Pourquoi les filles sont plus fortes que les garcon ??? T_T

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trần Quang Dương
(tqduong)

Donc c'est la réponse:

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Đề nghị mod dẹp đi, và yêu cầu bạn Dường không post mấy thứ lăng nhăng như thế này nữa nhé!

Trần Quang Dương đã viết:
Donc c'est la réponse:

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>

Đỗ Việt đã viết:
Đề nghị mod dẹp đi, và yêu cầu bạn Dường không post mấy thứ lăng nhăng như thế này nữa nhé!

Chú Việt là mod đấy, sao không thẳng tay mà dẹp đi??? [-x

=D> =D> =D> reply bài này ủng hộ chú Dương!!!

cái topic này thật là ngạc nhiên đóa :D

topic này hay thế mà Đỗ Việt lại phản đối là sao ?

"forte" ở mặt nào? Quay bài ý hả? Hay cái gì? Hình này kiếm được hơi bị hay đóa! Hic, không hiểu ông giám thị có dám bắt nhỏ này không? :))

thì dĩ nhiên là fille forte hơn về mọi mặt rồi trong đó có cả khoảng này nữa
còn ông giám thị không bắt được đâu vì kỹ thuật này tiên tiến quá rất khó bị phát hiện

còn ông giám thị không bắt được đâu vì kỹ thuật này tiên tiến quá rất khó bị phát hiện

:)) ko phải không phát hiện được mà bị chinh phục bởi kỹ thuật + "đồ nghề hàng họ" của thí sinh ;) thành ra ngẩn người, há mồm thèm dỏ dãi quên cả chuyện bắt... mà có nhớ thì ai nỡ lòng nào cơ chứ... :((

uh đúng đó ông giám thị không nỡ bắt đâu
nhưng gặp bà giám thị thì chắc chết liền

Vũ Đình Hoàng đã viết:

:)) ko phải không phát hiện được mà bị chinh phục bởi kỹ thuật + "đồ nghề hàng họ" của thí sinh ;) thành ra ngẩn người, há mồm thèm dỏ dãi quên cả chuyện bắt... mà có nhớ thì ai nỡ lòng nào cơ chứ... :((
hàng họ gì đây anh Hoàng!!! [-x [-x [-x
Mod đây, nhưng ủng hộ tuyệt đối topic này b-) . Phải để lại chứ ...ủng hộ chị em một phương pháp tốt, rất nên áp dụng đễ nhỡ có gần chết anh em còn có thể quay lén với :> ... ý nói là quay lại bài ý :p

ớ anh Hoàng là MOD à :D sao chả thấy giao lưu với bà con gì cả !Tình hình cứ phải HOT mới dụ đc các MOD :))

chết nhầm tên :D anh HÀ !nói chung cách này nói thật nhé :D ko ai áp dụng cả đâu !

sao lại không có ai áp dụng em thử áp dụng coi có được không ?

Phạm Mai Trang đã viết:
ớ anh Hoàng là MOD à :D sao chả thấy giao lưu với bà con gì cả !Tình hình cứ phải HOT mới dụ đc các MOD :))
yep :"> em còn chiêu nào hay để dụ Mod nữa không thì biểu diễn thử coi :>
Mà em muốn giao lưu gì nào ... thỉnh thoảng vào đây thấy em với Dương câu bài khiếp khủng, không dủ sức để xóa nữa luôn ;)

em dụ cẩn thận nhé! Khe'o không dụ được Hà mà lại dụ nhầm anh thì chết đấy. Anh cũng dễ bị dụ lắm

Vũ Đình Hoàng đã viết:
Đỗ Việt đã viết:

Chú Việt là mod đấy, sao không thẳng tay mà dẹp đi??? [-x

=D> =D> =D> reply bài này ủng hộ chú Dương!!!
Em không có quyền mó vào các box em không quản lí.
Thế này mà anh ủng hộ được, thua anh luôn /:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên