>o< Manga-Anime Club >o<

ơ....Thằng Lùn....tao thấy cái gì mày cũng nhảy vào....:p:p:p:p:p...mà mje truyện tranh làm éo je....mình thích mỗi Naruto

Adachi có gì đâu mà xếp vào Ecchi khổ thân ra em :))
Không có ý gì đâu nhưng không hiểu sao mình không tiêu được Love Hina :">

Tiện thể suggest vài truyện cá nhân mình rất là thích thú

Gintama: cái này ở VN không biết ra đến đâu rồi, nhưng đọc truyện này thấy dân tình giờ dịch hài hước vãi :)) đọc mấy chap đầu còn tạp tạp nhưng về sau ngấm vào tức cười không chịu được =))
Perfect Girl Evolution đọc cũng nhộn :">
Cat Street cho mấy em nữ nhẹ nhàng :D
...
Có mấy truyện đọc cái thích luôn như kiểu Đồng hồ cát, Kaze Hikaru, Mushashi, Transparent cũng được :D

Truyện chưởng thì đọc Tuyệt đại song kiều của Cổ Long :">, Song Hùng kì hiệp, Tứ Đại danh bổ, Kim Dung thì có Lộc Đỉnh Kí vẽ lại nhắng phết. Còn Phong Vân chả nhớ đọc đến tập trăm bao nhiêu thì quá mệt vì phải chờ đợi nên đã tạm stop 8-}

Bây giờ đang đọc Bakuman hị hị :x

Lâu không vào 4rum, nhìn thấy 2pic này tự dưng lại ngứa mồm :">

Adachi có gì đâu mà xếp vào Ecchi khổ thân ra em :))
Không có ý gì đâu nhưng không hiểu sao mình không tiêu được Love Hina :">

Tiện thể suggest vài truyện cá nhân mình rất là thích thú

Truyện chưởng thì đọc Tuyệt đại song kiều của Cổ Long :">, Song Hùng kì hiệp, Tứ Đại danh bổ, Kim Dung thì có Lộc Đỉnh Kí vẽ lại nhắng phết. Còn Phong Vân chả nhớ đọc đến tập trăm bao nhiêu thì quá mệt vì phải chờ đợi nên đã tạm stop 8-}

ai bảo chị Adachi k có j ;)) nhưng mà kể ra xếp vào ecchi cũng hơi nặng :">
nhưng mà truyện nào mà chả có cảnh thay quần áo vs bikini =))
tớ là tớ recommend các bạn nên đọc tất cả các truyện của adachi trong phạm vi có thể :))
Tứ đại danh bổ là truyện kiếm hiệp khá hay, nếu k thì có thể đọc Tầm tần ký ;))

khiếp,tưởng topic chìm òi,hóa ra vẫn sống sót à :))
mình là chủ nhà mà làm ăn thế này đây :-j
ở đây có ai thích đọc shounen giơ tay lên cho em cái :D

Cả 2 ;)). Tớ thấy truyện vừa buồn cuời vừa xxx cái thằng ở trọ suớng ko chiu đc =))

So vs Hana Yori Dango thj` Cat Street la 1 big big big big big big big failure. >.<. Con` Naruto thj` aj cha thjk. Ieu Shikamaru nhu't :x

ohm`. Minh` thik' ca Rumiko Takahashi nua~ :x:x:x.
Ranma 1/2. Ôi tinh` yêu của đơi` em. :*
Đọc Naruto thấy thương Sasuke qua' đi mất. :((

Khiếp các bô lão thâm niên của truyện tranh đọc xong chả biết cái gì ko hiểu các bạn ẩn dật ở đâu mà bây giờ mới xuất hiện :))

@Vân Hà: ôi tớ cũng yêu Rumiko-sensei lắm í :x nhưng mà tớ thích Inu hơn Ranma...nói chung là thích hết :x

@Hưng: thì thanks ấy vì đã lôi nó lên giùm tớ :"> các bô lão mải đọc truyện quá đó mà :))

Back
Bên trên