Những thay đổi trong box 04-07 (thông báo, giải đáp thắc mắc)

Thôi, chuyện về cái này dừng ở đây, các ấy lưu ý cho tớ là ở topic này thì nghiêm cấm việc câu bài và nói tràn lan. Mọi chuyện chấm dứt ở đây, có việc gì thì các ấy nói lên để bọn tớ giải quyết....

Thông báo khẩn, có 2 chuyện rất nghiêm trọng đã xảy ra, theo thông tin tình báo tuyệt mật mà tớ mới nhận được(sau khi chat với nó) thì Mod Trang (Squid) đang chuẩn bị xóa một loạt topic không liên quan trong box 04-07 nhằm tiết kiệm server (chỉ thị từ đảng ban xuống), tiếp đó là cảnh cáo một số thành viên câu bài cùng những biện pháp mạnh (ko biết nó mạng cỡ nào).Bà con cẩn thận.
Một tin nữa là Box sắp có thêm một mod mới, admin đang suy xét thành viên Phạm Tuấn Minh , do có những phát biểu sâu sắc và am tường "thế sự" (hoặc là mối quan hệ đặc biệt nào đó).Chuẩn bị vỗ tay đón mừng mod mới.Box 3 mod, bravo.

hơ,hy vọng ko có topic A2:)
Một tin nữa là Box sắp có thêm một mod mới, admin đang suy xét thành viên Phạm Tuấn Minh , do có những phát biểu sâu sắc và am tường "thế sự" (hoặc là mối quan hệ đặc biệt nào đó).Chuẩn bị vỗ tay đón mừng mod mới.Box 3 mod, bravo.
lắm mod thế,04-07 bây h các topic thảo luận thì ít phát triển,hầu như chỉ có các topic lớp hoạt động thôi:)...nhạt:(

Nhìn qua 0407 chỉ toàn thấy những topic rất chi là nhạt, toàn về cuộc sống, cuộc đời, kêu la than vãn, rồi thì yêu đương nhăng nhít ... tóm lại là ko có một topic nào cho ra hồn trừ topic của cấc lớp ra ... Tình trạng câu bài thì khẳng định là ko thể suy giảm được, nó thuộc về ý thức của mỗi thành viên rồi, mà cái này thì khó thay đổi lắm ... Nếu mod có trách nhiệm thì cứ việc cặm cụi đi xóa bài câu hoặc trừ điểm chất lượng thôi ... Có một điều cho thấy là lượng nhân vào 0407 ko nhiều như trước, lý do thì biết rồi đấy .. Ư hừm, thêm mod mới thì tốt thôi nhưng để làm gì vậy ? :D

chả để làm gì :))

04-07 gần đây hơi bị nhạt :))

có thêm mod ko hiểu để làm gì :))

với lại, chuyện câu bài :)) kinh khủng quá trời lun, khỏi nói ;;)

:)) nói chung, mừng cho 04-07 :))

tình hình là bây giờ có rất nhiều topic ít người tham gia, những người tham gia là để câu, (ví dụ: Địa) đề nghị mod xem xét lock cái nào thì lock đi

ok tớ chỉ hỏi là lý do tại sao cần thêm mod nữa chứ có làm rì đâu mà lại xóa bài của tớ ???mà xóa bài vô lý như thế thì mod phải tự kiểm điểm chứ

:)), hay vật vã ạ, 1/4 đi câu cá, cuối cùng câu được hẳn 4 con, thôi, mod xóa hết mấy bài cá tháng tư đi, hoặc để đó, năm sau xem lại cho vui :)), :)) :)).(các bạn nhớ đừng cả tin trong ngày 1/4 nữa nhé :D)
-------------------------------------------------
Thôi, ko đùa nữa, hôm nay 2/4 rồi, tớ đề nghị lock những box sau:
+Sự tồn tại của bạn là gì
+Áp lực cuộc sống
+Teens Idol của Ams
Lí do:
-3 box này sau khi đạt đến đỉnh cao tinh hoa thì bắt đầu xuống dốc.
-Chủ đề bắt đầu lệch lạc
-trở thành chỗ câu bài
-trở thành chỗ chit chat
-Làm loãng box.(mod có thể nhìn bài phản ánh của bạn Hà ở trên)
*Đặc biệt là 2 đối tượng Bích Ngọc và Anh Quân nên "tự kiểm điểm và phê bình", tại tớ thấy 2 bạn toàn người tung kẻ hứng thôi.Anh Quân có nhiều bài hay, nhưng lại hay đi tung hứng với Bích Ngọc quá, làm loãng box.

Chỉnh sửa lần cuối:
ừm, tớ sẽ xem xét 3 topic này trong 1 hay 2 ngày nữa.
Mà, riêng tớ thì ko tin chuyện Minh lên làm mod, vì nếu ko, đã có thông báo của BQT xuống chỗ tớ rùi. Với lại, chị Hà đã nói là 04-07 đang ổn định, ko cần thêm mod nữa. Xong con cá thứ 1.
Còn chuyện xóa bài kiểu bạn Phong nói là ko bao h xảy ra, vì chỉ có khuyến khích thêm bài chứ ko khuyến khích xóa bài, trừ nhg~ bài câu + nhạt nhẽo + vô nghĩa + chính trị mới bị xóa :D. Toi con cá thứ 2.
Tiếc là tớ đã ko lên sớm để giải quyết 2 con cá này :(
@ Bảo: bài đấy đáng bị xóa lém :D Tớ đã đọc và thấy nó chẳng để làm gì cả. Cậu lưu ý tên topic 1 chút nha :D

em mới up 1 đống ảnh trong box ảnh 04-07 về HỘI TRẠI 26/3 :D, em nghĩ nên có cái gì đó thông báo với mọi người để vào xem :D, với cả cộng điểm cho em nha mod :D
------------------------
Ông nhớ nhé, tôi gít chết:((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Tớ rất hoan nghênh những người như bạn Hà, có thông tin gì mới, mong các bạn sẽ làm như bạn ý, tất nhiên, việc cộng điểm là hoàn toàn có thế..
(dạo này mình chăm cộng điểm thế nhở)

Tớ có ý kiến, box dạo này nhạt quá, chả có sự kiện gì sôi động cả, lại chat nhiều nữa
điển hình là cái này
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=17343&page=64&pp=10
,Vì vậy, đề nghị mod mở poll "giai xinh gái đẹp 04-07" version 2 đi, kiếm thêm mấy cái ảnh trên album cho nó hoành tráng, cử thêm mấy chú gián điệp đi viết profile cho nó đầy đủ.Làm nhanh nhé :D.
(Huynh đệ tỉ muội có đồng ý ko nào?)

trong cái topic phía trên ông PHONG nói :))

bây giờ chat chit trong đấy có 2 người

1 là bạn Phương :))
2 là mod của chúng ta :))

ông nói thế thì :)) chửi đểu mod ah :))

còn cái vụ hot galz boyz, khó lắm, sắp thi rồi :))

kệ thui, topic đấy thực chất là để chọn ra girl xinh giai đẹp của 04-07, bi h lấy cái đấy mà bầu ra mấy bạn xinh xinh làm Hot Girl + Boy version 2.... nhg mờ bi h bận wa', để thi xong học kì, 3/5 làm cũng được :D

Thông báo:
ngày 5/5 tớ sẽ công bố list ứng cử viên Hot boy và Hot Girl v.2 của 04-07
ngày 10/5 sẽ có ảnh và profile đầy đủ của gần 30 ứng cử viên này.... và bắt đầu vote.
ngày 20/5 sẽ dừng vote và công bố kết quả...
Cảm ơn các bạn :D

ngày 5/5 tớ sẽ công bố list ứng cử viên Hot boy và Hot Girl v.2 của 04-07
ngày 10/5 sẽ có ảnh và profile đầy đủ của gần 30 ứng cử viên này.... và bắt đầu vote.

List ở đâu thế? Mod tăm tia à >:).(Có một số sự việc mờ ám trong này).
Đề nghị tăng số ngày vote lên 2 tuần :D, và có những hoạt động kiểu như vận động hành lang tính điểm.(Đề nghị thôi nhá, tớ không có bắt ép gì đâu, bà con đừng có vào chửi)

ko mờ ám đâu, cái này tớ phải đi hỏi từng lớp rùi đấy...
chỉ 10 ngày thui, kéo dài nữa thì nghỉ hè mất rùi :D

Mai là có rồi nhỉ :D, mod làm xong chưa?
He he, khối đứa chết với mình....

ừm, mai có, nhg~ ng` trong list của Phong tớ đã bổ xung hết rùi :D cảm ơn!

nhờ mod chứ, pinned cái BƯỚC RA THẾ GIỚI lên hộ tớ cái :D

Back
Bên trên