Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Noel này vẫn đi chơi như dự kiến , mất có 1 ngày thôi mà , xong lại về thi như bt , có sao đâu
mỗi tội chả có đứa nào đi chơi cùng :(

Chả có đứa nào đi cùng thì đi làm gì nữa, nói thế mà cũng nói! Đi một mình thì ở nhà ôn thi còn tốt hơn.

nhìn mặt tao mà mày lại bảo ở nhà ôn thi :))
không đi chơi với ai đc thì ở nhà ngồi nghiền Prince 2 tiếp ( hay vãi núa )

nghe nói 28/3 trường mình có dạ hội , chờ dài cổ ...hôhô ^o^

Trở về chủ đề chính đi các bác ơi... bay xa qua rùi đấy ^^ Thích nhất mùa đông vì mùa đông uống trà sữa nóng là ngon nhất ^^

Thật là điên vì mùa khác cũng uống trà sữa nóng được . Thích nhất mùa đông vì chỉ có mùa đông mới được mặc sai đồng phục , ngủ trong một đống chăn bông không khác gì giẻ rách và nhận quà Noel của một người-luôn-gọi-là-ông-già-Noel-nhưng-thực-ra-lại-là-bố-hoặc-mẹ-mình!

ui, nhận quà noel từ ông già Noel --> hình như mình qua tuổi này lâu rồi mà ^^

cả đời chưa bao giờ nhận quà noel từ bố mẹ :(:)) nhưng chả có vấn đề rì, vì cả đời đã nhận quà từ bố mẹ đâu :D:)

Năm nay đón noel bên bàn học, nếu ông già Noel dám trèo tường khoét vách vào nhà thì chúng ta cứ thế mà lột cả thôi (nhớ là lột cả đấy)

Tui thích mùa đông vì mùa đông làm chêm bị sun.

Bỉ ổi..mod del bài của thằng ninh và trừ điểm chất lượng của nó đi..ô uế topic qué đi mứt thui
Noel này không bít còn dc nhận quà của ông già noel nữa không nhỉ,nhưng thui để viết thư đề đạt nguyện vọng rùi gửi sang bắc cực cái đã nhẩy..nào
Hà nội 20-12
Thưa ông già noel ..cháu là Vy ...nếu đc ông hãy cho cháu những thứ sau đây
1.1 tỷ đồng để cháu sống đầy đủ ..và không phải đòi quà ông mỗi dịp noel nữa
2...
3...
4....
5...
...
2004....

Hà nội 20-12
Thưa ông già noel ..cháu là Vy ...nếu đc ông hãy cho cháu những thứ sau đây
1.1 tỷ đồng để cháu sống đầy đủ ..và không phải đòi quà ông mỗi dịp noel nữa
2...
3...
4....
5...
...
2004....
có cần chuyển con này lên Sài Đồng không nhỉ :-?:-?:-? ????

Chỉnh sửa lần cuối:
sợ nhẩy , giết tao xong là vào kho đấy ( không làm mà cũng có ăn ý :)) )
ơ sao cái bài "chêm chêm" rì vẫn chưa bị xóa nhẩy ????

Mùa đông là mùa gây cho mình nhìu ấn tượng nhất, là mùa mà mình cảm nhận được nỗi buồn rõ nhất, là mùa khiến cho mình biết mình cô độc đến mức nào? Có lẽ vì thế mà mình rất thích mùa đông?

Ngô Thu Phương đã viết:
Mùa đông là mùa gây cho mình nhìu ấn tượng nhất, là mùa mà mình cảm nhận được nỗi buồn rõ nhất, là mùa khiến cho mình biết mình cô độc đến mức nào? Có lẽ vì thế mà mình rất thích mùa đông?
Xem phim Hàn nhiều quá , mùa nào chả buồn .

Trùi ui , các lí do của các bác hay quá, cho em bon chen một chân với nhé(sợ bon chen hai chan thì lại bảo là iem câu bài ^_^)

em thích mùa đông chỉ đơn giản vì từ bé em sinh vào mùa hè nên phải thích mùa đông thôi, đùa chứ em thích không khí mùa đông lắm, bởi vì nó lành lạnh, rất chi là thoải mái vì nhiệt đọp bên ngoài<nhiệt độ cơ thể(cái này cô vừa dạy hum trc')

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên