Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hôm nay kiểm tra toán lạnh quá
vừa làm vừa xoa tay cho ấm

mấy hôm nay lạnh ơi là lạnh, đắp 2 chăn mà vẫn thấy lạnh.
mùa nay ăn thịt chó thì sướng lắm nhẩy.

mùa đông lạnh thế này, giám thị coi thi chỉ dám ngồi 1 chỗ, tha hồ anh em chúng ta tung hoành

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
mùa đông lạnh thế này, giám thị coi thi chỉ dám ngồi 1 chỗ, tha hồ anh em chúng ta tung hoành
Chưa chắc đâu bạn ạ , như cái cô trông bọn tớ đây này , đầu giờ cho cả lớp ra ngoài , gọi từng đứa vào một , rồi lại còn ung dung tung tẩy phát đề thi , đúng là có ngồi một chỗ nhưng mà " chị kia tôi cảnh cáo chị lần cuối cùng nhé , còn chép bài là tôi ghi vào đây đấy " , " tôi là tôi để ý chị từ đầu giờ , chị là chị chép từ đầu đến cuối , nộp bài rồi mà còn định chép à ? "" hai anh này ra kia bê cho tôi cái bàn ngoài kia vào đây "... thời gian làm bài đã chẳng có , thế mà lại còn bị cắt xén đủ mọi kiểu thì làm sao mà làm cho tốt được cơ chứ ? :(( :(( :((

Mấy ngày gần đây lạnh không chịu đc,lúc nào tay chân cũng giá như sắp đóng băng đến nơi rồi ý.Ra ngoài đg mặc một đống áo chẳng khác nào con gấu.Hôm nay thi toán ngồi gió lùa lạnh đến run cả tay,ngó cả lớp thấy một lũ đứa nào cũng một tay đeo găng một tay không để viết bài=>trông như micheal jacson ý..hihi
Nhưng mà nói chung là rét thì rét vừa vừa thôi chứ cứ cái kiểu 8,9 độ thế này thì chỉ có nằm trùm chăn là sướng thui

Cẩn thận trùm chăn lâu quá không ra được .

Nhưng mà chán nhất là mùa đông của mình không có tuyết, nhìn không Hàn Quốc

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Mấy ngày gần đây lạnh không chịu đc,lúc nào tay chân cũng giá như sắp đóng băng đến nơi rồi ý.Ra ngoài đg mặc một đống áo chẳng khác nào con gấu.Hôm nay thi toán ngồi gió lùa lạnh đến run cả tay,ngó cả lớp thấy một lũ đứa nào cũng một tay đeo găng một tay không để viết bài=>trông như micheal jacson ý..hihi
Nhưng mà nói chung là rét thì rét vừa vừa thôi chứ cứ cái kiểu 8,9 độ thế này thì chỉ có nằm trùm chăn là sướng thui
:( Hôm nay trời lạnh thía mà mình phải cầu bơ cầu bất ở trường--> bùn ngủ wa'
Nằm trùm chăn không như thế không sướng bằng có đứa nằm cạnh ôm mình đâu( tất nhiên là phải đắp chăn rùi :D) :-$ :>

Mấy hôm tới đi ăn cưới liên tục mà thời tiết nó không bớt lạnh cho ,đến khổ .

Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Nhưng mà chán nhất là mùa đông của mình không có tuyết, nhìn không Hàn Quốc
Thôi đi mợ mơ hão vừa vừa thôi,mới có thế này đã đủ chết vì rét rồi,đi ngoài đg không có gì bám chắc gió nó cuốn tao đi lúc nào không hay mất.Thế mà mày còn đòi cả tuyết để mà vác chăn bông với lò sưởi đến lớp à?

Chưa chắc đâu bạn ạ , như cái cô trông bọn tớ đây này , đầu giờ cho cả lớp ra ngoài , gọi từng đứa vào một , rồi lại còn ung dung tung tẩy phát đề thi , đúng là có ngồi một chỗ nhưng mà " chị kia tôi cảnh cáo chị lần cuối cùng nhé , còn chép bài là tôi ghi vào đây đấy " , " tôi là tôi để ý chị từ đầu giờ , chị là chị chép từ đầu đến cuối , nộp bài rồi mà còn định chép à ? "" hai anh này ra kia bê cho tôi cái bàn ngoài kia vào đây "... thời gian làm bài đã chẳng có , thế mà lại còn bị cắt xén đủ mọi kiểu thì làm sao mà làm cho tốt được cơ chứ ?
hốhố , pó tay mất thôi , cô nào thế ?
thôi cho qua, cũng may là qua mấy cái ngày thi này rồi

Hôm nay đá ở Vạn Phúc đóng nguyên cả bộ quần bò áo len :)) , kết quả chẳng ghi bàn nào =D> =D> .

đóng cả bộ như thế không sợ người ta nhầm mình thành bóng hả Duy ơi

Đứa nào nhầm thì cũng được biến thành bóng ngay sau đó .
Trời rét được cái ngồi nghe nhạc thấy hay hơn .

nhưng chẳng đi đâu được cả :(
Soa bọn mình ko được nghỉ nhể? hôm thứ 5 bọn cấp 1 cô bảo về xem "dự báo thời tiết' nêu <= 9 độ thì được nghỉ.Hôm sau 8 đội luôn, bọn mình vẫn phải đi thi như thường... :(( ----> làm "người lớn" khổ phết!

từ hồi đi học đến giờ(kể cả hồi mẫu giáo) tớ chưa bao giờ được nghỉ vì trời lạnh cả =>cú thế ko biết.
nghe thấy trên tivi báo nhiệt độ thấp đang tưởng được nghỉ mới nhớ ra đúng vào ngày thi=> thất vọng+ mừng hụt.

@ Phương mày lại còn đi tị với cả trẻ con nữa ==> nẫu wa'

Đoàn Duy đã viết:
Mấy hôm tới đi ăn cưới liên tục mà thời tiết nó không bớt lạnh cho ,đến khổ .

Đám cưới trời này kể cũng kinh thật đấy chứ, nhìn cô dâu tím tái trong cái váy cưới hở vai hở cổ mình cũng thấy rét theo 8-}... Thế mà chụp ảnh vẫn phải cười ==> đỉnh của đỉnh!!

Hôm trước thi Toán, trời đã lanh thì chớ, bài đã khó thì chớ, lại gặp đúng ông giám thị hắc xì dầu==> wa' cáu luôn, mới làm bài được 1 lúc bị thầy cho lao thẳng xuống bàn cuối lớp( biệt cách luôn)==> trời vừa lạnh, lại vừa lo ko làm được bài, lại vừa cáu lão điên kia===> ngồi run cầm cập, đếch làm được j` cả????huhu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên