-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt mod Linh - Tin nào!!!-----

Bạn Linh thích con trai ntn và ghét con trai ntn :-/ :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
@ Bích: cô bị giết là cô đi giết tôi đấy ahf :-w
1, Dự định trong năm tới là cố học tốt Tin :-? nhăm nhe học bổng ( +___+ thôi đừng chiêm bao) Theo bói toán thì chị đam mê quyền lực địa vị chứ ko mê tiền ^ . ^ nên chắc ko đến nỗi buôn lậu đâu ;;) mới cả chị ham sống sợ chết :"> chịu, thà nghèo còn hơn vào tù :D
2, Chị thích nhận tiền lì xì nhất trong Tết và ngủ :D
3, Nếu có 3 điều ước thì
- ước cho hiện tại: ước cho bạn ý onl :D ( đừng ai hỏi bạn ý là ai ;;))
- ước cho tương lai gần: ước cho học tốt Tin để đạt học bổng
- ước cho tương lai xa hơn: ước cho chị được 1 cái học bổng đi du học:D nhưng mà ;;) ước thế thôi phải cố nhiều thì mới mong " giấc mơ có thật"
Em đang bị lôi lên lôi xuống trong box cấp 2 đây. Ngu quá :)) Post vào đây thế là có " người" đọc được . Bi h thì sắp die rồi
Ước ko tham = em lắm nhưng cũng rất tham vọng. Sau này chị thik làm nghề g`? Mẫu bạn trai lí tưởng của chị? ;;)

@ Lộc: Câu này ah`:D tớ thích trả lời câu này

ghét:
tớ có ác cảm với thằng nào trông đú bẩn, hoặc là bẩn ko cũng 8-} chịu.Tớ cực ghét những thằng tính nhận vơ, giàu độ tưởng bở, mồm miệng leo lẻo, đầu óc ko được bt, lúc nào cũng ngơ ngơ ngẩn ngẩn :D ghét những thằng trăng gió, lăng nhăng :-? ( có động chạm gì ko) ghét những thằng thiếu tính quyết đoán và tự lập,ba phải, yểu điệu thục nữ 8-}... nói chung là ghét rất lắm :D có gì bổ sung tiếp

thích
thích những ai ko có các đặc điểm trên :-? (ah` 1 tí thì ko sao :p) quan trọng là dễ mến, dễ tiếp xúc, tốt với tớ :D

@ Bích: chết chết ;;) cô nhắc tôi mới nhớ là phải ;;)
ko phải là ko tham = đâu tham hơn cơ ^.^ nhưng ko thích kể :p
- Sau này chị thích làm nghề gì mà đóng góp được nhiều cho xã hội và trở thành người có địa vị, nổi tiếng (tiền bạc ko là vấn đề) :D như PR, hay quan chức chính phủ :p ( ai đọc topic "Tao muốn là chủ tịch nước" thì biết)
- Mẫu bạn trai lí tưởng ah`: đọc phía trên nhé. Tức là phải thuộc loại chị thích đã. Sau đấy thì phải đặc biệt hơn người khác 1 chút :D phải cho chị ấn tượng :D ko cần cao ráo, chả cần học giỏi :p ko cần ngoan ngoãn :D nhưng mà đối xử tốt với con gái :D và lãng mạn :D ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Theo bói toán thì chị đam mê quyền lực địa vị chứ ko mê tiền ^ . ^ nên chắc ko đến nỗi buôn lậu đâu
Chị Linh ơi, có địa vì là có tiền rồi, ko lo
@Bik: bị tra tấn bên kia, tức wa' phải sang đây tra tấn người khác à?

con bé này [-x chị có nhận đút lót đâu mà b-) ;;) mấy ông chính phủ mà tử tế :D thì cũng nghèo phết :p chị thần tượng Bác Hồ, nếu mà làm lãnh đạo cố mà liêm khiết thế :D còn nếu ko làm thì cố vơ nhiều tiền sống cho nó sướng ;;) ;;);;) :D

kinh kinh. Liêm khiết như chị Linh. Từ giờ mọi người nhớ lấy tấm gương mod Linh nhé :D
Thế chị đã trải qua bao nhiêu đời chồng rồi chị?:D

câu hỏi truyền thống
:D
cân nặng chiều cao số đo 3 vòng
:D
2,cháu có nhớ việc bà nhờ ko? /:)
3,cháu thik ai?
4, trong mắt cháu bà ở vị trí nào :-? ?
tạm thế đã bà xuống cái đã 8-}}
tí vào quay chautieeps :D

@ Thảo: cô bắt tôi khai ra để tôi ế ahs b-) nhưng thôi ko sao mới có 5,6 thôi :D

@ bà: lần lượt bà nhé
- cân nặng 46 kg :D hơi béo [-( 3 vòng thì cháu chả nhớ ;;) bỏ qua :D
- cháu nhớ bà ah hixx hixx nhưng mà cứ lúc gặp bạn cháu thì cháu lại quên >.< hôm nào cháu đích thân thì hành vậy :)
- cháu có thích bà ahj :D [-x ko thích ai có mà bị điên hả bà :D
- trong mắt cháu bà ở vị trí chắc là... nếu chỉ tính bạn bè thôi thì bà cũng ở vị trí cao phết đấy :-? vì chắc là lớp cháu chỉ có 2 đứa ở trên bà :-? chắc là trong số bạn bè từ bé tới h của cháu bà đứng trong top 20 :D thế là tốt rùi bà nhỉ :p ( mà chắc ko phải 20/20 đâu )

cho tớ hỏi bạn HTTùng lớp ấy có trong diện ấy ghét ko?và nếu có thì vì cái gì?;;) nếu ko thì cái gì làm ấy ko ghét nó?:D

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
@ Thảo: cô bắt tôi khai ra để tôi ế ahs b-) nhưng thôi ko sao mới có 5,6 thôi :D
Ế làm sao được, 5,5 đời rồi cơ mà:)).Thế đời gần nhất là gì?Đã bao giờ được gọi là bà quả phụ chưa?:))

Hoàng Thanh Tùng áh, đầu tiên tớ ko ghét nó 1 tí nào... quý là đằng khác :D nói chung là hồi đầu biết ai lớp Tin tớ đều nâng như nâng trứng :D hứng như hứng hoa :p

Thế nhưng ko hiểu vì lí do gì :-? nó lại đem lòng thù ghét tớ 8-} hixx hixx nên tớ cũng khó chịu, dĩ nhiên, :D tự tôn của 1 con người ko thể cho phép yêu quý 1 người khi nó bảo mình là ... ( hỏi nó thì biết) :D

nhưng bây h nói chung là nó bt rồi, nên tớ cũng bt :D ko ghét nữa

còn tại sao áh, thì tại vì nó bt, ko có gì đáng kinh khủng để mà ghét :D

@ Thảo: [-x lắm chuyện quá :D đời gần nhất ahf chắc là vụ đóng kịch Ramayana :)) thằng Rama làm chồng em b-) thế được chưa chị :D còn quả phụ áh, chưa chưa, em đâu có máu sát chồng như thế ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Con Linh lên thớt rồi hả?
SPAM ghê quá,có 1 ngày ko lên mà lên tận 3 trang
Tao hỏi là mấy ngày tết liệu mày có rảnh,có thể được đi chơi ko?
Cứ hỏi thế,nếu tao được đi chơi mà kéo mày đi chơi được thì tốt

uh nói chung là tao đi được :D tiện thể là ai đi chơi mà ko có ai đi cùng cứ rủ tớ ( nghe ghê quá ;;)
đây ko phải là spam vì mày thấy đấy bài nào tao trả lời cũng rất dài và từ tế :D ;;) đúng ko, chứ ko phải viết mấy câu như chị :p em ngoan [-x mod phải làm gương chứ >:)>:)>:)

Ặc,lúc đầu tao trả lời chả tử tế à
Lúc sau mới SPAM 1 chút

Sao nó xóa bài nhanh và khủng khiếp thế nhỉ??? Bài đang 701 xuống còn 648 là thế nào????

đây là câu hỏi ahf :-/ thế thì trả lời là nếu move cả 1 topic vào thùng rác thì nó sẽ mất đi kha khá lượng bài đấy :D thế là công câu thành ra công cốc => ko nên câu :D cứ viết đủ là được, cố sức về sau chả được gì, mang tiếng lại ức chế :D

@ Hương: hixx mày spam làm gì chứ, mệt mất thời gian

Thế cuối cùng là đứa nào hôm qua xóa bài tớ???

Hỏi Linh đây em :D :
Em có thích Rap Việt ko, có thích thì có phải là thích nhất ko, em thích bài nào nhất, ít nhất là bây h :D

chắc TQM
Linh ơi,mày tự nhận xét về bản thân đi?
Mày nghĩ mọi ng` nghĩ thế nào về mày?

Mie mày để yên cho em ý trả lời /:)
Hỏi tiếp : lần đầu em gặp Young Uno là khi nào ? trong hoàn cảnh nào ? :D

Back
Bên trên