà cô học từ 7h đến 10 rưỡi tối thế mà cô vẫn vui vẻ, có sao đâu !!! :)

Hế hế , chắc bi h cô thay đổi rồi chứ hồi cô dạy bọn chị , cô đang có em bé , cô " rữ rằn " nắm :"> , sợ nắm :-ss
Còn chồng cô thì muôn đời ko thay đổi :-<
Tội các em ku quá :|

----------

@ Em PA : Em có cái ava nhí nhảnh thế :)) =))
@ các em P2 07 10 : Bao h chị trèo lên lớp điểm danh từng đứa :))

Vâng, cô Quyên dạy hay, tính cô nhí nhảnh ko chịu dc !! ;))

----------

@ chị Tiên : bi giờ cô cug~ vẫn khó tính đấy chứ chị. Nhưg mà hok hiểu sao hôm dạy em lại hiền thế ! Làm em tưởng .............. :(

----------

@ chị Tiên : bi giờ cô cug~ vẫn khó tính đấy chứ chị. Nhưg mà hok hiểu sao hôm dạy em lại hiền thế ! Làm em tưởng .............. :(

----------

Chị Tiên ơi, bao h chị lên, chị nhớ báo trc để bọn em trải thảm đỏ nghênh tiếp ạ :p

Back
Bên trên