-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Làm thịt mod Linh - Tin nào!!!-----

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
đánh trống lảng à ?? chắc là thằng huy :->
*hÀ bà chủ nhịm lớp địa chứ ai :| tóc giống y hệt 100% mặt thì 90% ---> em cậu chắc sau này trông giống bà chủ nhịm :|
Chick ui nhầm nhọt rồi :))
lớp tôi 4 Linh cơ mà :-?

Ko huy ko hiểu rồi
Đang nói chồng cái Linh cơ mà
Ko đọc kĩ trang trước gì cả

Hương ơi mày biết chồng tao rồi sao cứ gán ghép bậy bạ thế [-x vớ vẩn

bây h ai lên thớt đây nhỉ :-?

hô hô, thằng cha huy có tật giật mình :)) :)) :)) :))

----------

zả ngây zả ngô :|

chick lên thớt nhá :D

:| tha cho em, em bit lỗi rồi :|

đúng rồi
cho chicky lên đi:))
mà chick hay chicky thế:-?

cái gì chả thế

:D mai tớ cũng hết hạn rùi :D cho chicky lên ;;)

câu hỏi đầu tiên, bạn trong ava tên gì, học ở đâu mà cute thế :p

:|

trả lời xong câu này bạn ý mà vào đây chắc mình BUZZ nó ko trả lời :|

NQA đang học ở CZ

Cho hỏi rõ CZ là gì?
Còn NQA chắc là Nguyễn Quỳnh Anh hoặc là Ngô Quỳnh Anh à?

Anh muốn hỏi Linh : em thấy con zai trường ams nói chung như thế nào ? so với con zai những trường cấp 3 khác thì sao ?

hồi trước em thấy zai trường Ams thật đỉnh ( tức là hồi em chưa vào trường :D) đẹp trai, phong độ, học giỏi :D
Nhưng h vào roài, em thấy thật thất vọng :) các bạn thông cảm. Hóa ra zai trường Ams cũng rất là bt, nếu nói thật thì còn chả bằng mấy bạn cấp 2 của em. :) học giỏi thì có giỏi. Quá nhiều bạn giỏi. Nhưng phong độ thì hình như chỉ được 1 số. Đại đa số là hiền lành, theo xu hướng con ngoan trò giỏi. 1 số có kiểu ăn chơi nửa mùa 8-} Tuy nhiên vẫn có 1 số bạn rất hay :D
Nói chung là Ams cũng phải có người này người khác, có người hay ho là được rồi :D

còn nếu so sánh trai Ams với trường khác thì về học tập miễn xét :D, về tính cách thì đại đa số là hơn, còn về chất chơi thì có lẽ còn thua xa nhiều trường khác.

Em có định nghĩa đc thế nào là " chất chơi ", và thế nào là " đú " ko 8-}, trường CVA thì ko nói làm gì, trường truyền thống có kỉ luật cao, học sinh có chất cũng ko thể hiện rõ ở trường :), Việt ĐỨc thì đỉnh quá rồi, nhưng cũng ko hơn đc trường mình đâu em à, anh biết hàng bao nhiêu thằng VĐ... ăn mặc rõ hiphop... thế mà ko biết hát rap, ko biết break dance, ko biết về RC, ko biết về Bigtoe, halley.... 8-}, thế gọi là chất chơi hay là đú bẩn hả em 8-}, tất nhiện vẫn có dân chất, nhưng cũng chỉ bằng trường mình thôi em à ;)
Còn mấy trường khác.... anh nói thẳng... trông BỰA BỎ MIE 8-} 8-} 8-}

Thế nx Gái AMS nữa đi Linh?
So sánh với các trg` khác?

@ HS: nx thì nx thôi :| nói thật thế xem mấy ông nhảy Break dance với hát rap mấy ông từ trường mình :-? đấy hỏi mỗi câu đýa thôi để anh thýa lời anh nó cộc lệch thế nào. Trường mình chỉ được 1 số thôi... :) thế theo anh thế nào là "chất chơi" thế nào là "đú" 8-} em thấy trường mình chả chất chơi, cũng chả đú :)
@ Hương:
tao thấy con gái Ams nếu nx về học tập thì hơn trường khác ( hoặc nhiùe người giỏi hơn trường khác) Về độ xinh xắn thì ko nên nhận xét vì cái này theo mắt từng người. Con gái Ams có những người xinh xắn, có cả hoa hậu ^^ nhưng cũng có nhiều người bt, chuyện bt thôi. COn gái Ams phần đông có cá tính, ko đua đòi, ngoan ( xét theo thang chung nhé).
Xinh thì con gái Ams kém nhiều trường.
Nhưng tổng thể thì hơn :D

Thôi ở đây chỉ có phỏng vấn, tranh luận nên phiên phiến, coi như xong :D
Anh hỏi tiếp : em cảm thấy thế nào khi có những lớp ko đc xem giao lưu mà phải học hoặc phải làm những việc mình ko thích :))

những thầy cô đấy thật thiếu suy nghĩ. Chắc chắn sau này họ sẽ tổ chức giao lưu. Thử hình dung xem tới lúc diễn, lớp nào cũng ở trên lớp vì… học :) thì những người tổ chức sẽ cảm thấy thế nào. Bực tức, thất vọng. Ai diễn mà chả muốn mọi người xem rồi ủng hộ. Thế mà… Phải đặt mình vào hoàn cảnh người ta mà nghĩ. Nói chung chỉ những thày cô cổ hủ hoặc ích kỉ mới làm cái việc ngớ ngẩn đấy.
Amen là thày em chưa bao h hành xử thế!

Linh ơi,cảm nhận của mày nếu Valentine này ko có ny?
Và nếu có ny mà mày muốn tẶNG quà cho ny ấy thì mày sẽ tặng gì?

nếu Valentine này ko có ny thì tao thấy hoàn toàn bt
I'm proud to tell everybody I'm perfectly normal (theo HP :D)
từ bé tới h vẫn thế mà :D
thất vọng 1 tí vì hóa ra lại thêm 1 lần tưởng bở :p

Nếu tặng quà cho ny tao sẽ, hỏi khó nhỉ :p chả nghĩ ra, tao sẽ tặng bánh ngọt :p tao thích bánh ngọt >:-D< :D

Sao lại theo HP?
HP là gì?
Đừng bảo HP là hội phó tức là tao nhé;))

Back
Bên trên