Những thay đổi trong box 04-07 (thông báo, giải đáp thắc mắc)

Hiện tại tớ đã xem xét bài viết của bạn Híu nhg chưa chấm ngay cho cậu được vì vừa mới chấm cho cậu lần trc'....Nhg tớ sẽ chấm ngay khi có thể :D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
hiix, kể ra anh Việt nói có lí, nhg mờ chẳng thắc mắc nào giống thắc mắc nào. Đưa ra 1 điều luật thế liệu có cứng nhắc quá ko? Với lại, em thấy những điều lệ đã được đưa ra khá rõ ràng trong phần diễn đàn chung, cũng đã được bản luận rất nhìu, nhg những câu hỏi thì vẫn ko hết!
Còn những bài như bạn Phong nói, cũng phải tùy trường hợp Phong ạ!
Sống trên đời, làm việc gì cũng phải tuân theo qui định. Chỉ cần điều luật em đưa ra không cứng nhắc quá thì thành viên sẽ luôn tuân theo, mà khi có qui định rõ ràng rồi thì sẽ không có những thắc mắc tản mạn nữa, thành viên có gì không rõ thì cứ đối chiếu vào điều lệ thì sẽ tự biết cách. Em sang box CLB Võ thuật tham khảo và tiện thể thì góp ý cách tổ chức của anh xem !? :)

Những điều lệ chung của HAO, thử hỏi trong số hơn 9000 thành viên hiện nay, có bao nhiêu người đọc hết ? :)
Dân người ta không hiểu hiến pháp nhà nước thì phải phổ biến qui định làng xã cho người ta rõ chứ em ;)

tớ muốn hỏi, 1 bài được coi là có tính xây dựng, là có tính tích cực xây dựng diễn đàn, vân vân và vân vân... là như thế nào
hay nếu ví dụ như cái bài của bạn Héo, thì theo tớ, chỉ dựa vào độc 1 mục tiêu: DÀI

Tớ cũng nghĩ thế đấy, chất lượng ko có nghĩa là dài, nên cũng rất ngại khi cho điểm :(
To anh Việt: Em sẽ cố gắng tìm được hướng đi mới cho 0407 :D

cho tớ hỏi cái
có cách nào biết đc đứa nào trừ đ? mìn không nhẩy ?
chim kú quá cơ , cái đ? chất lượng tệ hại

Chịu ấy ạ trừ Admin :( Tớ cũng bị 1 đứa stupid nào đó trừ điểm với lý do " Trừ điểm em Thư thử xem có đc ko? " Nhg do chưa đủ 50 điểm nên ko có tác dụng, dù gì tớ rất cú và cũng chẳng làm gì được :(( Xấu mất cả dãy toàn màu xanh của minh :(

Vương Văn Cường đã viết:
cho tớ hỏi cái

Anh vừa xem qua điểm của em, có 2 điểm bị trừ không hợp lý anh đã xóa đi. :)

Em nào cảm thấy điểm trừ/cộng không hợp lý có thể gửi thắc mắc trong hòm thư bạn đọc.

Hồ Lê Việt Hưng đã viết:
Vương Văn Cường đã viết:
cho tớ hỏi cái

Anh vừa xem qua điểm của em, có 2 điểm bị trừ không hợp lý anh đã xóa đi. :)

Em nào cảm thấy điểm trừ/cộng không hợp lý có thể gửi thắc mắc trong hòm thư bạn đọc.
Cool, chúc mừng bạn Cường, từ giờ thì đừng đến đâu cũng than phiền về việc trừ điểm nữa, mệt lém!

THÔNG BÁO : Chúng ta sắp có 1 buổi họp OFF 04-07 ngay sau khi nghỉ Tết :D
ẤN vào đây để xem chi tiết

Cho tớ hỏi tại sao box Giải câu đố của tớ lại bị lock vậy.

cho tớ hỏi tại sao box của tớ lại bị lock vậy, lại còn thay cả tên nữa chứ.
Quá đáng, thiếu tôn trọng người khác, đến cả tên do người ta đặt cũng thay, vừa vừa phải phải thôi chứ. Cay cú

Tớ lock lại,và cũng là đổi tên, vì một vài lí do sau đây:
-topic của ấy đang trở thành 1 hồ câu, ấy ko thấy vậy sao? Mục đích của cậu là cần info về cái thứ đồ bị mất, đúng ko nào? Thế cậu xem lại xem các bài trong đấy có cho cậu chút chít info nào ko? cái gì câu được thì câu, chứ cái mất mát mà cũng đem ra câu được thì ko nên chút nào.
-Cậu mất đồ, vậy thì đầu tiên là ở cái tên topic, người ta phải biết cậu cần gì, và cũng là để hạn chế câu bài, tớ đã đổi tên. Ko đến mức quá đáng, thiếu tôn trọng cậu chứ? tớ cũng chỉ đổi tên lại, vẫn cho mọi người hiểu được nội dung, thế là okie rồi đúng ko. Mà, nếu có chút chít info nào đó về đồ của cậu, cậu nên cho id hay số điện thoại nhà riêng, trường lớp. CHứ nói trên mạng, qua forum thì có nhiều thứ ko thể nói hết được, phải ko nào?
-Close lại cũng là để tốt hơn cho cậu thôi. Chắc cậu ko muốn là đang mất đồ, vào đọc những bài viết ko cung cấp được chút thông tin nào, phải ko?
HI vọng là với 3 lí do mà tớ tạm thời nghĩ ra trên đây thì cậu sẽ hiểu và thông cảm cho tớ.

Góp ý: Em Trang nên sử dụng chức năng Split hơn là dùng Soft Delete :)

To anh: em định dùng spilt rồi, em đã từng được nghe câu đấy, nhưng sau khi đọc bài anh mtha, em thấy là, nên để thế để cho người viết bài biết mà lần sau ko làm thế nữa, chứ cứ cho bài nó bốc hơi ko dấu vết thì người ta càng thắc mắc.
To HH: biết điều thế là tốt đấy:D:))

Mod ơi, tớ vẫn chưa được giải đáp mà. Tại sao box giải câu đố của tớ lại bị lock 1 cách ko thương tiếc vậy.

thì đấy, bị nói là câu roài còn rì :D, nhưng căn bản tại vì bây giờ cũng ít người tham gia cái box đấy
đồng thời câu đố ngày càng khó đâm ra, :D người lon ton vào hỏi, khó rứa, câu trả lời ra sao nhiều, -> gọi là câu bài :D

tớ phản đối.
Tớ ko hiểu câu bài để làm gì, nhiều bài hay là kể cả làm mod đi chăng nữa thì cũng chả giải quyết được gì.
Mục đích của tớ chỉ để tìm của thôi, chứ câu câu làm quài gì chứ.
Lock lại thì còn ai vào đọc nữa, nói thật nếu nhìn thấy tên topic như thế thì tớ cũng chả vào làm gì.

Hà ơi, mày lại nói sai rồi. Chính vì khó nên nó mới thu hút nhiều người. Mày ko thấy bọn nó đem lên trường để đố nhau suốt đấy à? Mà cũng làm gì có nhiều đứa câu. Buổi chiều vừa nghe bảo có câu đố hay lắm thì tối lên đã thấy bị lock rồi. Tao thấy vô lý cực kì?

Cho tớ hỏi là sao thì phụ thuộc vào cái gì, do người bình chọn hay là cả mod trừ cộng điểm nữa? Cụ thể hơn thì vd như A1 news seo lại bị xuống sao? ^ ^

Cho tớ hỏi là sao thì phụ thuộc vào cái gì, do người bình chọn hay là cả mod trừ cộng điểm nữa? Cụ thể hơn thì vd như A1 news seo lại bị xuống sao? ^ ^
Hình như * lên là do người bình chọn, còn * xuống là do mod trù :D.

To Phong: nếu tớ ko nhầm thì cả lên và xuống đều là do người bình chọn, ko chỉ mod mà cả thành viên thường:D

Back
Bên trên