Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Đức Hoàng đã viết:
chiều buồn , mưa ...
vác đàn lên sân thượng ngồi oánh romance ( theo kiểu anh thằng Huấn chó )
gió Lào thổi vi vu ---> méo mồm lúc nào không biết
Romance là bài vỡ lòng
ông đánh thế nó bảo là thèng mới học thích khoe
gặp tôi thì tôi sẽ chơi luôn mấy bài ..dân ca..ví dụ như: inh lả ơi blah blah, các em cứ gọi là đổ
Dạy anh đi mày:D Mấy bài đấy hay lém:D

anh cứ vác đàn ra slam linh tinh cũng thành bản nhạc
em nghĩ là anh có năng khiêu đấy

Ừa, ngày trước bài guitar đầu tiên mình học cũng là romance, có một đoạn chặn cả 6 dây nhưng vì ngón tay bé quá nên ko làm được ---> bỏ cuộc :((

:)) pó tay
đã đụng Romance của Thế An chưa mà bảo vỡ lòng ????

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy ông lớp tin lãng mạn.văn nghệ sĩ gớm,chắc đang định tán tỉnh cưa em nào ah

oài thế là lớp mình có nhân WC biết đánh ghita à?
thế này thì hôm giao lưu phải bắt bạn CƯỜNg lên thể hiện thôi,
CƯỜNG luyện tập đi là vừa

trình iem còn kém lắm , bảo mấy thằng lớp mình ý , lớp mình thiếu gì thằng biết chơi

Ý mày nói tao phải ko WC :)) , thế bao giờ lớp guitar bắt đầu học nhỉ?

tao nghĩ lại rồi
ko đăng kí học ghita nữa
học nhảy là đủ rồi

Nguyễn Hoàng Trí Dũng đã viết:
Ờ, tối chân tay đạp tứ tung sáng dạy thì thấy chả có mảnh chăn nào trên người. Mát lắm
Há há,nghe mày với thằng nhóc Hà hâm tranh cãi thấy bùn cười vãi!!!:)):)):))
Công nhận trời mùa đông khi đi ngủ khoái nhất là cái trò bật quạt đắp chăn===>vừa ấm áp những cũng mát mát thía nào ý==>ngủ ngon vãi!!!>_< :D
......Nhưng mờ trò này chỉ diễn được lúc đầu mùa thui,đến khi lạnh hẳn rùi mà vẫn còn nhàu thì chắc chắn hết mùa đông thì trên HAO sẽ có 1 loạt cáo phó đấy!!!!!!!!!!!!!:(:-& :))

Ờ,mùa đông nằm nhà nghe nhạc cũng sướng lém :D:D:D Nghe mấy bài nhẹ nhàng,lãng mạn thì quá tuyệt rùi,còn nghe mấy bài rock rít các thứ thì càng thấy phê===>làm gì cũng thấy thoải mái hơn hẳn!!!!!!!;)

Mà mùa đông là mùa mà bọn con trai có thể được chứng kiến nhiều chuyện lạ mà trong các mùa khác chúng nó chưa chắc đã thấy được...Ví dụ như 1 đứa con gái bị nói là như con trai lại cho người ta đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác về sự nữ tính của mình chẳng hạn--->hehe,vãi cả bất ngờ ý chứ :D:D:D (ko có ý ám chỉ ai đâu,đang ví dụ thôi...Mở ngoặc thía này để đề phòng bị chim lợn :p)

câu này đáng bị chim lợn lắm, làm rì có chuyện ko ám chỉ ai, bà chị đang nói đến ai thế, chậc nghi ngờ, hay là một thời đã qua của bà chị :D

Nguyen Ngoc Yen đã viết:
Ờ,mùa đông nằm nhà nghe nhạc cũng sướng lém :D:D:D Nghe mấy bài nhẹ nhàng,lãng mạn thì quá tuyệt rùi,còn nghe mấy bài rock rít các thứ thì càng thấy phê===>làm gì cũng thấy thoải mái hơn hẳn!!!!!!!;)

Mà mùa đông là mùa mà bọn con trai có thể được chứng kiến nhiều chuyện lạ mà trong các mùa khác chúng nó chưa chắc đã thấy được...Ví dụ như 1 đứa con gái bị nói là như con trai lại cho người ta đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác về sự nữ tính của mình chẳng hạn--->hehe,vãi cả bất ngờ ý chứ :D:D:D (ko có ý ám chỉ ai đâu,đang ví dụ thôi...Mở ngoặc thía này để đề phòng bị chim lợn :p)
Tự ám chỉ mình hả :)) :))

Nguyễn Hoàng Hà đã viết:
câu này đáng bị chim lợn lắm, làm rì có chuyện ko ám chỉ ai, bà chị đang nói đến ai thế, chậc nghi ngờ, hay là một thời đã qua của bà chị :D
Hé hé,thôi được,các chú thích thì cứ vào mà chim lợn,chị ko ngại đâu :D:D:D
Nếu nói là 1 thời đã qua của chị thì sai rùi,vì xưa nay chị vẫn vậy mà,chẳng qua mọi người ko bít thôi :))

To thằng Quân gà rù:có thể nói thế,nhưng mờ chị cũng ko chỉ nói mỗi chị đâu nhóc ạ!!!:D:D:D:D

Mùa đông để đợi bạn gái kêu lanh rồi bảo:"Lạnh à,ôm tao cho ấm nè"
To Yến lùn:Bà mà có tí nữ tinh nào tý nào thì tôi chết luôn.

Có chứ , nữ tính ở con đầu bồng bềnh giúp nó lấy được của chị Tán Lô 150k và loay hoay đi nhuộm lại đây nè!:))

haha, khổ thân bà chị, chả hiểu bà ấy đã nhuộm lại chưa, tí nữa vào xem mới được

chán quá
lạnh vài hôm rồi lại bắt đầu ấm lên rồi

hè hè
đó là triết lí muôn đời
cứ chân thật thì đã cầm chắc đến 80% là thắng rồi.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên