!! Origami Club !!

* anh Lân : tình hình là tối qua em hỏi thầy Thắng, thầy bảo mình phải liệt kê hết các giải thưởng rồi thứ 2 đưa cho thầy, hà trường sẽ duyệt chỗ giải thưởng đó rồi cấp $$ sau, thứ 2 có cần họp để tổng hợp, liệt kê giải thưởng ko ^^ ??
Thầy bảo ghi rõ ràng, số lượng giải thưởng, họ tên + lớp của từng người đoạt giải .

Bạn Bảo hóa 2 đã được giải nhất gấp gạc nhanh;;):>
Chúc mừng bạn Bảo nhớ>:-D<
Nhớ khao tớ nhiều vì tớ đi khoe hộ đây này:))
@Chic:Kết quả giải đồng đội thế nào rồi?;;) biết kq chưa?báo bọn tớ 1 câu cái nào;)

/:)
chả hiểu cái cuộc thi này đánh giá bởi cái j nữa?
gọi là phần thi sáng tạo mà ko đề cao tính sáng tạo, mà lại chấm điểm theo thuyết trình, /:) do 1 cô dạy Văn chấm /:)

làm cho mình ko dám đưa ý tưởng "sọt rác" ra. /:) /:)

thất vọng, bó tay, vô phương :))

Công nhận chấm theo thuyết trình cũng ko hay lắm/:)
Lớp tớ toàn con độc nhưng chắc cũng ko được đánh giá cao vì thuyết trình kém:(:)((

Kết quả Anh Tài Origami

Giải gấp HẠC Nhanh:
Nhất:
Hà Ngọc Bảo 10H2
Nhì :
Đỗ Minh Phương 11H
Ba :
Hoàng Hương Thảo 11H
Nguyễn Thanh An 10P2

Giải gấp Sáng Tạo: (coming soon)

----------

lê thùy dương đã viết:
Công nhận chấm theo thuyết trình cũng ko hay lắm/:)
Lớp tớ toàn con độc nhưng chắc cũng ko được đánh giá cao vì thuyết trình kém:(:)((

có chấm cả gấp đẹp - độc - điệu nhưng mà y' tưởng là chính ( như mấy cậu lớp 10L2 khá thật - ý tưởng tuyệt)

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ xem thấy ai gấp bàn cờ đẹp lắm ý..:x..

mà bạn Lân ơi..coming nhé..:D..1 chữ m thui..:p..

<bệnh nghề nghiệp ý mà..:))>

Hoàng Hương Thảo ko fai "Hoàng Phương Thảo" Lân ah /:)
Đúng ra, đội Origami lớp 11 Hóa phải là ddooij mạnh nhất, cả gấp hạc nhanh, cả sáng tạp, và bạn Thảo chắc chắn sẽ dc giải nhất nếu như ko có 1 thằng khỉ gió ở ngoài sủa "dừng lại" khi bạn ý đang gấp /:)
Bất công!

----------

10L2 ý tưởng j thế?

một số ảnh hôm thi gấp giấy

Chỉnh sửa lần cuối:
đúng ra mình phải được giải nhất ... nếu mình ko phải là CTV 8-| :)) :)) :)) ... iem đùa thui :))

mấy bạn thi gấp y' tưởng nếu ko phiền gửi cho tớ tờ ý tưởng + cảm nghĩ của nhóm để viết báo được ko?????

tớ sẽ cô' wa cac' lớp lấy hợac bạn nào tốt bụng gửi cho Lân 11l2 (chiều)
hoặc Linh 10 Tin (sang')

Hum đấy có đứa trong ban tổ chức còn dụ dỗ: 9 đứa trong vòng cuối sẽ được tặng thưởng hết, chỉ có điều chọn ra 3 đứa có giải nhất nhì ba giải to 8-} hum đấy nhục nhã mình đứng thứ 6 8-}:(:)((
mà có thằng nào vô duyên bảo gấp 5 con là thắng làm chị thảo gấp chậm lại :(:( chị ý gấp nhanh nhât hội lun :x:x

tình hình là giải đồng đội thế nào ??...chấm thuyết trình hay tay nghề, hay cả 2 ???

* luật có thay đổi mà -_-' ai gấp 3 con trước là thắng ... bọn tui nói lại mãi đấy chứ, nói mấy lần cơ ( thấy con Hoa -lớp Văn gào khàn cả cổ -_- ), tại đông và ồn quá ... chắc ko nghe rõ ...

Kon Hoa đâu,thằng Kiên đâu,bảo để lại cho tao đôi hạc mà không để à.

hôm đấy mình được thi đến 3 lần
thế mà cuối cùng toàn thua>>>chán thế..

Mãi chưa có money mà bọn bạn đã đòi khao tứ tung rồi @__@

xin lỗi về vụ cả 9 ng` được thưởng

do ko đủ kinh phí !!! nên nếu xin được tôi sẽ cố để cả 9 ng` được thưởng!!!

Origami là trò được mọi người xem nhiều nhất!
Không ngờ trường mình nhiều người gấp giỏi đến thế!

Sao ko có ảnh bàn cờ thế , đẹp thế cơ mà !
Mọi người xem lại thế nào năm sau tổ chức công bằng 1 tí cho người có tài thực sự ko bị thiệt thòi nhé !

Back
Bên trên