-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt mod Linh - Tin nào!!!-----

sao ko ý kiến lên các anh chị ý giảm tải cho server bằng cách move mấy box của các khóa cũ mà mốc meo đấy, chả ai vào đấy :|

Bạn Linh giải thích cho mình nghe cái sign với nhỉ;;)
:p

Người yêu cậu tên gì hả Linh, tớ chưa bít.

@ Sơn: hix ai mà biết được :(( các anh chị ấy có tiêu chí là các khóa trong trường gặp nhau suốt roài ko cần nói nhiều, mới cả chúng ta nói linh tinh nhiùe quá nên... mà thôi bỏ qua đê :D mọi người nói chuyện bt có làm sao đâu, nói xong rồi, cái gì ko quan trọng mới bị move mà :D em cũng bị move, mà có đau buồn gì đâu :p no problem

@ Huyền: oài, ai lại hỏi khó nhau thế ;;) ;;) ;;) con này... uh sign tao là điệp khúc bài "Trưa vắng" tao thích bài này lắm :D nghe hay đúng ko :-? còn tại sao lại chọn nó là sign áh :-" có trời mới biết, chắc là tưởng nhớ 1 người :)

@ Hưng: X( này thế tớ hỏi lại cậu được ko, chỉ được cái vớ vẩn X( bực mình thật, tớ áh, tớ chả yêu ai cả :-" nên dĩ nhiên là ko có người yêu :D em ngoan mà ;;) hs là phải học hành nhiều cái :-"

Chỉnh sửa lần cuối:

Xin lỗi bạn Linh nhé. Tại tớ cứ tưởng nấy cái status của cậu>........:D

Gì mà phải cáu thế em :)) Hỏi thế cũng có gì quá đáng đâu :p, có thì nói, ko có thì bịa ra, bịa ra cái tên nào kêu kêu 1 tí :D

àh bịa ra àh :D thôi thế bạn thích nhé :D uh bạn cuối cùng tớ thích hồi cấp 2 tên là Duy :D bây h học trường Trần Nhân Tông :p ( thấy em ngoan ko >:D< chả lời rất rõ ràng tử tế). Ờ nhưng bây h ko thích bạn ý nữa :p tại lâu quá ko gặp. Hình như sign của em là cho bạn ý ;;) phóng đại tình cảm. Từ con kiến thành con voi :D

còn cái vụ status là lời bài hát cả đấy, ko thì là do tớ bị hoang tưởng ngồi chán bịa ra thoai :D nothing

Chỉnh sửa lần cuối:

Hỏi đệ cái

Đệ đã bao h đi thực hiện sở thích của mình chưa =)) ( trấn lột ý :D )

ý ý cái đấy là :(( có phải thật đâu

nhưng trấn lột thì chắc là rồi b-) hình như từng trấn lột tiền cảu bạn :(( bắt nó khao ăn :D từng trấn lột bánh kẹo của mấy em bé :D thế thôi, còn lại sợ gớm lắm b-) mới cả đệ cũng gầy còm :D ốm yếu ;;) làm hại được ai, ra trấn lại bị đánh thì chả bõ tiền thuốc men :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Xin hỏi:theo bạn Linh tết năm nay bạn sẽ đc bao nhiu tìn :D và bạn đang đc bao nhiu :))

Hỏi thế thì thô quá
Sếp uiE vẫn chưa bít trg bài TK e chửi sếp chỗ nào

@ Lộc: hixx bây h mới có 500K thôi [-( chắc hết Tết được 600K ;;) mong ước :D

@ em: oài thế em cứ bảo sếp bỏ bê hội thế [-x ko phải là chửi ahf, rồi bảo là sếp câu kiếc gì chứ thực bụng ko gắn pó chứ. gặp em sếp nọc ra mà giết X(

Chúc bạn Linh đc nhìu tiền lì xì nhé ;) cứ nhớ lì xì tớ là đc :)) lì xì tớ ko cần nhìu đâu 50k là đc :)).Bạn Linh đã đi chơi những đâu rồi :-? :D

tớ có cái này tò mò lắm :D ... bạn mod cao 1 mét bao nhiu vậy ??? :D

Em cũng đang bị lên thớt ở box cấp 2, đú đởn bon chen đi làm thịt ng` khác cái :p
Chị Linh cho em hỏi vài câu:
1. Dự định của chị trong năm mới :D Chị có định đi buôn lậu kiếm tiền g` ko ạ :p
2. Chị thik làm gì nhất trong tết?
3. Có 3 điều ước bi h chị ước gì? :D ( 3 cho nó nhìu chứ bọn nó cho e mỗi 1 ít quá :p )

Linh ơi, hiện nay trong lớp mày có "cảm tình" với ai nhất? (boy ý) ;;) ;;) ;;)

@ Lộc: uh ấy cứ nhớ mừng tuổi tớ gấp đôi là được b-)

@ chicky: hix nỗi đau +_________+ chắc tớ cao 1m59 :D :(( xấu hổ

@ Bích: cô bị giết là cô đi giết tôi đấy ahf :-w
1, Dự định trong năm tới là cố học tốt Tin :-? nhăm nhe học bổng ( +___+ thôi đừng chiêm bao) Theo bói toán thì chị đam mê quyền lực địa vị chứ ko mê tiền ^ . ^ nên chắc ko đến nỗi buôn lậu đâu ;;) mới cả chị ham sống sợ chết :"> chịu, thà nghèo còn hơn vào tù :D
2, Chị thích nhận tiền lì xì nhất trong Tết và ngủ :D
3, Nếu có 3 điều ước thì
- ước cho hiện tại: ước cho bạn ý onl :D ( đừng ai hỏi bạn ý là ai ;;))
- ước cho tương lai gần: ước cho học tốt Tin để đạt học bổng
- ước cho tương lai xa hơn: ước cho chị được 1 cái học bổng đi du học:D nhưng mà ;;) ước thế thôi phải cố nhiều thì mới mong " giấc mơ có thật"

@ Phượng: con trai ahf :-? nếu con trai đúng nghĩa thì hình như tao ko thích con trai lớp tao lắm :p đứa nào cũng hao hao nhau, chán +______+ các bạn tha lỗi. Nhưng nếu cho cả ... :D thì tao nghĩ là tao quý bạn Trung lớp tao nhất :D vì bạn ấy đối xử rất tốt với tao :D con gái mà ai đối xử tốt mà chả sinh lòng quý mến b-)

Chỉnh sửa lần cuối:

Linh ơi trả lời tao! ;;)

còn câu hỏi của phượng thì sao ?? bỏ qua à ??

oài chưa đọc kịp, làm gì mà gớm thế [-x :D trả lời rồi đấy...

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên