!! Origami Club !!

sáng chủ nhật này VOG sẽ họp đấy, các em đi chứ, họp ngay gần ams....:D

địa điểm cai' tôi xem đã ko bit' co' đi được ko!!!!

20/5 sẽ tổ chức cuộc thi gấp giấy Origami :D mong mọi ng` tích cực tham gia :D

nhớ mang mẫu nào bạn gấp được + tâm đắc nhứt nhé

hẹn gặp lại hôm đó

co' ai đăng kí lấy đĩa origami ko để tôi còn Burn

luật chơi bên box NHAT

Thi Origami ở ngày hội anh tài ntn vậy T.T, hôm thông báo chẳng nghe rõ gì cả 8-}

nhớ mang mẫu nào bạn gấp được + tâm đắc nhứt nhé
Được mang mẫu sẵn ở nhà sao :D

----------

mà mình phải mang giấy đi hay được phát giấy sẵn ý nhỉ :-? <chẳng thấy j trong box NHAT nên phải hỏi ^^'>

nào nào
hỏi mà ko ai giúp với à :((
ai biết gấp cái j` đơn giản tí lòe bọn nó ko :((

Tình hình là luật thi thế nào hả Link...
thấy Q Hưng bảo là đi thi chả phải mang gì cả, giấy và mọi thứ ban tổ chức chuẩn bị hết..
thế chính xác là như thế nào?? Thi chủ đề hay không? có cần mang gì theo ko, có mang diagram đi ko ????

tôi là CTV origami .
-Bạn nào tham gia cộng tác viên đi bây giờ co' mỗi 1 mình tôi
-Về thể lệ tôi đang bàn với hội kia co' nhưng tom' lại cac' bạn ko phải mang gì đi (trừ cac' mẫu gấp sẵn ở nhà để chuẩn bị cho tác phẩm trưng bầy )
-Tôi vẫn chưa chắc được j` các bạn đợi ,tôi sẽ co' tin chính thức

Nói như thế nghĩa là ĐƯỢC MANG MẪU Ở NHÀ Ư thế thì còn thi thố cái gì :-w a:(:(....
về trang trí thì cho em hỏi, cái bàn của ban tổ chức như thế nào?? có thể mang một số giấy và bìa của chính mình đi không ??

thế thì thi như thế nào +_+ ???? gấp sẵn ở nhà chắc :| ... thế thì ai chuẩn bị tốt hơn ở nhà thì win à :| ... >.<" .... nếu là trang trí thì ai trang trí tốt hơn thì thắng nốt à :)) :)) ...

tôi dang đề xuất y' kiến gấp thi kiểu như gấp hạc bịt mắt xem ai gấp nhanh đẹp hay 1 số trò khac' tôi dang nghĩ + thu thập y' kiến bạn bè . Chắc chắn sẽ có trưng bầy mẫu theo chủ đề của từng chi đoàn theo như đã nói trong box NHAT

còn về cac' trò chơi có thưởng ngay sẽ rất đơn giản gần như ai cũng chơi được

GẤP HẠC BỊT MẮT CHÁN LẮM.
THEO TỚ NÊN CHO THI GẤP THEO CHỦ ĐỀ TỰ CHỌN, ĐẾN ĐÓ MỚI GẤP.
THẾ MỚI ĐỌ ĐC TRÌNH CAO.

chỉ co' 2 tiếng bạn gấp thử 1 chủ đề đi rồi hẵng nói
sẽ gấp thi theo tiêu chí nhanh , nhiều
co' gấp theo chủ đề cho chuẩn bị trước tại nha` mang đến bầy

Tớ gấp dc bạn ah? Tớ ko fai trình còi /:)
Gấp tại nhà thì ko gọi là thi nữa, vì có thể là do ng khác gấp hộ, trừ fi chấm theo tiêu chí ý tưởng độc đáo, ko fai đọ trình /:)

Sáng nay họp VOG ... thấy anh mình cũng đi ... hóa ra anh mình là bạn cùng lớp ông lập hội ( cái ông Hoàng Trung Thành có cái mẫu "bóng ninja" ý ) ... hôhô ... :D

----------

Tới đây toàn cao thủ, các mẫu đẹp ko chịu được ... bon chen 1 tí phải rồi về luôn >.<" ...

Back
Bên trên