!! Origami Club !!

theo yêu cầu:

Chỉnh sửa lần cuối:
sao ko có ảnh tác phẩm của lớp Văn hả anh Lân ơi?????????
của lớp VĂN đẹp thế còn j ;;)

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Sao ko có ảnh bàn cờ thế , đẹp thế cơ mà !
Mọi người xem lại thế nào năm sau tổ chức công bằng 1 tí cho người có tài thực sự ko bị thiệt thòi nhé !

trời ... nói như kiểu người khác đều bất tài í /:)

Láo !
Anh nói thế bao h huh ?
Chỉ bảo là công bằng thêm chút nữa để những người có tài ko bị thiệt thòi chứ có phải là tất cả những người có tài đều bị thiệt thòi đâu !
A , bàn cờ đẹp thế nhỉ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!

công bằng thế con` gi` tất cả đều đấu với nhau it' nhất 1 lân` chưa công bằng sao?

Hôm qua trước cửa lớp tôi bọn nó vứt 1 cái tác phẩm Origami ,
Đại khái là miêu tả cảnh bắc cực
Trong đó có 1 cái cây thông dựng theo kiểu 3D ko phải Origami
Có mấy con chim cánh cụt
Đựng trong 1 thùng xốp có nước màu xanh
Biết cái đấy của lớp nào ko ??????????

TrungANh.

cái đĩa anh Lân đưa hay wua' :)) :)) , thx anh ^^

Sao lại bỏ đi phí phạm thế
Lại còn để ngay trước cửa lớp hóa nữa chứ !!!!!!!!!!!!!

Ô thế cái coming soon đâu rùi, chờ mai, hum nay mưa không ở lại nghe trao thưởng :D:D:D post kết quả đi :D:D:D

kết quả thi đồng đội (ko cằn nhằn )

nhất 10 Trung
nhi` 10 Văn
ba 11 Hoa'
ba 11 Toan'

----------

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
TrungANh.

cái đĩa anh Lân đưa hay wua' :)) :)) , thx anh ^^

2 năm collected đó lại chả hay

Thế cuôi cùng giải 3 bao xiền ?
Đương ko lỗ mất 200 làm bọn kia cứ suốt ngày cằn nhằn điên ruột !

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Thế cuôi cùng giải 3 bao xiền ?
Đương ko lỗ mất 200 làm bọn kia cứ suốt ngày cằn nhằn điên ruột !

ko bit' nhưng chắc ko cung được khoảng <200 j` đó

làm j` ma` lỗ tới 200 ????

tac' phẩm kiệt xuất nào đấy?????

cái của lớp tớ(em) cũng đẹp mà
Có bao nhiêu là con:ve,sóc,bướm,ốc sên,hạc,thiên nga,vịt rồi hoa hòe hoa sói thế mà sao ko được giải nhờ:((
Đã thế lại còn có mấy anh chửi là như thế ko phải origami8-}
Ngoài cái cây tự cắt xé ra thì mấy cái gấp đấy ko là origami thì là gì chứ?:((
Ko được giải thì chả có gì tức hay buồn chỉ buồn vì bị người ta bảo ko biết origami là gì:(

Cái ko phải Origami của em là cái cây và cả cái nhà nữa .
Mọi người có chê mấy con vật em gấp đâu!
Lúc vào phòng thấy cái phông hay hay , có cả hồ nước và cát nữa thì phải ???
Thôi đừng bàn chuyện đấy nữa
@ Lân : lỗ mất 200 là tính cả đồng đội lẫn cá nhân, Thảo gầy lớp tôi ( 11H ) đáng lẽ sếp thứ nhất rồi nếu ko có đứa kêu dừng lại !

trời ... nói nhiều món thi tốc độ quá :)), hôm nào bảo chị í thi với em :)) em ko thi tốc độ :))

----------

ừ ... mấy thằng chửi ko phải là origami thì coi nó là noob đi :)), kể cả 99% ko phải là origami nhưng nhoi vào 1 mẫu origami cũng được coi là ... origami ... mấy cái 99% coi là ... phụ họa :)) :))

trình độ nhiều người thi ( trình độ gấp giấy :)) ) khác nhau :| ko xet theo tiêu chí gấp giỏi được -_-'

----------

nói gì đi nữa thì cuộc thi cũng đã thành công tốt đẹp ^^, đã được rất đông các bạn hưởng ứng ^^

:)| mệt thế nhỉ /:)

@ anh Hiếu: sao em thấy anh thô văn bỉ thế :)| "Chỉ bảo là công bằng thêm chút nữa để những người có tài ko bị thiệt thòi" gớm bảo luôn là chấm lại :)| để cho lớp anh đc giải nhất cho xong. Em ko biết là chấm thế nào, cô giáo và ban tổ chức Origami chấm, người ta có tiêu chí riêng /:) ai cũng chịu thế cả thôi :)| chả có gì mất công bằng cả :) Bàn cờ lớp anh, em công nhận ý tưởng hay :| nhưng em chân thành mà nói ngay từ phút đầu em đã thấy mấy quân cờ trông nó cứ xộc xệch làm sao ý, chả thấy đẹp! Anh thôi cái kiểu mèo khen mèo dài đuôi 8-} đi hộ cái ạ. Mệt :)|

@ anh Lân: sao anh ko nói với em, cả BTC origami hết có gần 300 trăm mà 1 tác phẩm tới 200K, phát phần thưởng có 100 - 150 thì hơi ít nhỉ :-/

ủa, thế cái bàn cờ của anh hả ? :)) gì mà đắt thé :)), em làm chắc 100k là hết cỡ :)) :)) , nếu đúng bàn cờ của lớp anh thì em nghĩ cái của mấy anh toán 1 ( đồng giải 3 ) phải được giải nhất, mấy anh í làm đơn giản ( cực kì đơn giản !!! ) mà í nghĩa cực kì :)), còn cái bàn cờ gấp dễ ẹc :)), còn cái bàn cờ chỉ thấy đẹp thôi, í nghĩa nhìn qua thì ko rõ là gì -_-

Chỉnh sửa lần cuối:
@ anh Hiếu: khổ cậu gặp phải bà chằn rồi đến tôi cũng phải sợ
@ Linh:
-em tin họ tốn 200 lam` tác phẩm sao????
-mất ngủ vi` mấy cái ảnh !!!!

Trần Ngọc Lân đã viết:
kết quả thi đồng đội (ko cằn nhằn )

nhất 10 Trung
nhi` 10 Văn
ba 11 Hoa'
ba 11 Toan'

Sao lớp 10 Trung lại được giải nhất a.?Em tưởng lớp 11 Tóan chứ?

Trần Ngọc Lân đã viết:
@ anh Hiếu: khổ cậu gặp phải bà chằn rồi đến tôi cũng phải sợ

bà chằn í ngổ ngáo lắm :)) :)), hôm trước anh Lân đi hỏi về phần thưởng mà bị quát như đúng rồi :)), >.<"

Back
Bên trên