Origami

òi...là dân Ori đâu cần chấp nhặt hoặc là lên mặt như thế...Ori tồn tại bằng sharing mà...hum nào chú Minh dạy anh gấp Lang Rose nhé...:D...

ui cô giáo em là trưởng khoa đh ngoại thương 1 năm sang NHẬT vài lần ,lần nào cũng bảo mua quà chả bít bảo mua gì ,mà cái ỏigami mua ở nên đấy có đấy ah /mà thănngf bạn em cũng sắp bay qua nhật lúc về bảo mua gì bi giờ ah

thé thì em mua mấy quyển origami teitedan về mà xem, có hướng dẫn toàn con đẹp, mua giấy chuyên dụng để gấp về nữa...

nhưng tình hình là tớ ko khéo tay để ngồi mầy mò gập đc mấy cái đấy ,nếu vậy thà bảo vác hẳn cái hình người ta gấp roài về cho nó máu /mà giáy gấp có đẹp ko nhờ

theo tớ biết thì bên đấy ko có mẫu sẵn để mua đâu, và lại nếu có thì là mẫu nguyên gốc của chính tác giả thì đắt vô cùng...cứ mua giấy và sách về khắc có người gấp hộ cho, ví dụ như tui nè...:D

theo tớ biết thì bên đấy ko có mẫu sẵn để mua đâu, và lại nếu có thì là mẫu nguyên gốc của chính tác giả thì đắt vô cùng...cứ mua giấy và sách về khắc có người gấp hộ cho, ví dụ như tui nè...:D

ở nhà cô giáo tớ có cái origami mang từ nhật về được ai gấp tặng thì fải .mà nếu bi giờ mua sách và giấy thi cụ thể nó như thế nào vì đây là nhờ ng # mua nên fải nói chính xác mới bít mà mua đúng ,với lại cậu bít gập hết ko đấy ,lúc tớ vác đến nhờ gập thật sợ cậu lại ....

ams có nhiều người thích chơi origami ntn??? chả bù trường mình tìm mỏi cổ chả thấy ai...

Back
Bên trên