Những thay đổi trong box 04-07 (thông báo, giải đáp thắc mắc)

Thư nè, tao hỏi chút;)

tại sao trong inbox của tao, có 2 mess đc xác nhận là chưa đọc, nhưng ko hiểu sao, click vào cái chủ đề để đọc mà ko sao click đc:-/ Vậy tao làm thế nào để đọc đc 2 tin này đây? (mày trả lời nhanh hộ cái nhá;), rất cần đấy đấy;) ) Anyway,Thx in advance!

Nếu tớ ko nhầm thì cái tin đấy là tin gửi đi chứ đâu phải tin mình nhận lại :-/

ko phải thế đâu :D
có thể do mạng có vấn đề hoặc do web broswer chống pop up :D

đấy ko phải là thông báo gửi tin nhắn mà ku 8-} nhầm lẫn rồi 8-}

Dạo này HAO có rất nhiều vấn đề chứ ko chỉ có Chi đâu...

1 ngày đi dạo khắp các topic của 0407, thấy buồn thật đấy, vào 3 lớp, thì 1 lớp đành pải câu, 1 lớp xóa hơn 300 bài, 1 lớp xóa ko đếm được... chẳng hiểu bọn ấy nghĩ 0407 là j nữa, biết là vui + giải trí đi nữa, cùng đừng wa' lạm dụng, HAO vốn thiếu đất mà :(

He,không biết ý bạn Thư sao chứ phải công nhận là 0407 hình như đã đạt đến đỉnh vinh quang từ lâu rồi...rầu thật,đúng là cần phải có những cái đầu thật sự thì may ra mới có thể vực 0407 dậy được...:(

Chỉnh sửa lần cuối:
sinh ra mod là để những lúc như thế này này ;))

cho tớ hỏi cái này :D

sao bây giờ tớ thấy chữ ký mọi người đều bị ẩn đi vậy ? nếu muốn xem thì phải kéo xuống

trước kia có bị thế đâu? hay là do chỉnh trong phần thay đổi lựa chọn ?

đây là chức năng mới của HAO đề hạn chế việc chữ kí quá dài

biên ơi cho tao hỏi chỗ bàn luận về vụ này ờ đâu vậy :D

send tao cái link

cho hỏi box cũ của Anh 2 biến đi đâu mất rồi !??

Đề nghị Mod Trang Thư cẩn thận, hôm nay ra ngoài hàng Famous máy 2 lên HAO thấy dòng chữ to tổ tướng "Chào mừng Nguyễn Trang Thư, chúc bạn 1 ngày tốt đẹp". Đây là kết quả của sự tự động đăng nhập rồi không sign out đây. Rất buồn là lúc đấy HAO đang down, tớ không vào sign out được, không biết nick bị thằng nào vào nghịch chưa :D
Tính sao đây Mod, tội này đáng trừ 2 điểm chất lượng :D

Bạn ơi, dạo này tớ ko lên HAO ở famous :((
Thế là thế nào, lên Famous chỉ chat thôi, chết cha, rò rỉ nick rồi á :((

Move topic "Bác bảo vệ trường ta" của Nguyễn Đức Ninh và thùng rác.
reason: offensive topic.

cho hỏi, box" những điều ước, những lời chúc " do bạn Trần Thế Phong lập đâu mất rồi:-/

Lê Hồng Vân liên tiếp spam, đã warn 20%

sau đó k sửa chữa, tiếp tục spam, warn thêm 20%

tiếp tục spam nữa, sẽ warn nốt 60% còn lại ;)

nick sẽ bị lock!

have fun!

nhắc nhở 1 số bạn, topic lập ra k tham gia thì thôi, đừng phá, nếu nó vô nghĩa và đáng lock or del thì mod tự biết làm, k cần phải nhắc nhở!

tất cả các bài viết như trên sẽ bị xóa :)

tiếp tục tái phạm sẽ lock user 3 ngày!

Back
Bên trên