offline box VC

:D chiều thứ 7 đi :D Sáng thứ 7 em còn phải thi

... :(( .. anh TPKH nói thế là định bật lò xo đấy à ... b-) .. :nono: ... :(( .. sao lại hắt hủi em thế .. :(( ...

.. to anh TPTD : .. :eek: .. thi gì đấy anh .. :eek:

Sao ma` voi vang` the ah'??? minh` de tuan sau cung~ duco ma`, cu tu tu thui, theo em la khong nen gâp' nhu the :D

wateva :))... đi nhanh nhanh lên không thì chẳng còn dịp nào đâu :D >:D<

Hix, sorry các chú, có việc đột xuất từ ngày mai, anh không offline được với mọi người rồi, 15 ngày nữa anh mới về, anh sẽ cố gằng theo dõi và tham gia online nếu có thể

.. em đã bảo là cứ từ từ chờ CT về mà lị ... :) .. :D ...

.... em Hà dạo này đi đâu vắng bóng thế em .. :(( .. đi công tác thì cũng báo chị 1 tiếng .. :(( ... dạo này toàn zai với zai vào nói chuyện với nhau .. hic ... đến là thê lương .. :(( ... bé Trang cũng mất tích đằng nào rồi ... /:) ...:(( .. CT thì công cán đi đằng nào rồi .. :(( ... tối thứ 5 (18/11 ) ai online được thì vào " giao lưu .. " theo dõi kế hoạch của TPKH .. :) .. cái online lần này chỉ là bước đệm cho 1 online conf của VC ... :)>- ... cán bộ nào không on được cũng đừng lo lắng ... sẽ quote nguyên cái on đấy về cho cả nhà xem ( nếu có :D )

The thi minh thu doi bac Dung ve roi offline đi , tơ' đang rât muôn' xem mat bac Dung y the nao day ;;):)

Ý anh Tú là sao, em ko hiểu?
Thủy ơi, em nhớ xúc tiền cái vụ on conf đấy đi nhé, hic, chị em mình ở xa, thiệt trăm bề, thôi thì phải cố mà níu kéo cái đấy vậy :(.
Anh Zung đi đâu thế? HCM? Thế anh đã tìm được địa chỉ với chả tel của chị HU chưa?

anh dũng đi công tác play
cu dài dằng dặc 10 ngày mới xong :))​

cả nhà đợi anh Dũng về nhé rồi họp of ( kiểu gì cũng có quà :)) )
may hum nữa họp ol vậy cho những người vượt biên trái phép đỡ thòm thèm

Chỉnh sửa lần cuối:
Đã vượt biên tức là trái phép rùi, anh còn tô đậm thêm 2 chữ ấy ở đằng sau làm gì nữa anh Tú ui, bôi bác bọn em thêm ah :((

Mà sao anh lại xóa bài đi thế? Lại chẳng giải thích cho em gì cả? Em vẫn ko hiểu ý anh là gì? Mà 2 câu thơ của anh hay vật vã, đúng người, đúng việc, lại còn giàu ý nghĩa :)), anh Zung dạo này bị bôi bác tợn :))

ANh Tú bôi bác anh dũng như thế là em không tha đâu, boss của em thì em phải bảo vệ chứ :D:D

em cứ thử hỏi anh dũng xem có phải anh ấy đii play - cu ko :))

Tôi xin có 1 thông báo mới wan trọng là kể từ đêm hôm qua - rạng sáng hôm nay, tôi đã tuyển đc 1 nữ thư ký mới trẻ đẹp tài năng, đó là iem Nguyễn Bảo Anh Thư, đề nghị mọi ng` ủng hộ cho iem

xí hổ we'... :embarasse :embarasse :embarasse :embarasse

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ, làm thư ký cho anh việc gì phải xấu hổ hả Thư, em phải vênh mặt lên chứ :biggrin:

.. :eek: ... anh PCT 2 cướp thư ký bốt Hòa 1 cách trắng trợn thế à ... :eek: ... :nono: .. b-) .... thôi .. để bé Quyên làm thư ký bốt vậy .. b-) ... phế nhân rồi mà cũng lằng nhằng phết đấy .... b-)

Oạch, BT làm tk cho đại huynh Vũ Kasim uh :D

Thứ 7 này tui thi Tóe Phở, muốn đi cũng khó :D

.. :)) .. có ai băt TPTD đi đâu .. :)) .. b-) ... mà dạo này luật thi cũng cho mang phở vào phòng thi hả anh TPTD .. :O .. ơ .. độc đáo nhể ... :)) :))

Theo thông báo mới nhận của PCT1 thì do cay cú vụ bác Hoài nên anh Zung quyết định ở lại miền Nam 15 ngày chứ ko phải 10 ngày. Đề nghị mọi ng` bình tĩnh chờ anh Zung về & anh tháo bột :((. Thủy cứ gọi là thòm thèm đi nhá:))

Back
Bên trên