Offline, offline, offline

hay đấy, lập 2 team đá, ai ko đá lập team Dự đoán kết quả =))

Dự đoán kết quả trận của 2 team kia luôn cho nóng à?:D

Nói một cách thực lòng em thì thích trước Tết (cho nóng) nhưng sau Tết chắc tiện hơn. Nếu ít chị em quá thì các anh đem cả gf đến cho xôm:D Anh BF đêm GF đến nhá:))

mọi người ơi, đi từ mùng 4 đi. Hôm ấy lớp em đi chơi mà, trốn bố mẹ đi luôn:D Đi cả 4&5 lại ăn chửi:((
Đi cả sáng chiều hay thế nào? Mọi ng` gợi ý địa điểm đi nào:x

...đi thế nào mà ko bị mắng là tốt nhất :D...

Thế bé định đi chơi với lớp hay đi chơi với cả hội?:D Ừ thấy ra Thủ Lệ zoo hay đấy. Cảm giác mạnh đầu năm cho đã:D. Xong rồi đi kara, ok:D. Em vote 1 phiếu cho Thủ Lệ zoo hehe

@em Hiếu: không phải xin xỏ gì cả:D >:D<

Mọi người cho số đt với Y!M lên đây cho dễ liên lạc được không?:( Em chẳng có thông tin gì về mọi người cả:(

...Thủ Lệ có gì hay à,lâu lắm rồi chả ra đấy nên ko biết gì :-??

sớm quá :-j để mùng 5 đi :">

...mùng 4 thì có vấn đề gì thế ;))

Thủ lệ zoo nghe nó cứ chuối chuối ấy nhỉ.
Hay là thuê sân đã bóng đi,1 đội lẫn lộn cả nam cả nữ :))
Bên nào thua thì bắt trả $ đi chơi :))

...ý kiến hay nhưng hôm đấy thì đá ở chỗ nào nhỉ,các sân đã mở đâu :D...

đi trước tết đê cho đỡ gấp :-j
mặc dù sau tết chắc nhiều tiền hơn :p
háo hức gặp các ae trong ổ cá độ ;))

...từ giờ đến Tết anh kín lịch rồi :(,chịu thôi :D...

Tưởng là thuê sân đá nam vs nữ. Nam mà thắng thì đội thắng trả $, nữ thắng thì đội thua trả $, hòa thì nam trả$ >:)

Hình như trên này mỗi mình với bạn Như Ý là 04-07:(( Mai phải gọi hội lên cho xôm

...hội gì thế em,đừng bảo oánh nhau đầu năm nhá :-ss :))...

Hà nội này còn chỗ nào chơi nữa nhỉ? Hay là lên công viên Nghĩa Tân. Lên Hồ Gươm ngắm rùa? Lên Nhật Tân ăn thịt chó? bla bla... Huhu

Có gì mọi người contact +84986799794. Thanx:x

Hí hí ava em xinh không?

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là ngay sau Tết mọi người chắc sẽ đều bận ( người thì về quê chưa lên, người thì phải đi với gia đính hoặc bạn bè ) hơn nữa vẫn là Tết nên nhưng chỗ vui chơi sẽ rất đông, thế nên để ngày chủ nhật ngay sau Tết đi, chủ nhật chắc ko ai bận. còn đi đâu thì nên để mọi người biểu quyết nhé ;) nhưng chắc là ko thể thiều được kara ;)) lâu lắm rồi ko hét :">

thế là đi đâu mấy h nào :-?
mồng 4 là ngày đi tá lả tôm cua cá kiếm $ thì làm sao off dc nhể :-?

thì trước hết phải thống nhất ngày đã rồi mới nghĩ đên h, chắc là đi sáng rồi qua trưa thôi :-s

qua trưa ko đc :-j em fải về đi học :-s

@ all : đi hồ Nghĩa Tân đi \:d/ lên cái đồi nhân tạo ngắm cảnh rồi đi kara ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên