Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Iem đây học Văn mà sao vào trang này thấy mọi người viết hay quá!
--> Thấy mình "tài hèn sức mọn" chẳng sánh nổi một ai. :(
Thê nhưng mà iem vẫn phải công nhận là iem thích mùa đông lắm lắm ấy.

To Biên: giùi ui, phí công me nhận you làm hàng xóm, ai ngờ you kì vậy. Thui, chẳng buồn làm hàng xóm với you nữa đâu.
Mùa đông lại càng yêu 10 Văn hơn. :x :x :x :x :x :x =D> =D>

Vũ Minh Tân đã viết:
Iem đây học Văn mà sao vào trang này thấy mọi người viết hay quá!
--> Thấy mình "tài hèn sức mọn" chẳng sánh nổi một ai. :(
Thê nhưng mà iem vẫn phải công nhận là iem thích mùa đông lắm lắm ấy.

To Biên: giùi ui, phí công me nhận you làm hàng xóm, ai ngờ you kì vậy. Thui, chẳng buồn làm hàng xóm với you nữa đâu.
Mùa đông lại càng yêu 10 Văn hơn. :x :x :x :x :x :x =D> =D>

you nói tui kì tức là thế nào.
ko hiểu

Mà nick bạn Tân có phải là warateens ko nhỉ
lúc nãy thấy cái nick này add nick tui mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Mùa đông đẹp tuyệt ngoại trừ việc bị .... nẻ môi
T_T đau lắm
ko ai sợ à ?
Tại sao con gái mùa đông lại xinh ?

thì nhìn thấy xinh, chứ ai biết được tại sao họ xinh hơn, hỏi họ ấy^^. nhưng dù sao mặc như mùa đông nhìn con gái hiền và nai tơ hơn. Mùa hè nhìn mấy em mặc mát, khó chịu lắm^^

Mùa đông con gái xõa tóc..buông hờ trông nữ tính và dịu dàng hơn..còn mùa hè thì con gái xinh kiểu khác..mùa hè là phải áo hai dây,quần sooc,buộc tóc đuôi ngựa cao,giày thể thao buộc dây, phóng địa hình vèo vèo ngoài phố=>thế mới là phong cách con gái thời nay

căm thù áo hai dây, các chị em xinh đẹp mặc áo hai dây vào, nhìn trông giống .. kiểu gì ấy. Quần sooc cũng ghét luôn. Còn mấy cái khác thì thoải mái, nhưng muốn làm được những việc như thế thì hình như trên TV chúng nó bảo phải có cái gì ấy^^.

Mùa đông con gái xõa tóc..buông hờ trông nữ tính và dịu dàng hơn..
Quá đúng
Tại sao con gái để tóc dài rồi lại mất công buộc vào nhỉ
Rõ ràng ai cũng thấy con gái để xõa tóc trông "nữ tính và dịu dàng hơn" mờ
Vả lại mùa đông con gái bị .... nẻ môi nên ăn nói có phần dịu dàng hơn
Hehehehe

Hơ! Mùa đông mà để xõa tóc thì cứ gọi là rối tung rối mù lên cả (tui có kinh nghiệm thực tế với chính bản thân nè)
To Nam: mày nói thế nào ấy chứ con gái có dịu dàng không là đã ăn sâu vào tính cách rồi, nẻ môi hay không không quan trọng.

Nguyễn Hoài Nam đã viết:
Mùa đông đẹp tuyệt ngoại trừ việc bị .... nẻ môi
T_T đau lắm
ko ai sợ à ?
Tại sao con gái mùa đông lại xinh ?
Oài , con trai gì mà sợ nẻ môi . 8-}

Con gái mùa đông xinh hơn đơn giản vì mùa đông ko phải mặc đòng phục & mùa đông thì đứa nào cũng trắng ra , bụ bậm + dễ thương hơn .
Mùa đông dịu dàng hơn bởi ....mùa đông ko nóng như mùa hè , mùa hè nóng ----> mặt đầy mồ hôi , lấm la lấm lép cộng thêm nóng thì đứa nào cũng bực mình .

Mùa đông con gái xõa tóc..buông hờ trông nữ tính và dịu dàng hơn..còn mùa hè thì con gái xinh kiểu khác..mùa hè là phải áo hai dây,quần sooc,buộc tóc đuôi ngựa cao,giày thể thao buộc dây, phóng địa hình vèo vèo ngoài phố=>thế mới là phong cách con gái thời nay
:)) :)) :))
bạn Hiếu mà nhìng thấy bạn Vy như thế thì .... cứ gọi là

Con gái mùa đông xinh hơn đơn giản vì mùa đông ko phải mặc đòng phục & mùa đông thì đứa nào cũng trắng ra , bụ bậm + dễ thương hơn
xinh thì mặc rì trông vẫn xinh :D

Ê! box này đang nói chuyện mùa đông sao lại chuyển hết sang chuyện tuyển chọn bang chủ sex nhân thế hả?

chậc chậc, đang là chủ đề gì thế, quay sang cãi nhau, có thôi đi ko?? Hay muốn xóa bài, hay muốn trừ điểm.... muốn gì thì muốn cũng vừa phải thôi, 1 2 bài còn chấp nhận được, tương cho 1 2 trang thế này!!!
Mùa đông là chủ đế được ban đến ở đây?? Sắp đến Xmas roai` có ai có dự định gì ko?

Hic, mãi mới vào lại box này, ai ngờ chủ đề thay đổi khiếp thế!
May mà có bạn Trang Thư kéo lại =D> =D> =D>
Bạn Thư nè, you ở trong ban diễn đàn đúng không? Thế thì "toàn quyền quyết định" rùi còn gì. Bài nào cứ ra "chủ đề đó" thì you del luôn cho rùi.
Noel này, chắc chẳng có mấy gift đâu. Mà lớp toàn con gái tặng nhau, chán bỏ xừ! Có mấy thằng bạn thì dạt đi đâu hết rùi không biết.
To Biên:
Bây giờ chắc you hiểu sao tui nói you kì vậy. Trông "mặt một đằng, tâm địa một nẻo" khó tin quá.

Box này trở thành box cãi nhau từ bao giờ thía .
Noel năm nay trường mình ko có dạ hội gì ah ?

Uh, còn tớ thích mùa đông vì bây giờ ở chỗ tớ không có mùa đông. Ai sang đây rồi cũng bảo là xa VN thì nhớ nhất là mùa đông! Bây giờ mới thấy đúng thật!

hihi, Khanh chưa bao giờ vào topic này, tớ thích mùa đông lắm lắm lắm luôn vì mùa đông rất lạnh:D chỉ thế thôi, mùa hè nóng khó chịu ghê gớm
Noel sắp đên rùi, nhanh quá:x

chậc, trường mình ác bỏ cha, ai đời thi học kì đúng Xmas chứ, mà chả phải riêng năm nay, năm nào cũng thế, đến bó tay
dạ hội thì đương nhiên là không rồi, giờ nay còn không thấy ai chuẩn bị chi hết thì làm sao Noel xong được, chắc lần này may ra thì thi xong có dạ hội thôi
đêm Noel làm rì bây zừ???

Ngồi nhà, cày thi..........
Hay đợi đến ngày 1/1/2005, may ra mới đi chơi được :((
Nhg mờ có trường 24/12 đã thi xong, tối bọn nó đi chơi luôn... :( Mình nhìn theo mà thèm, papa, mama mà bít vẫn thi học kì thì mình chỉ có ngồi nhà thôi!

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên