Những thay đổi trong box 04-07 (thông báo, giải đáp thắc mắc)

Rõ ràng cái cột của tao màu tím mà mods:-/ j` mà khó hiểu thế :(
CÒn theo tao ý thèng Hà là nó đáng dc cộng điểm chứ k phải cộng sao cho cái topic mục lục,<vợ nói thế đúng k chồngb-):smoking:>

Chỉnh sửa lần cuối:
chồng không nghĩ thế đâu
chồng chỉ có ý, cái topic ấy thì có cái quái gì mà đáng được công điểm để update cái mục lục, vì nó ko có lợi ích thiệt thực nào

còn đối với chồng: lên 2000 bài rồi thì thấy bài + điểm là phù du thôi

Mod ui hỏi 1 câu k liên wan đến 0407: up ảnh lên bao lâu thì dc:-/ chờ xét duyệt thì bao lâu mới xét duyệt xong:-/ CHờ lâu wa':(
@ chồng: topic nào k thiêt thực cơ:-/
Câu hỏi cuối: rõ ràng tao có 2 cái cột, cột đầu tiên màu tím và cột thứ 2 màu xanh,khó hiểu đến mức khó hiểu:nono:

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Mod ui hỏi 1 câu k liên wan đến 0407: up ảnh lên bao lâu thì dc:-/ chờ xét duyệt thì bao lâu mới xét duyệt xong:-/ CHờ lâu wa':(
@ chồng: topic nào k thiêt thực cơ:-/
Câu hỏi cuối: rõ ràng tao có 2 cái cột, cột đầu tiên màu tím và cột thứ 2 màu xanh,khó hiểu đến mức khó hiểu:nono:
chính vì ko có topic nào thiết thực trong này nên cơ hội để được cộng điểm trong 04-07 theo chồng là ko nên có

Dạ, tớ có ý kiến, gần đây thấy mod "quay lưng, lạnh nhạt, bỏ nhân dân", "đi về nơi xa lắm" (Chắc là với thằng nào đó rồi), làm đồng bào đau xót lầm than, cứ mỗi ngày lại hoang mang tự hỏi "Mod của chúng ta đâu,Mod của chúng ta đâu?".
Tình hình mod qui ẩn giang hồ khiến thiên hạ hỗn loạn, binh đao xảy ra khắp nơi, kẻ "lỡ tay" giết người vô tội (lập box mới) làm những tên cơ hội nhảy vào "đục nước béo cò", những mong số người mình hạ thủ ngày một tăng, số bài viết ngày một nhiều, gây nên cảnh máu chảy đầu rơi (Box loãng dần),xương tan thịt nát.Những nhân vật mới do chưa quen qui củ giang hồ tạo nhầm box (aaaaaaa), những mong đem thân mình để chuộc lại lỗi lầm nhưng ko biết phải là sao, tạo chốn hiểm ác để quân thổ phỉ nhảy vào xâu xé, có những chuyện ân oán ba đời (từ đời ông ngoại Đoàn Duy đến cháu Bích Ngọc),có những cừu thù giữa các môn phái với nhau gây ra cảnh đại loạn, phần lớn là do Thái Sơn Bắc Đẩu đi "đâu đó".
Thông cảm với mod do sắp thượng đài, tranh đấu với toàn thành phố, nhưng ít nhất cũng nên check box, ko thể để người yêu cầu xóa mà ko xóa, tạo chỗ câu.
Nay nói vài câu, mong huynh đệ tỉ muội đừng trách tội.

Cảm ơn bạn Phong, cũng tại dạo này cả 2 mod chuẩn bị thi TP nên time onl vô cùng ít ỏi... dù sao, tớ cũng sẽ cố gắng hết sức :D

bỏ cái pinned của cái dạ hội how đi, để bao lâu rồi, qua bao lâu rồi

Tớ có ý kiến:
-Tớ nghĩ cuối năm (hoặc cuối mỗi tháng) nên làm 1 cái tổng kết xem những nhân vật nào hoạt động tích cực nhất trong box (Nhân vật của năm ,tháng) thì cộng điểm, vì có thể các bài viết đó chưa chắc được cộng điểm, nhưng thái độ tham gia+đóng góp ý kiến đáng được hoan nghênh.
-Tình hình là phái 04-07 có rất nhiều anh hùng, hào kiệt, nam thanh, nữ tú về tụ hội, vậy mà ko giới thiệu cho thiên hạ biết thì thật là uổng phí.Tớ tiếp tục đề nghị cứ mỗi tháng làm về 1 nhân vật của khóa 04-07 (phỏng vấn, viết bài...) rồi nộp cho admin, trông chờ được đưa lên trang chủ.(nhiều người tài lắm, vd A1 có bạn Thanh Thùy thủ khoa Anh, Thảo dê 4 năm phụ trách đoàn đội, L2: Xuân Phong đội trưởng đội bóng...Thậm chí 2 mod tự phỏng vấn nhau cũng được).

bất khả thi ;;)

các mod bây giờ onl còn ít nói gì còn thời gian đâu mà phỏng vấn với viết bài

mà viết về cái gì hả ấy ;;)

tiểu sử, profile hả :))

cái nữa, ông lấy ví dụ về ku phong nhắng nhít quá, lí do vì sao tôi bảo nhắng nhít thì biết rồi đấy :D

Trời đất, h này ông Hà còn cắm dùi ngoài hàng, ko đi thi cái gì ah?
Đấy là ý tưởng và ví dụ,làm hay ko là chuyện khác :D.
Chỉ sợ thiếu ý tưởng chứ đâu có sợ ko làm được.
Còn vụ viết thì ông lên trang chủ xem người ta phỏng vấn và viết như thế nào?

keke, cái này khó lém, vì phỏng vấn được đâu có dễ, mà bạn Phong thử phóng vấn mẫu đi cho tớ học tập :)) Vì các mod cũng busy, time đâu mà năn nỉ xin phỏng vấn.
Nhg cái ý kiến bình bầu mem tích cực kia có vẻ ổn, tớ định làm cái đấy lâu rùi mà chưa được :((

Đúng là giờ này dân tình nước sôi lửa bỏng , binh đao xảy ra khắp nơi, tớ cũng sắp thi.Chắc hè sẽ có nhiều thời gian hơn.Vậy thì hè tớ sẽ thử đi viết một bài xem sao, dạo này ít online.

ừm , ok thui :D chúng ta cùng chờ bẹn Phong nhá :D
@ Hiếu: ko :D

Mấy cái hình bên cạnh gender là gì thế ??? Trông cũng hay hay, click vào thì nó phẹt ra một đống tiếng anh, đọc đíu hiểu cục shit gì cả :D mod hay ai biết thì giải thích hộ cái ... :D

Đấy là cung sinh (horoscope), của ông là cung thần nông (Scorpio-bọ cạp), sinh khoảng cuối tháng 10, đầu tháng 11.

Đấy là cung sinh (horoscope), của ông là cung thần nông (Scorpio-bọ cạp), sinh khoảng cuối tháng 10, đầu tháng 11
Há,bạn Phong nhầm nhọt roài. Thần nông là cái hình giống của tớ ,còn của thèng Đỏ là Virgo<xử nữ hay j` đó thì phải>
ku Đỏ sinh 14/09 cơ mà:D
Há nhưng kiến nghị ,tAnh thế này đọc hiểu dc có 1 nửa ,đấy là những đứa học tiếng Pháp chỉ bít 1 chút tANh ,còn có đứa k bít tí tANh nào thì pó tay roài :smoking:

Hay nhey :D , nhưng tại sao lại cho bên cạnh cái giớ tính thía :D , hay quá , có thêm hình con cua ở cái giới tính của tờ nè :D

À ờ, quên mất, ko check lại cung của Minh bằng hữu,cứ nhìn thoáng qua, đắc tội, đắc tội.
Bạn Mai nói là các bạn học chuyên Pháp cũng biết cái này, phần còn lại trong trường đều biết chút ít tiếng Anh(Nga , Trung đều biết), thế thì có gì không hiểu đâu.

Há, thế bạn Phong k bít roài, lớp tớ cũng có 1 số ng` k bít tANh đấy:D từ cấp I đến cấp III chỉ toàn học Pháp thoai :D Nhưng kiến nghị thế thoai mà:)

Bi h mới để ý là bạn Phong cùng cung với mình:D thảo nào nhầm với cung của Đỏ:D

Ui, trang này gần như cung scorpio chiếm đa số rồi nhỉ, hơi bị lẻ loi quá
To Thế Phong : Nghe cũng hay đấy, đề nghị cậu làm tiên phong đi

Back
Bên trên