Offline, offline, offline

mie, đừng có spam trong này, bàn luận tử tế đi, đọc kỹ các bài trên rồi hẳng trả lời :-w

...uh`,đi vào CN,mùng 5 có việc đột xuất rồi :),không thể từ chối đc :">,ae thông cảm nếu bảo đi chơi vào mùng 5...

sao ko bảo đi hồ hale đi cho nó ...;))
Chưa thống nhất ngày giờ thì bàn việc đi đâu làm gì vội ?
Sau tết off cũng ok thôi nhưng mà vãn vãn ra 1 chút vẫn hơn , ngày 25/2 ( cn - 9 âm ) dc đấy .

Ra hồ hale chỉ có đi Star Bow:-j , hay rạp xiếc trung ương;)) . Mà gần hồ hale có khá nhiều kara, giá khá ổn\:d/ . Nhưng khá xa, nếu tính từ trường8-}

huhu chủ nhật em phải đi học thêm (với cái bạn trong ava) đến 11h:(( Chiều 6h lại học tiếp:( Anh em sắp xếp đi buổi chiều ạ:D

Hey... cứ bàn thế này đến Tết Trung thu cũng chả off được. EM đưa ra ý kiến nhé:D

1. Cần có một người xung phong (hoặc mọi ng` vote) làm leader. Cái này quan trọng nhỉ:D Cần tháo vát, chững chạc, nghiêm túc (ít nhất là hơn em). Nói thế chứ ai làm chả được:))

2. Cần 1 ng` làm thủ quỹ, cầm tiền cho chắc tay:)) Kinh nghiệm đi chơi vs hội nhiều rồi. Cứ góp tiền thành 1 cục chơi cho sướng:))

3. Địa điểm đi chơi: mọi người đừng bàn tán lih tih nữa. Chọn địa điểm nào mà gần (đỡ tốn xăng:D), chơi lại thú nữa:)) Ở đâu chả được, miễn là anh em chơi vs nhau thôi mah`:))
EM thik Thủ Lệ zoo. Cái trò bóng nước ý, có 1 quảt bóng to đùng, nhét 2 đứa ngồi vào, lăn xuống nước. Vì ko thể thăng bằng nên 2 đứa cứ ngã vào ng` nhau ý:)) EM đi chơi 1 lần rồi, vs con bạn. Nhìn như 2 con điên đag abc ý:))=))
Em thik đi kara nữa. Vui mà:x
Xem film nữa nhỉ?
Còn đi ăn nữa, em thèm pizza quá:((

3. Thời gian:
Em nghĩ 5 tết là thik hợp mà (anh Đức chuyện này chuyện kia để lại cả năm 365 ngày làm nhé, off có 1 buổi thôi). Mọi người nhất trí là đi sáng qua trưa, tức là ăn trưa xong ròi về ah`? Còn chủ nhật... chắc là em cũng đi được thôi. Nhưng vắng chị Phanh thì chán lắm. Lý do của chị ý cũng chính đáng mà:x
Mọi người hy sinh quyền lợi cá nhân 1 tí cho buổi off nhé:x

4. Phương tiện:
Đi = xe máy liệu có đủ ko? Em thì chả biết đi xe đạp lẫn xe máy nên ngồi nhờ xe ai đấy thôi:p

5. Nhận diện anh em:))
Cổng trg` Ams sẽ là nơi "hẹn hò". Nói chung là hôm ấy chắc cũng đông ng`. Mà mọi ng` thì phần lớn là chưa biết mặt nhau:D. EM nghĩ thế này: Mọi người đăng kí thì up ảnh luôn lên đây:). Ảnh nào gần nhất mà dễ nhìn ý:)

6. Đăng kí:
Dù gì thì gì, không phải luk nào mọi người mới có thời gian đi chơi vs nhau được như thế này. Vào năm còn bận nọ bận kia. Đây là lần đầu tiên mà. Mọi ngưừoi cố gắng đi nhé:x Yêu mọi người:x
Em đăng kí 1 suất nhé:x
ảnh em này Đừng có cười em đấy nhớ:( EM là đứa áo hồng

Cuối cùng là chúc mọi ng` Valentine vui vẻ, hạnh phúc :x

Đi đủ đấy nhé, ai đăng kí mà ko đi là bị hội đồng đấy:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thôi bố ơi:) Biết tỏng là gì rồi nhé:)) ANh đi chiều đi... Anh em lâu ngày gặp mặt mà:(

Lâu ngày mới gặp mặt:D hí hí, chính xác là chưa gặp lần nào:(

Nhận diện anh em:)) Em mặc đồ đen, mắt kính đen, đi giày đen,túi xách đen:))

1. Chọn leader: em HA hăng hái, lead luôn. Cục $ để chị cầm cho cũng được:D. Riêng $ là cứ phải để chị em mình giữ:D Hoặc nếu không anh Hải làm đồng leader đi. Tiến cử mấy anh 02-05. Anh Đức với anh Phong (chẳng bít anh Bít có nhận làm leader cho bên này ko vì anh í xem ra có vẻ xông xáo với HARC hơn) Dạo này không thấy anh Thắng nhỉ?:-/

2.Địa điểm: e hèm, gần là gần ai, gần cái gì?:D Với lại nếu cả lũ đến Thủ Lệ zoo chỉ để chơi bóng nước thì...:D Nhưng xét cho cùng HN thiếu chỗ ăn chơi. Hay thôi ta cứ Thủ Lệ zoo mà tiến nhé. Hai chị em đồng ý rồi các bác trai cho ý kiến

có mỗi chị em mình là girl à? Ngại thế:p
Em nói là em ko có khả năng làm leader đâu, vì em nhí nhố lắm:)) Ko hợp:)
Vs lại đi 5 tết hay CN???????????????????????

Ở trên này có ai tự thấy mình là chín chắn và nghiêm túc xung phong làm leader đeeee:))

nhí nhố đã sao.Càng tốt em ạ. Đi chơi phải nhí nhố mới bốc:D

Chiều chủ nhật:(

Thế mọi ng` chiều chị Phanh 1 tí đê, đi từ trưa đến chiều CN:( Thế là mất công xin xỏ bố mẹ:(

Ngồi đợi mãi chị mới poz 1 bài.
14/2 chẳng ai lên spam vs em cả... lâu ơi là lâu. Chả biết anh Hải đi mấy ngày nữa.:(

Hehe, chị còn chẳng nhớ ra hôm nay là 14/2 cơ. Ảm đạm lắm. Mọi người cứ làm thế nào tiện cho số đông. Cùng lắm thì hôm i' em chuồn 1 tí, cùng lắm để bạn ava ngồi 1 mình 1 hôm cũng được. Đằng nào ngày nào chẳng nhìn mặt:D

Mọi người poz ảnh ở đây nhá.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây là CLB bóng đá,tốt nhất là đi đá bóng.
(Không đá được thì đi xem :)) )

anh biết mặt bình fuồi ( đương nhiên ) với thằng đức rồi , đến thấy 1 trong 2 là biết :-" , đỡ phải post ảnh chi cho ngượng .
còn về địa điểm thì anh ko khoái thủ lệ zoo đâu , như trên em ý nói rồi , box bóng đá họp off đi đá bóng hoặc xem đá bóng là số dzách .

Back
Bên trên