offline box VC

Anh bảo là mục đích chính của off là để trêu tức những đứa ko off được còn gì :((. Người đâu ác như thú :((

Chỉnh sửa lần cuối:
ban Thư khóc lóc gì nữa :)) :)) :)) b-) ... có gan vượt biên thì phải có gan chịu thôi... :)) như anh Dzung nói đấy... ai bảo vượt biên một mình??? ;;) :)) :D:D:D

Thế bạn Hiếu Minh có dám vượt biên sang đây với tớ ko? ;;)

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Anh bảo là mục đích chính của off là để trêu tức những đứa ko off được còn gì :((. Người đâu ác như thú :((
Ai ác như thú.Hum trật tự đảo lộn thế này?
Dc rùi nhg mà ngu j vượt biên,vượt biên xong lại bi mấy ng ở VC trêu tức à? :)) ..........thôi kệ cứ để cho em Thư 1 mình cái tội bảo anh em mình la th...ú
Có cái này hay fet xem nhé :tại vì k bit làm thế nào dể chạy flash ở đấy dc cả

http://manle35.brinkster.net/Hai/CacKieuYeu.html

Quên mất trở lại chủ đề chính t7 nhé :D :>

Chỉnh sửa lần cuối:
em chỉ bảo mình anh, đâu có bảo ai khác [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình T7 này là 20/11, hay để T7 tuần sau các bác nhẩy. Em Thủy & Thư chịu khó tu dưỡng đạo đức đến năm sau vậy :D Anh mặc dù què cụt nhưng cũng sẽ gửi ảnh cho em :))

Hix, trưa thứ 7 này anh đi công tác rồi, thứ 7 tuần sau chưa về

em chỉ bảo mình anh, đâu có bảo ai khác [-x

Em chỉ bảo mình anh nhg cẩn thận em lại là đối tượng để mọi ng trì trích đấy nhé :)>- :-?

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Tình hình T7 này là 20/11, hay để T7 tuần sau các bác nhẩy. Em Thủy & Thư chịu khó tu dưỡng đạo đức đến năm sau vậy :D Anh mặc dù què cụt nhưng cũng sẽ gửi ảnh cho em :))

... :eek: ... anh vukasim há hốc mồm ra cười sung sướng phớn lớn thế kia à .. :eek: ... em lại vặt hết cả răng với lợi bây h .. :)) ... b-) ...

.. to chị BT L . chị khỏi lo .. kế hoạch off sắp phá sản đến nơi rồi .. :)) ... chị em mình cứ chuẩn bị bữa online :)) ... b-) ..

.. to anh Mạnh : .. :-? .. bác hoạt động ngầm hay sao mà em chưa có thấy ... :)) .. b-) .. hoặc là bác là loại vong niên thế hệ trước .. :D .. b-) ..

.. to anh Zung : .. đi công tác á ... :eek: .. ngất (!)...

âc ac gian nan wa , xem ra niềm sung sướng của em Thư khi được nghe mọi người tương thuật buổi ÒFF zui ze này , phải hoãn lại gần như vô thời hạn :))

.. bác TPKH đâu nhỉ .. vào đây lên cái lịch online cái nào .. :D ... em báo trước em chỉ chat vào thứ 7 hoặc chủ nhật .. tính theo giờ Vn là từ 3h chiều trở đi .. :) .... tới 12 h đêm bên em là 7 h sáng VN .. lúc đấy em còn phải ngủ .. :D ..

.. liên lạc nhanh với Chủ tịch nữa .. :(( ....

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Bích Thủy đã viết:
.. bác TPKH đâu nhỉ .. vào đây lên cái lịch online cái nào .. :D ... em báo trước em chỉ chat vào thứ 7 hoặc chủ nhật .. tính theo giờ Vn là từ 3h chiều trở đi .. :) .... tới 12 h đêm bên em là 7 h sáng VN .. lúc đấy em còn phải ngủ .. :D ..

Thế thì em online và chat một mình nhé :))

anh Zung đã viết:
to anh Zung : .. đi công tác á ... .. ngất (!)...

-->anh ý đi chinh phục chị HU, nữ hoàng của trái tim, em ạh /:) 8-}

Há há, vắng anh 1 ngày là em Thủy không chịu được kìa, đúng là xa thương gần thường, bây giờ em đã thấy anh quan trọng chưa :))
@Thư: anh đi chinh phục HU xong rồi lại về với em mà, anh có đi mất đâu mà sợ :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Trần Bích Thủy đã viết:

Thế thì em online và chat một mình nhé :))

Múi giờ ở GB lệch so với VN là 7h, ở Mẽo vào mùa này là 13h =))... thế thì em Thủy chịu khó conf với ma nhá :)) =D> :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Dang Hieu Minh đã viết:
Thế bạn Hiếu Minh có dám vượt biên sang đây với tớ ko? ;;)

khổ!!! muốn lắm chứ... =p~... sắp rồi sắp rồi :))

Sắp là bao giờ thế, khổ, tớ ở bên này cũng buồn lắm, mong ngày mong đêm có người vượt biên sang đây với mình :p, hẹn ấy ở chân tượng Nữ thần tự do vào một ngày gần đây nhé :D

mọi sự đều chưa thể nói trước một cách chắc chắn được bạn Thư ạ
... :D:D:D

Ừ thế thì tùy ấy, nhưng muh thế thì sao trách tớ vượt biên một mình? /:)

Đi đi , mo.i nguoi to chuc di de cho to*' co`n di voi ;;)
Vao HAO đa lau ma chang biet mat ai voi ai ca :(

Back
Bên trên