offline box VC

.. :nono: .. em Hà không nên thấy anh TQ yếu đuối mà bắt nạt nhé .. :)) .. b-) ...:))

Chị Thủy thấy anh Tú đáng thương quá thì em suggest chị nên nhận công việc part-time làm thư ký cho anh tú đê :D

Hờ, Hà giúp anh vụ đặt máy nghe trộm nhá, anh nghi cái thằng thủ quỹ này từ lâu lắm rồi :D

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Chị Thủy thấy anh Tú đáng thương quá thì em suggest chị nên nhận công việc part-time làm thư ký cho anh tú đê :D
..:)) .. chị nhà nghèo không có tiền chi trả đâu .. :)) .. để anh Tú đảm đang làm là được rồi .. :)) b-)

Anh Tú giàu lắm, bụng anh ý béo thế toàn là $ ko đấy :)), thế nên anh ý làm TQ thui, chúng ta ko lại được đâu :)), em Thủy nhỉ? :)) (cẩn thận có ngày anh ý ói ra, dù có thấy ghê, bà con cũng cố mà chịu để hốt $ nhá :)) 8-})

cảm ơn em hà đã quan tâm đặt máy nghe âm tại phòng làm việc của anh . nhưng em cứ yên tâm là ko bao h nghe thấy 1 trò gì cả trừ khi anh bật cái băng thu âm được tại nhà em ..hiện băng đó đang được cất trong két sắt , anh tin là 1 người rất muốn được nghe .
To bảo thư : em ko nân vu khống anh như thế , ko tốt đâu bụng anh tuy to thật như ko phải trong đó toàn là $ ..... xem xét lại nhé ( mấy tuổi rồi còn dùng $ dùng euro đê :)) )

Euro trông vậy thôi, ko ổn định bằng $ đâu, yêu cầu anh Tú mổ bụng moi hết ra, nhét $ vào thay thế cho em :smoking: Tiền nong của tập đoàn phải dùng $ chứ :smoking:

Mà cái người rất muốn nghe kia là ai, anh nói thẳng ra xem nào :smoking:

Hum tập đoàn nha sĩ của em Thư vặt răng bằng j đấy?
Trông cách tiêp thị anh đoán chắc vặt răng bằng mồm rùi :D ?

Hmm, tình hình là anh Mạnh muốn say goodbye to ur teeth rùi đấy có phải ko? b-) :smoking:

tình hình là em thư đang muốn giết người cướp răng :))

Chị Thư ở USA xính $ quá nhá :D giờ người ta phải chơi € chị ạ !

người viẹt nam dùng hàng việt nam ,người việt nam dùng tiền Vn ,còn vượt biên đi mỹ thì cứ dùng $ nhé :))

cả nhà ơi bầu em thư làm trưởng phòng cướp răng đê

chức đấy nghe ghê quá :D bầu chị Thư làm trưởng phòng vặn răng thoai thì hay hơn anh Tú ạ :D

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Hmm, tình hình là anh Mạnh muốn say goodbye to ur teeth rùi đấy có phải ko? b-) :smoking:

Oái bác sĩ dùng tay :D 8-} :)>- :)>- dùng sốt ruột thế em,thực ra b-) b-) anh chỉ mốm nhổ 1 chiếc thôi.Chưa j em Thư đã nhiệt tình dòi nhổ cả hàm :D tham wa k tốt đâu có j cứ từ từ offline cho anh cũng dc chỗ đông ng thế này k tiên lắm b-) b-) [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) To mạnh : em thư đi vượt biên nên có nhiều kiểu nhỏ răng lạ lăm :))

hic..bi h đi đâu cũng thấy bàn chuyện răng lợi là sao :(

hà anh tú đã viết:
:)) To mạnh : em thư đi vượt biên nên có nhiều kiểu nhỏ răng lạ lăm :))
[-x [-x

Hum thế là thế nào nhỉ chẳng nhẽ em Thư đã.............................. :-/
đề nghị em Thư và các cấp chính quyền đứng lên giải thích [-x [-x

Á à, lợi dụng em đi vắng nói xấu em đó phải ko? :smoking: Ông Tú đợi đấy nhá, vừa được bổ sung vào danh sách vặn răng đóa :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã làm sao ????:)) dồng chí Mạnh nói cho rõ ra nhá :D !Hoàn cảnh chị Thư túng thiéu quá :)) chỉ vượt biên đi làm ăn vài năm thôi rùi sẽ về VN mà :D Chị Thư nhẩy ?:D

Back
Bên trên