Offline, offline, offline

Nguyễn Phương Anh <A>
(schlange_odd_89)

Mọi người ơi sắp Tết rồi, off cái nhể? Off trước hay sau Tết, mọi người cho ý kiến. Kiểu gì cũng phải off nhá hehe<:p

Trùng rồi. Nếu có mod ở đây thì xóa luôn cái topic KIA nhá. Thanx (mà chẳng biết là mod ở đâu nữa)

Ai bàn offline vào đây nhé. Đừng vào các topic kia, lộn xộn

Danh sách nè: (chỉ những ai có post riêng đăng ký mới được list vào đây thôi nhá.)

1. Đào Đức Mạnh (Lý 2 0306)

2. Nguyễn Minh Hải (Tin 0306)

3. Phạm Hồng Anh (CE 0508)

4. Võ Phan Tâm (Lý 0609)

5. Bùi Thế Phong (Hóa 2 0205)

6. Phạm Như Ý (Hóa 2 0407)

anh Đức, anh Bình, chú Quân, Đức (0609) nghe chừng có vẻ đi được thì đăng ký đi nào

Chỉnh sửa lần cuối:
Em chẳng viết là trùng rồi còn gì:(( Lỗi kỹ thuật ấy mà. Cái này là cái chính nhé. Cái có cái mặt cười:D

đừng ai spam ở topic kia nhé, để cho nó chìm xuống thôi, mà mọi người lên cho ý kiến về off đi chứ nhỉ, dự định là sẽ tổ chức sau Tết ;)

Offline là ai đi cũng dc mọi người nhờ:D

6 Tết Ams đi học lại, 5 Tết off đi:D
Đi kara đi, vui lắm
Hoặc là ra Thủ Lệ zoo:D Chơi bóng nước vật nhau như đúng rồi:))
Mọi người thống nhất địa điểm rồi đăng kí đi:x

chậc, cứ tập trung ở Ams mùng 5 cái đã nhể :-? chưa biết có ở HN mấy ngày đấy không nhưng cứ đăng kí trước 1 chân nhé

mọi người ơi, đi từ mùng 4 đi. Hôm ấy lớp em đi chơi mà, trốn bố mẹ đi luôn:D Đi cả 4&5 lại ăn chửi:((
Đi cả sáng chiều hay thế nào? Mọi ng` gợi ý địa điểm đi nào:x

Thế bé định đi chơi với lớp hay đi chơi với cả hội?:D Ừ thấy ra Thủ Lệ zoo hay đấy. Cảm giác mạnh đầu năm cho đã:D. Xong rồi đi kara, ok:D. Em vote 1 phiếu cho Thủ Lệ zoo hehe

@em Hiếu: không phải xin xỏ gì cả:D >:D<

Mọi người cho số đt với Y!M lên đây cho dễ liên lạc được không?:( Em chẳng có thông tin gì về mọi người cả:(

Thủ lệ zoo nghe nó cứ chuối chuối ấy nhỉ.
Hay là thuê sân đã bóng đi,1 đội lẫn lộn cả nam cả nữ :))
Bên nào thua thì bắt trả $ đi chơi :))

đi trước tết đê cho đỡ gấp :-j
mặc dù sau tết chắc nhiều tiền hơn :p
háo hức gặp các ae trong ổ cá độ ;))

Tưởng là thuê sân đá nam vs nữ. Nam mà thắng thì đội thắng trả $, nữ thắng thì đội thua trả $, hòa thì nam trả$ >:)

Hình như trên này mỗi mình với bạn Như Ý là 04-07:(( Mai phải gọi hội lên cho xôm

Back
Bên trên