offline box VC

Hà Anh Tú
(tu l2)

Thưa toàn thể bà con box vườn cười . thể theo nguyện vọng của các thành viên , Tôi thấy box chúng ta nên có 1 buổi gặp mặt thành viên . theo như ý kiên của anh bờ cờ Z thì buổi offline sẽ được tổ chức hoành tráng vào chiều hoặc tối thứ 6 tuần này .bà con thấy thế nào

Chiều hoặc tối thì anh đều ok, các đồng chí khác thế nào

Ok luôn :D nhg sao lại có mỗi 3 anh em mình thế nay??Hik họp box này chăc chg girl nào dám đi :D

Vừa mới đưa lên xong nên mọi người chưa biết, theo tin tức mới cập nhật thì đã có ít nhất là 10 người rồi. Nhưng tình hình là sáng thứ 7 một nhân vật chủ chốt của chúng ta là chú Đức lại phải thi, anh em ta xem có thể hoãn được không

Họp online được ko ah? Làm conference cho em tham gia với :D

Ý em Thư hay đấy nhể, anh em cho ý kiến cái nào

hơ hơ ý em thư dc đấy nhưng mà để mọi nguời đi chơi xong rồi online tường thuật lại cho em thư thèm :))

mọi ngừơi xem lại giờ đi nha hay chiều thứ 7 cho thoải mái

Làm ngay tuần này thì có vẻ hơi gấp Tú ạ

=D> .. :(( .. cả nhà đi có gì quay camera lên cho em xem với nhé ... :(( ... :(( ... hôm nào chúng ta làm bữa conf như chị BT nói đi .. :D ... ý kiến đấy hay quá ... =D> :)>- :* ... :* cả nhà ... :-$ b-)

.. em gửi gắm anh Tú làm thủ quỹ nhé ... :)>- b-) .. anh vào " giao lưu .. " nhận chức ... :)) :)>- b-)

Hey, Tú béo tổ chức off đê rồi gọi cho tao & đến đèo tao đi :D Tình hình là typing = tay trái mỏi quá :(( Hay mọi ng` ở box tổ chức thăm em cái nhẩy :)), coi như họp off ở nhà em lun

hêhheee... hoan nghênh offline :))... thứ 7 này đi luôn đi... được nghỉ mà :))

Thế có lẽ được đấy, đến thăm Vũ tách luôn, Vũ chuẩn bị các thứ để đón anh em nhá

anh Tú đã viết:
hơ hơ ý em thư dc đấy nhưng mà để mọi nguời đi chơi xong rồi online tường thuật lại cho em thư thèm

-->Sao anh Tú ác thía, em đã là cái đứa vượt biên đau khổ rồi thì chớ, anh lại còn muốn hành hạ em thêm ah? :(( :(( :((

Ai bảo vượt biên đi một mình, ko rủ anh ấy theo
Mà mọi người thấy thế nào, thứ 7 họp được ko?

Đúng !!!!!!!!!!!!!!!!!!mục đích chủ yếu là đẻ treu tức mấy dứa k offline dc :D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Hey, Tú béo tổ chức off đê rồi gọi cho tao & đến đèo tao đi :D Tình hình là typing = tay trái mỏi quá :(( Hay mọi ng` ở box tổ chức thăm em cái nhẩy :)), coi như họp off ở nhà em lun

.. chưa thấy cái box nào vui bẻ hơn box mình .. :x :)>- .. họp off tất cả cùng nhảy vào bon chen .. chả ai nhường ai ... đến ông nằm bệnh viện què cụt cũng chạy ra đánh máy 5 ngón .. :)) ... :)>- .. PCT 2 thật là quá gương mẫu .. :)) .. b-)

.. to anh Mạnh : ... sao chả bao h thấy bác hoạt động trong VC .. b-) .. vừa thấy off là bác nhảy vào lôi kéo mọi người bỏ rơi em với chị BT .. :(( .. :(( .. b-) ... em cho bác cái thẻ phạt đền ngay đây này ... b-) ...

... mọi người nhớ chụp ảnh quay camera .. :(( .. rồi gửi cho em xem với .. :(( ...

.. CT ơi .. :(( .. dạo này CT đi mấy nước EU đã về chưa .. :(( ..
hay mọi người đợi Noel CT về rồi họp 1 thể .. :D .. :)>-

... cả nhà vào " giao lưu tí nào ... " update tin mới nhất của tập đoàn nhé + danh sách list nick luôn.... có thể chúng ta sẽ có 1 buổi online vào 1 ngày không xa .. :) .. :D .. :)>-

8-| .. em viết quá tay .. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
To Bích THủy ai bảo em là anh k bao h hoạt động trong vườn cuời!!!
Tư ngẫm thấy mình có nhiều tác phẩm xuất sắc đây chứ nhỉ!!Chỉ tội ít câu bài thôi ,da thế từ nay xin hứa tích cực câu bài để mọi ng bít tên tuổi

Mà bọn anh có bỏ rơi em nào đâu,đã hứa là có online rùi mà :D k em bảo em gái em đi hộ cũng dc

Back
Bên trên