offline box VC

Hic, chắc ko phải do cay cú vụ bác Hoài đâu, mà là sa vào lưới tình của HU rồi /:), và sẽ ko phải là 15 ngày, mà là tù chung thân lun *sigh*, nát một đời trai roài...:))

sẽ ko chỉ có em thủy thòm thèm đâu em thư cũng đang nhỏ rãi kìa :))
Thư em em nói ai tàn 1 đời trai đấy nến là anh dũng thì em nhầm rồi , anh ấy tàn lâu rồi :))

Anh Tú bêu xấu em thế là ko được nhá [-x, em có sếp là anh Vũ rồi, PCT2 đấy, anh muh bắt nạt em là em bảo sếp em cho anh nát một đời trai lun b-) :))

oi oi dung dung
đời anh còn dài anh xin em đừng nhé , anh mới lớn :))

Humm, thằng Tú béo đừng trêu thư ký của tao đấy nhá. Léng fengs là mai tao đến oánh chít :))

hic mọi ng câu bài tích cực vãi lúa chẳng thấy bàn offline j cả,kiểu này theo fe em Thư với em Thùy hết rùi :D :D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Humm, thằng Tú béo đừng trêu thư ký của tao đấy nhá. Léng fengs là mai tao đến oánh chít :))

=D>, hoan hô sếp, sếp bảo vệ em nè :D, nhân viên mới mà đã được sếp bảo vệ nhiệt tình, tự hào quá :D, cảm ơn sếp nhé, yêu sếp quá đi ;)

Thư ký với sếp bênh nhua như thế, sớm muộn cũng có prob thui :-? suy từ hoàn cảnh bản thân suy ra mà :D:D

oài thế bây h em Thư làm thư ký cho Vũ tách hay vũ tách làm bảo kê đây ?????

Thủ quĩ kiêm luôn việc buôn chuyện đấy à??? :nono: việc nhà việc cửa của người ta ông cứ xen vào :nono: :))

nam tử ams đại trượng phu thấy bất bình phải ra tay

Vậy tiểu nữ xin hỏi quân tử/nam tử Ams 1 câu: "chi mừ bất bình dợ?"
Sếp em làm bảo kê cho em có chi muh nam tử Ams phải bất bình?
Nói như TPKH Hiếu Minh là đúng rùi đó, "việc nhà việc cửa người ta, sao ông cứ xen vào?" [-x

Hic, chị có làm gì đâu muh em Hà bảo chị tệ nạn :((, sếp với thư kí làm việc ăn ý, đùm bọc lẫn nhau giờ cũng được xếp vào loại "tệ nạn" rùi uh? :(( Thế mới biết giá trị xã hội đảo lộn hết rùi :((

Mà em còn ko lo đi tìm sếp về đi, sếp em bỏ nhà bỏ cửa ra đi rùi kia kìa /:)

Rõ ràng em buộc chuông vào cổ để dễ tìm rồi mà vẫn chạy được, phục sếp của mình thật đấy

oạch, con Hà, bó tay:D, lại còn buộc chuông như con mèo nữa:D
mà anh Vũ đang què quặt thì đánh được ai?

oài thế bây h em Thư làm thư ký cho Vũ tách hay vũ tách làm bảo kê đây ?????

:)) Anh Tú nói thế này, hóa ra chửi cháu em là ca** :nono:

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Cái gì thế này, sao anh Tú dám nói em thế hả X(

Tú láo wa dám nói em Thư thế 8-| có j cũng phải khéo 1 tí chứ :)>-

Back
Bên trên