Những thay đổi trong box 04-07 (thông báo, giải đáp thắc mắc)

ngày 5/5 tớ sẽ công bố list ứng cử viên Hot boy và Hot Girl v.2 của 04-07
ngày 10/5 sẽ có ảnh và profile đầy đủ của gần 30 ứng cử viên này.... và bắt đầu vote.
ngày 20/5 sẽ dừng vote và công bố kết quả...
:D
Mod à, tớ đang chờ :D vote :D.

ậy vừa xem bên 0205 :D

có nhiều cái rất hay :D

ở đây tớ muốn nói đến một topic :D

đó là phỏng vấn :D

tức là phỏng vấn onl ngay trên HAO, trong 0407 này, trong một topic do mod creat :D

ví dụ như 2 tuần 1 lần :D

sau 2 tuần thì close topic

chuyển sang người tiếp theo :D

mod cố gắng chăm chỉ xóa các bài spam đi

đấy là một ý kiến rất hay

câu hỏi do mọi người cùng đặt, và người bị phỏng vấn có nhiệm vụ trả lời clear nhất có thể :p :D

theo tôi thì thử làm xem

dạo này 0407 nhạt quá

toàn spam

chán chả muốn viết bài

một ý kiến mới là mod lập cái poll dự đoán miss ams đi chứ

+ cố gắng có phần thưởng cho những nhân đoán trúng nữa :D

2 điểm chất lượng chẳng hạn

Mọi yêu cầu của bạn Hà gần như đã được đáp ứng, have fun!!

mods ơi sửa tên topic lớp tớ thành:Lý 2 40 boys & 12 girls đi

Ko, mọi người đã thống nhất là ko sửa mà. Đấy là 1 kỉ niệm, sửa làm sao được.

Rồi, có j các bạn Lý 2 cứ trao đổi và thống nhất... quyết định cuối cùng gửi vào nick YM mod0407 cho tớ!

Ồ, tớ thực sự là vô cùng thông cảm với số lượng công việc đồ sộ mà 2 mod phải làm, nhưng mod có thể update phần mục lục được không? :D.

Vậy bạn P biết công việc đồ sộ như thế, liệu bạn có thể giúp tớ update phần mục lục, có thể paste từ bài tớ, rồi gửi trở lại cho tớ = mail hoặc tin nhắn trực tiếp của diễn đàn... nếu được như thế, thì tớ sẽ có phần thưởng xứng đáng cho P!

ừm, mày cũng chăm xóa nhở, nhg xóa lẻ tẻ thế, mệt lém! Thôi có thông báo đây: Bình chọn HOT GIRL và HOT BOY đã hoàn tất... ko bất ngờ, thời gian bình chọn là 20 ngày và:
HOT GIRL 04-07 v2 vẫn là bạn Nguyễn Thanh Loan (CE) ng` đã chiến thắng ở v.1
HOT BOY 04-07 v2 là bạn Đinh Thanh Long (H1)
Chúc mừng 2 bạn, sang năm, chúng ta sẽ có nhg~ bi`nh chọn mới hơn và hay ho hơn.... xin chào và hẹn gặp lại ;)

:|, vote nhạt nhòa :|

chả thấy mấy cái quảng cáo mod nói đâu cả, profile và ảnh :|

Hê hê, sang năm chắc anh em mình sang khóa 05-08 bầu hot girl rồi Hà nhể. :p

tớ ko có :((
sang năm làm lại:(
ừm, 1 thông báo nữa, sắp có 1 đợt dọn dẹp, chắc sẽ có khiếu nại đây:D

Hơ, ko phải kiểu ngủ 1 đêm hôm sau dậy thấy còn vài trăm bài đấy chứ?

Nguyễn Đăng Trung đã viết:
Hơ, ko phải kiểu ngủ 1 đêm hôm sau dậy thấy còn vài trăm bài đấy chứ?

ko đến mức đấy, tớ nghĩ tối đa, chỉ mất đến vài chục bài thôi, với cả, mục đích là để box giảm được những bài ko cần thiết sau cả 1 năm ý mờ^^

Thực ra là tất cả, xem cái nào ko phù hợp thi` bỏ luôn thôi!!

Mod ơi ,:madflame: ,tao là tao cáu lắm rồi nhớ ,ko chịu nổi nữa , ko chịu nổi nữa........hức ức ức... oạch.
Cứ lần nào post bài dài ~ hơn 1trang lên là máy lại báo bạn chưa sign in ( rõ rành rành là trang trước còn chào mừng bạn NMT, chúc bạn một ngày tốt lành(!?)) Tao cứu vãn mọi cách :quay lại 1 trang, 2 trang chạy lên chạy xuống, ...Mất tất,cả buổi chiều tao ngời kì cạch gõ cho lớp tao.Đây có khi là lần thứ mười mấy rồi , ban đầu thất vọng , cố công ngồi đánh lại , sau mệt mỏi quá ,ngán chả buồn lên. Tao cũng save văn bản lại trc khi post nhg ko đc.
Trang lẫn Thư chắc chắn fải có biện pháp gì đi ko thì giải thích cho MTrang nghe xem vấn đề gì , nhiều ng bị như vậy rồi, bức xúc lắm !
( Cầu trời lạy phật cho bài này post lên đc)+++

Back
Bên trên