-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt mod Linh - Tin nào!!!-----

ko phải hôm qua :D hôm nay tớ mới xóa mà :-s

@ Anh: hồi hè em thích lắm, còn bâyh thì bt... ko thích lắm, em thích nhất bài I love u của Chip nhỏ, Anh sẽ ko là người em thương :D, coffee love và 1 bài của nhóm nhảy Password "Thiên thần của tôi" :D bao h em share cho :D
lần đầu tiên em gặp Uno là lúc học nhảy, có 1 ông nhảy vào ngồi lên cửa sổ ngắm mưa và hát :D trông lãng tử cực :)>-
còn đĩa rap việt >:D< anh mua đê ;;) em sắp phải giả bạn :p

@ Hương: hỏi câu khó thế, dài dòng.

- thứ nhất là nhận xét về mình. Tao khá hài lòng về bản thân mình :-? thực tế là ko xinh xắn gì cho cam, học hành chả giỏi giang gì, cá tính thì cũng ko có +________+ hoàn cảnh thì ko cho phép em được sắm sửa = bè = bạn +_________+ nhưng nói chung là tao cảm thấy mình hơn rất nhiều người :D Tao độc lập và tự tin về bản thân. Tao nghĩ đấy là 1 trong những điều rất quan trọng :D trong cuộc sống :p Tao ko giỏi 1 cái gì vượt trội nhưng biết nhiều, có tham vọng, thích khẳng định, biết đấu tranh và phấn đấu :D Tao có khả năng lãnh đạo :D tính tình thì thất thường nóng lạnh :( đầu óc thì hay lơ lửng trên mây, khá vui vẻ và hòa đồng. Nói chuyện chắc cũng ko đến nỗi nhạt nhẽo :)>- :p
Nói chung kể về mình tao có thể kể từ đêm này qua đêm khác, ngày này qua ngày khác, lắm như lá trên rừng, nhiều như cá dưới sông ( phởn tí nhét Đam San vào b-)) :D nhưng nói chung là tao rất tôn trọng những gì mình đang có :D Tao ko phải là 1 người hoàn thiện :p nhưng tao là duy nhất
- thứ 2 là người khác nghĩ về tao, uh HN còn có 36 góc nhìn ( tên sách mới xuất bản đấy ;;)) thì người ta nhìn vào tao và đánh giá = ối cách... tốt có xấu có. Có thể có người đọc những dòng trên nghĩ là tao tự tin :x Nhưng có người bảo là tao kiêu căng tự phụ :(( :D có thể có người tiếp xúc sẽ bảo là tao điên điên khùng khùng :-? bệnh bệnh lắm mốm :D nhưng lại có người bảo là tao sôi nổi, sáng tạo hay gì gì đấy... nói chung là tao đã biết được nhiều người nghĩ tốt, và nghĩ xấu về mình :D
nhưng hỏi câu này để làm gì nhỉ :-? người ta nghĩ gì thì liên quan gì đến tao :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Trả lời nốt câu hỏi kia của anh đi :p
Hỏi dồn thêm : em thấy bài Lạc Lối do anh Việt Anh trình bày hôm giao lưu 12 Lý 2 - 11 Văn thế nào ? :D

ah` bài Lạc lối đấy cũng được nhưng anh đấy trình bày ko hay lắm, có lời gì hay hơn cơ :D em cũng từng khoai khoái bài đấy :D nghe nhạc cũng okie mà
còn Uno ah', gặp rùi :D hình như hôm trước thấy ông ý ngoài đường :D
Lúc học nhảy lần đầu thấy sao mà đẹp trai phong độ thế. Nhưng dần dà thì thấy bt :) ông ý ko có phong cách lắm :) cái kiểu hơi nửa mùa làm sao ý :) nếu có fan Uno ở đây thì em xin lỗi :) mà ông ý nhìn kĩ cũng ko đẹp trai lắm :D nhưng tổng thể là okie :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Hờ
Sếp tự nhận xét xem sếp có hơi bị nóng tính k
Cái vụ cựu BT
E vẫn thấy sếp nóng wa'
Dú thằng bé chả tốt đẹp j
Nhg mà ...

nóng tính áh, cũng ko hẳn, nhưng nói chung đứa nào đã ghét thì cak mặt và căm ghét vô cùng :) nhất là khi nó chửi mình ko ra 1 cái gì. Thì việc gì phải nhún nhường. Mình cố giữ hòa khí tổ nó thêm kiêu căng còn mình thì ức chế 8-}

ko bao h làm hại bản thân :)>- sống phải nghĩ tới mình

Hỏi giống hỏi HP:
Trong Hội KV kính trọng ai nhất?

Trong hội áh ;;) sao cứ hỏi câu này thế :D kính trọng thì nghe nó hơi to quá :D nhưng dĩ nhiên là HT :D đã sáng lập hội
quý thì Hp là bạn rùi :D dĩ nhiên là quý, quý TKHP vì rất ngoan :-j

Hê hê, hỏi thế đứa nào mà k trả lời là HT thì ...
Vậy típ, tKV nghĩ thế nào về lũ boyz trong hội, có quý đứa nào đb kô?

HT hỏi giống hệt HT hỏi HP

Tao hỏi là bây giờ mày thấy thế nào?
Chán gì? thích gì ko?

@ HT: uhm con trai trong hội có mấy mống :p thì quý anh TPM là tất lẽ dĩ ngẫu :p rùi đến TKHP :D vì vui vui :D ngoan ngoan :">

@ Hương: bây h tao thấy bt. hơi chán 1 tí +______+ tiền mừng tuổi ít. từ hôm qua đến h chưa đi đâu ( trừ cái chùa ngu xuẩn 8-}), ti vi ko có gì /:) bạn bè thì chả có mấy đứa onl +______+ buồn. :D nhớ bạn ý ;;)
còn thích gì áh, chắc là thích soi con lợn của em b-) ( dù biết chả nhăm nhe được gì :(( hình như nó có gấp 4 lần tao :-? ) 8-} bi kịch

Câu này bạn Linh ra private nhé:D
Xin hỏi bạn có cách nào trị được cô giáo tớ k:|
:p

ơh câu này ko cần PM gì đâu vì tớ chịu, pó tay toàn tập :)) cô ấy là đặc biệt rồi sao tới lượt tớ trị :)) ( mà đoán chắc chả ai trị nổi

Thế tớ hỏi bạn Linh một câu riêng tư: Bạn dự định gì cho tương lai sắp tới của mình???8-} 8-}:)) nghe giống thi hoa hậu.8-}

tương lai áh, tớ cố gắng để đi du học :) nói chung là học tập tốt:)

1,cháu đã từng thik bao nhiêu ng` rồi?
2,nếu tính từ lớp 10 thì bao nhiêu đưsa rồi ? :D
thằng nào
bà quen ko?=P~
3, nếu đ.c tặng quà thì cháu thik được tặng j` nhất
4, sau này cháu muốn làm j`?
5, điều cháu mong muốn nhất bây h ?
6, nhà cháu ở đâu?
7,cháu thik học môn j` nhất?

1,cháu đã từng thik bao nhiêu ng` rồi?
bà làm khó rùi :(( ai mà nhớ được chắc khoảng từ 150 đến 200 :D ;))
2,nếu tính từ lớp 10 thì bao nhiêu đưsa rồi ?
lớp 10 ạh, tầm 3 thôi :D
àh cái này ;;) có gì cháu bảo sau b-) ra YM :D
3, nếu đ.c tặng quà thì cháu thik được tặng j` nhất
cháu thích được tặng truyện nhất :D ko phải truyện tranh nhé :p những cái gì be bé xinh xinh mà tiện ích cũng được :D
4, sau này cháu muốn làm j`?
PR bà ạh :)>- câu này cháu trả lời rùi, cháu thích nghề nào sáng tạo và đổi mới
5, điều cháu mong muốn nhất bây h ?
cháu muốn có nhiều tiền mừng tuổi :p
6, nhà cháu ở đâu?
:-? bà ko biết àh, gần nhà bà đấy ;;)
7,cháu thik học môn j` nhất?
cháu thích môn Tin nhất, nhưng mà học dốt nên chắc đến lượt thể dục b-) cháu chỉ khoái môn nào cháu học giỏi thôi :*

Chỉnh sửa lần cuối:

PR là president hay cái gì????? Tư tưởng khoáng đạt giống hệt Trần Anh Tuấn T1.

hix gần nhà bà á? 8-} là ở đâu 8-}

Chết cha chơi game nhiều quá hỏng mắt rồi sửa bài ngay :D 8-}
À hỏi ku Linh nè :
- bao h tính có người yêu :D ?

Linh ơi cho tao hỏi: sao bài tao k0 cánh mà bay thế???
trang trước ý
bây h chả thấy đâu cả

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên