-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt mod Linh - Tin nào!!!-----

:D àh àh ;)) tao move đi, cho nó đỡ dài topic ý mà ;))

tao move cả bài tao :D

bố: àh con áh :-? chắc là valentine b-) :))

Ơ. Tớ không nhớ là hỏi gì bạn Linh để bị del nhỉ?8-}
Thay câu khác vậy, bạn Linh nghĩ gì về khả năng nói tiếng Anh của mình????? Có bằng ai ở A2 không?? Hay chỉ bằng A1.:))

câu hỏi ở trên là ấy hỏi, tiêu chuẩn của cô hàng xóm nhà tớ 8-} đáng del chưa [-(

còn khả năng tiếng Anh là ấy đang nói mỉa tớ àh :-s tớ ngu tiếng Anh gần nhất lớp, phẩy Anh chưa được 8 [-( thì làm sao so sánh với A2, A1 gì được. Ấy đừng bêu rếu! :|

Tớ xin lỗi, tớ không biết. Thế học Tiếng Anh thế thì đi du học sao?????
1 câu hỏi: Bạn Linh có định đi du học đâu không?????

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
câu hỏi ở trên là ấy hỏi, tiêu chuẩn của cô hàng xóm nhà tớ 8-} đáng del chưa [-(

còn khả năng tiếng Anh là ấy đang nói mỉa tớ àh :-s tớ ngu tiếng Anh gần nhất lớp, phẩy Anh chưa được 8 [-( thì làm sao so sánh với A2, A1 gì được. Ấy đừng bêu rếu! :|
sỉ nhục anh em quá đấy [-( [-( :((

Em ko hiểu câu trả lời của cái Linh có gì sỉ nhục anh em:-/

Có gì đâu mà sỉ nhục, ko giỏi thì học là giỏi thôi. :)) Linh chứ có phải ai đâu. Học Tiếng Anh là ví dụ ý mà, nhỉ.:))

Chắc bạn Huy điểm còn thảm hơn bạn Linh hả?
Nghĩ đến Anh mình lại đau xót. Ra Tết chả cả đống bài kt.
Hỏi không bảo xì pam: Linh định du học ở đâu (Lào hay Campuchia chẳng hạn :)) ), học ngành j?

Hỏi câu đấy mãi mà có thấy nó nói gì đâu, nó out rồi!!

ơ, thì để lúc khác nó lên trả lời.
kâu hả???

----------

Đi du học ở đâu không là hỏi có đi hay không?
Còn đi ở đâu là hỏi đi nước nào.
bắt bẻ

Tớ ngu anh lắm:-S
Nên rất thông cảm với các bạn
Mà tớ còn rất ngu tin
Nên là...:-S
hichic huhu:((

hix sori Huy nhưng mà tớ cũng ngu thật :-ss

trả lời câu của HT: KV muốn đi Mĩ nhưng mà nếu sang Sing được là cũng tốt rùi :p Nếu học thì có lẽ sẽ học Đại học thui :) ngành quản trị kinh doanh :D

Hỏi tiếp Kv, được giao trọng trách đặc biêt: làm mod box 0508, cảm nghĩ của KV thế nào?

hồi đầu thì xin làm mod để cho oai ;)) mới cả dù gì được đóng góp cho mọi người cũng là niềm vui của bản thân em ^^

làm thấy rất vui :D vì nói chung là nhiùe người biết tới mình :p, được điùe hành :p thích del gì thì del ;;) (j/k) thích làm gì thì làm (j/k)

thỉnh thoảng cũng thýa hơi mệt

nhưng kết lại là vui :))

Làm mod có điểu j khổ tâm không? KV tâm sự đê để bà kon chia sẻ.

khổ tâm áh, tớ thấy chả có gì cả [-( chắc tại vô trách nhiệm quá

àh đôi khi mọi người câu abì nhiùe quá [-( rất là ức chế, del thì bị nói 8-} nhưng mà dĩ nhiên tớ vẫn del :D

Làm thế nào để thành được mod hả Linh?

Bạn Linh chắc là được sang Mĩ rùi, chỉ cần cố là được:D. Cho tớ hỏi 1 câu:
Cậu thấy 1 XX thế nào là "hoàn hảo" ( để trong ngoặc kép vì ko có ai là hoàn hảo thật sự cả, hoặc ko thì cũng rất ít)?

XX àh, dốt Sinh để xem nào ^^ XX là con gái hử? rồi để xem nào
1 XX hoàn hảo :D uh đúng là chả có ai hoàn hảo cả. Nếu nói theo kiểu lí thuyết thì hoàn hảo là phải đẹp, tài năng ở cả cuộc sống gia đình và công việc ^^ chưa kể tính tình phải hòa nhã, cư xử theo đúng công, dung, ngôn hạnh. :D nhưng mà thế thì khó quá nhỉ :-? khó thật :(( có mà tu mấy kiếp em cũng ko vươn được tới chữ "tạm chấp nhận" :D

Thôi coi như chuyển sang thành, một XX mà tớ thích nhé ^^ đừng hiểu nhầm ;;)
- Tớ thích một người phụ nữ mạnh mẽ ^^ cuộc sống thì có rất nhiều chuyện, không mạnh mẽ thì ko vượt qua được, ko chịu được, ko thể thành công và sống vui vẻ được. :D mạnh mẽ ko có nghĩa là ko biết khóc ^^. Một người phụ nữ mạnh mẽ ở trong lòng ấy, biết cam chịu này, biết đứng lên khi cần này, biết khẳng định bản thân và nhún nhường đúng chỗ ^^ như chị Dậu ý :p
- không cần đẹp vì "Không có người phụ nữ nào xấu" ^^ nhưng mà nói chung là cũng có một khuôn mặt ưa nhìn, ko gây phản cảm
- cần phải có cá tính riêng, độc lập và tự tin ở mình ^^ những người như thế sẽ tự thành công, ko cần sự dựa dẫm, trên đời tớ ghét nhất sự dựa dẫm :D mất công bằng [-x
- biết quan tâm tới bản thân và tới mọi người xung quanh vì bản thân là 1 cái ko tôn trọng ko được :D kẻ ko biết tôn trọng bản thân thì vứt [-x, còn ko biết iu quý mọi người thì thôi [-( pó tay rồi :D
- có tư cách và biết làm nội trợ ^^ con gái mà ko biết làm nội trợ là ko được :D ;;)

trả lời thế đã được chưa ạh :D

@ HT: hix thì cứ nộp đơn đăng kí thôi, rồi người ta phỏng vấn :D xét xem mình có khả năng ko :D cũng ko khó đâu mà

Được rồi, khá đầy đủ và sâu sắc. Chứng tỏ Lê Linh cũng "sắp" perfect rồi:D. XX mà Lê Linh thích thì đúng là XX hiện đại mà vẫn được điểm max trong mắt phụ huynh ( có thêm nội trợ được thì tốt:D).

Back
Bên trên