>o< Manga-Anime Club >o<

Tôi thấy kết thúc anime còn kinh hơn cả trong visual novel =.= . Visual novel thì có 3 bad end thì phải. Mình thích cái harem end 8-> . Anime gọi là Nice Boat ? =))

Tiếng Việt thì lên VnS có nhiều project lắm. Tuy nhiên là để trans 1 chap thôi cũng đã mệt, nên nhiều project bị bỏ dở lắm =___= (bản thân mình cũng làm editor cho 1 group, nhưng mà giờ đang ngại edit :">)

Hãy đọc Higurashi để biết thế nào gọi là u ám ? =)) . Nghiêm cấm đọc/xem chỗ đông người và có ánh sáng =))

School days : kết thúc **** *** thằng nhân vật chính xong ôm ra biển là epic nhất 8->
Higurashi: ai lại xem chỗ đông ng và có ánh sáng =.= mất tính giật gân :-ss

----------

Xem Kanon (anime rmk 2006) đi các em :-c

ai muốn xem mà ngại down pm anh :-"

School days : kết thúc **** *** thằng nhân vật chính xong ôm ra biển là epic nhất
ED trong Anime ý hả =)). Được cái School Days tính hiện thực tương đối cao =)). Ngay cả anime nó cũng đề cập đến chuyện QHTD =))
ai muốn xem mà ngại down pm anh
24eps xem mệt nghỉ
http://www.youtube.com/watch?v=MwMbvFgzbBs <=== Last Regrets, OP Theme của Kanon :x
http://www.youtube.com/watch?v=yko1pFsmvVw&feature=related <=== bonus thêm 1 cái ED Song của Saya no Uta (Visual Novel) :">. Nghe tâm trạng vật

Chỉnh sửa lần cuối:
Ai thích naruto ko :p. Mà ai cho mình link down phim naruto vietsub dc ko. Mình thích xem đánh nhau trên hoạt hình mỗi tội ko biết link ( link thì toàn shippuden mà thích xem từ đầu :( )

Ax cái link đầu toàn clip thôi anh. Nhưng cảm anh cái link 2 :D mà có đến chap 125 thôi :D. Anh có link của shippuden ko :D

Chắc ít người thích đọc truyện tranh :(. Mà ai đọc lovehina chưa =))

Em chỉ yêu truyện tranh Pokemon thôi - - - Ở Việt Nam giờ chả còn cuốn nào ...

Lên mạng trang nào tớ ko nhớ nhưng có tiếng việt PKM full đấy :D. Chủ 2pic đâu mà để 2pic đồng không mông quạnh thế này =))

Adachi bthg` thôi. Thấy mỗi bộ H2 là đỉnh nhất. Cross game thy` đọc thấy nản lắm >"<.
Ma` sao ở đây toàn con trai thế nhờ? :-SS
Lập Fujio F Fujiko's club đêh. Doraemon muôn năm. Kodomo muôn năm =))

Truyện của Adachi là truyện tc nhẹ nhàng, thường thì phải đọc đến lần thứ 3 mới thấy hết đc cái hay của nó ;))

Adachi. Cong nhan la truyen cua Adachj rat tha^m. Kjeu n` an y ih. To thik Ot bay mau nua. Bo nay la mot sang tao theo fong cach moj cua Adachi. Dung k nhj? Bthg` Adachi chj vjet ve school-life vs sports thuj ~.~. Ieu Doraemon nhu't =))

Ớt bảy màu là 1 truyện k đc giới chuyên môn đánh giá cao :|
Dù vậy thì nó có n~ cái hay riêng ;))

Back
Bên trên