Pourquoi les filles sont plus fortes que les garcon ??? T_T

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
câu bài đâu mà MOD :D MOD ghê thế :D !HOT làm gì ạ ? em ghét HOT lắm :))

Đỗ Việt đã viết:
Vũ Đình Hoàng đã viết:
Đỗ Việt đã viết:
Đề nghị mod dẹp đi, và yêu cầu bạn Dường không post mấy thứ lăng nhăng như thế này nữa nhé!

Chú Việt là mod đấy, sao không thẳng tay mà dẹp đi??? [-x

=D> =D> =D> reply bài này ủng hộ chú Dương!!!
Em không có quyền mó vào các box em không quản lí.
Thế này mà anh ủng hộ được, thua anh luôn /:)

Hê hê, xem ra có mỗi MOD Việt là phản đối thôi cả nhà ạ :D Chú Việt vào mà xem em Trang với em Hồng đây này, không những không phản đối mà còn rất tán thành ủng hộ + ghi nhận thêm được 1 chiêu thức quay bài mới...

:D anh thấy chú Việt lên chùa đi tu được rồi đấy, lúc nào đắc đạo anh mang rượu thịt gái đến mừng chú :))

Nguyễn Mai Hồng đã viết:
Hê hê, hay đấy, sắp thi học kỳ roài :)) :D:D:D
Thế không lẽ em Hồng cũng định chép bài vào áo nịt ... giống con bé kia...?
:?

úi dời anh Hoàng nói gì đấy :D em ghi nhận cách này lúc nào :D Em ko hề phản đối tí nào :)) nhưng mà chẳng ai cả giờ vạch áo ra thế này cả :D
BẤT KHẢ THI HEHE :D

Ê Mai Hồng!
Mà thôi, tự nhiên cóc có hứng quát bà.
Hờ, Mai Hồng giờ cũng đổ đốn ghê :(
Mod cũng vào hưởng ứng cái này, ghét, hứt hứt :(

Anh Cún ơi, để em bảo mẹ em mách mẹ anh!! hehe!

anh Cún là ai thế :D !Anh Việt thoải mái tí đe :)) dù sao là ảnh vui thui mà :)) anh có thấy bọn Pháp nhìu tượng ....chưa !Có gì to tát lắm đâu !:D

Người Pháp và người VN tư tưởng không giống nhau, khó mà so sánh thế được em ạ. Có nhiều người mượn cớ gân cổ lên bảo là "VN đang phấn đấu phát triển như phương Tây", anh thì chẳng thấy thế. Hay ho không học, lại chỉ táy máy mấy cái bẩn mắt!

Hóa ra con gái VN cũng gớm thật, giờ gặp những chuyện kiểu này cũng trơ ra phết.

Em Trang đang ở Hàn Quốc đấy à ?

Ờ nhở! Tưởng em Trang đang ở FR cơ mà :-? Chà chà em ôiiiiiiiiii, em mà đang ở HQ thì.......... vác về cho anh mấy cái Anycall đêeeeeeeeeeeeeeeee :biggrin:

ầy da, 2 anh em nhà nì, stop đi, mỗi ng nghĩ 1 cách mà ;) nhé, stop nhé ^.^

lần sau post ảnh kỉu này các pác dán nhãn ko dành cho ai sensitive đi :p

oày :D cho qua đe !Coi như em sai đc chưa anh Việt !Ok bỏ qua ,bỏ qua ! Từ bây giờ phải tử tế :D ko đc post bài linh tinh :))

LẠY CHÚA CON VẪN LÀ THIÊN THẦN MÀ :D

có mỗi em hay post bài linh tinh thôi chứ có ai post bài linh tinh làm gì đâu

Chẹp chẹp đừng quát tui heng, bi h giời lạnh roa`i, mặc mát thế kia thì chít rét mất :winkk:, muh giám thị toàn là cô thui mờ :(( :mrgreen:

Tớ chẳng biết có nhiều người thích không, nhưng tớ cứ thông báo bài này lên ban điều hành. Mấy đồng chí mod còn ủng hộ mấy cái này thì coi chừng! Hic!

Hehe, nhưng mà kể ra cái này post vào Funny Pix trong VC thì hợp hoàn cảnh hơn nhỉ? :-?

Nhưng mà cái tựa đề của nó bằng tiếng Pháp, nên phải post vào đây!

"Pourquoi les filles sont plus fortes que les garcon ??? T_T"

Cái này có giè đâu mà Việt căng thẳng thế em :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên