Pourquoi les filles sont plus fortes que les garcon ??? T_T

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nếu thế này mà cũng thất vọng thì em sẽ phải thất vọng nhiều nhiều nữa đấy [-x

Đề nghị mod dẹp ngay topic này đi! X( 1 VC chưa đủ hay sao mà cả Français cũng phải góp phần làm ô uế HAO thế X(

Mai Hồng! (<-- dấu chấm cảm biểu đạt sự bất bình, hix)

bình tĩnh đi em,có gì đâu mà căng thẳng thế,toàn những người xa quê ở đây,cho mọi người thư giãn tý

Đỗ Việt đã viết:
Đề nghị mod dẹp ngay topic này đi! X( 1 VC chưa đủ hay sao mà cả Français cũng phải góp phần làm ô uế HAO thế X(

[-x chú Việt nóng tính quá, có thế mà cũng bầy đặt đi mách này mách nọ. Anh em toàn đứa xa nhà, buồn nhiều vui ít, thỉnh thoảng có cái mà cười cũng tốt chứ sao? Còn chú không cảm thấy buồn cười thì làm ơn đừng vào! Còn chú đi mách anh nào chị nào, rồi xóa mất cái topic này thì xin lỗi anh là người đầu tiên phản đối, mà không chỉ phản đối chú mà phản đối cả admin nữa [-x

Toàn thằng xe quê cả, chú đừng làm mọi chuyện trở nên mất đoàn kết, xong rồi lại bảo người Việt mình thiếu tinh thần đoàn kết!

PS: các chú cho anh hỏi có có ủng hộ anh không thì giơ tay cái nhẩy? :D xem được bao nhiều người ủng hộ, bao nhiêu người không....

Đỗ Việt đã viết:

À ha :eek: VC bọn em có vấn đề giè vậy bác Việt b-)

em Việt đang ở đâu thế nhờ, hôm nào gặp nhau trao đổi về võ thuật cái.

To anh Moonlife: anh phản đối thì cứ phản đối, em thấy cái gì không nên làm thì em phải nói cho rõ anh ạ.

To anh Trung: Em đang ở Chambéry, chắc anh cũng ở Paris với anh Cún ạ ? Lúc nào anh xuống chỗ em chơi đi, lâu lắm 2 anh em không gặp nhau :)

Đề nghị mod dẹp ngay topic này đi! 1 VC chưa đủ hay sao mà cả Français cũng phải góp phần làm ô uế HAO thế

ai không thích thì thôi đừng vào đây phản đối lăng nhăng tốn thời gian tranh cãi làm chi
cái ảnh trên không có gì là làm ô uế HAO cả mà ĐV cứ gào lên như thế
mình là người đã post topic này vì mình thấy nó hay và giúp mọi người thư giãn chứ bộ có phải để ai không thích vào đây cãi nhau đâu.Mất thời gian quá

To anh Moonlife: anh phản đối thì cứ phản đối, em thấy cái gì không nên làm thì em phải nói cho rõ anh ạ.

To anh Trung: Em đang ở Chambéry, chắc anh cũng ở Paris với anh Cún ạ ? Lúc nào anh xuống chỗ em chơi đi, lâu lắm 2 anh em không gặp nhau
U thích phản đối thì post chỗ khác đừng vô đây câu bài làm gì
đã không thích thì còn vô làm gì bị con hả

:)) Giờ chẳng biết thành viên muốn gì nữa! :)) Không thông báo trước mà report thẳng lên Ban điều hành thì bị kêu là nặng tay, không báo trước. Đến lúc vào nói trước thì lại bị đuổi đi, bảo là "thích phản đối thì post chỗ khác" :))
Miễn bàn thêm, tôi chỉ muốn cho thấy là tôi không muốn những topic thế này tồn tại trong HAO thôi :)
Chào nhá ;)

Đỗ Việt đã viết:
:)) Giờ chẳng biết thành viên muốn gì nữa! :)) Không thông báo trước mà report thẳng lên Ban điều hành thì bị kêu là nặng tay, không báo trước. Đến lúc vào nói trước thì lại bị đuổi đi, bảo là "thích phản đối thì post chỗ khác" :))
Miễn bàn thêm, tôi chỉ muốn cho thấy là tôi không muốn những topic thế này tồn tại trong HAO thôi :)
Chào nhá ;)

ĐỖ VIỆT ra oai làm mình sợ quá, khéo mất ngủ đêm nay :D

Té thôi :)) :))

Giờ chẳng biết thành viên muốn gì nữa! Không thông báo trước mà report thẳng lên Ban điều hành thì bị kêu là nặng tay, không báo trước. Đến lúc vào nói trước thì lại bị đuổi đi, bảo là "thích phản đối thì post chỗ khác"
Miễn bàn thêm, tôi chỉ muốn cho thấy là tôi không muốn những topic thế này tồn tại trong HAO thôi
Chào nhá
uh nói chung là đừng vào đây tinh vi ta đây nữa là được

:)) Chẳng tinh vi làm gì cả, được gì đâu. Nhưng cứ thấy cái gì chướng tai gai mắt bày ra trước mặt mình thì cứ phải kêu lên cho mọi người biết, thế thôi :)

uh chỉ có thế thôi mong đừng vào đây phát biểu linh tinh là được

Hai em dừng lại ngay, không thì anh treo nick cả hai thằng bây giờ!

Xóa nhầm cũng restore lại được anh ạ, anh restore đi :))

anh Thanh này hay xóa bài thế nhẩy :D đang vui mà anh :)) sao anh cứ xóa bài thía còn gì là chính kién của bà con nữa :D

Mấy chú vào đây nói qua nói lại nhau mấy câu cũng tăng được ối bài đấy nhờ :))

:))
Tình hình có vẻ Ban-căng nhẩy.Tuy rằng mình cóc nhìn thấy cái hình nhưng qua miêu tả sinh động của mọi người cộng với đầu óc thiên phú ------->phác thảo đc nội dung
--------->ko đến nỗi nào hehehe
Việt à,cái gì em thấy ko đồng quan điểm thì có thể phát biểu nhưng nhớ có sự tôn trọng người khác.Em lấy tư cách gì mà nói người ta "trơ" hay topic "bẩn thỉu"
Anh ko đồng ý với em trong cách phán xét sự việc như vậy
Mong em rút kinh nghiệm ;)

DAO MINH DUC đã viết:
:))
Việt à,cái gì em thấy ko đồng quan điểm thì có thể phát biểu nhưng nhớ có sự tôn trọng người khác.Em lấy tư cách gì mà nói người ta "trơ" hay topic "bẩn thỉu"
Anh ko đồng ý với em trong cách phán xét sự việc như vậy
Mong em rút kinh nghiệm ;)
Anh Đức ạ, phiền anh đọc lại nhé, em nói topic "bẩn mắt" chứ không kêu là "bẩn thỉu" ;)
Em dùng những từ ấy đều phải suy nghĩ rồi, không thì em đã không dùng.

Em nói lên ý kiến phản đối, lí do: mấy cái trò "bẩn mắt" ấy chẳng có lợi gì cho việc học tiếng Pháp + phát triển suy nghĩ theo hướng tích cực + phục vụ 1 mục đích tốt đẹp nào.

Còn từ "trơ" em dùng như thế không đúng à anh ? Từ "trơ" người ta vẫn dùng cho con gái phương Tây đấy. Phương Đông, phương Tây có nền văn hóa khác biệt. Chỉ có con gái Tây mới có cái trò khoe "các thứ" ra, còn con gái VN vốn ăn mặc đàng hoàng tử tế, kín đáo. Chẳng lẽ người ta có thể kết luận là VN bây giờ phát triển theo các nước công nghiệp qua những yếu tố như: con gái VN bấm tai bấm mũi bấm lưỡi, ăn mặc "thiếu vải", có tư tưởng "thoải mái" khi tiếp xúc và tiếp thu những cái "bẩn mắt"...?
Theo em như thế là mới chỉ học được cái "trơ" của người ta thôi [-(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên