Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
tưởng lo quá toát hết cả mồ hôi chứ,
chắc vừa vào thi đã quay ngang quay ngửa rồi nên mới bị chuyển chỗ, trình còn kém lắm phải học tập mấy boy lớp tớ đi là vừa

Trần Thanh Huyền đã viết:
chắc vừa vào thi đã quay ngang quay ngửa rồi nên mới bị chuyển chỗ, trình còn kém lắm phải học tập mấy boy lớp tớ đi là vừa
Úi!!! Đúng là mình trình còi thật, chắc phải học hỏi thêm mấy bạn lớp TIn thoai!! Nhưng cứ thử gặp mr QUYẾN xem????xem mèo nào cắn mửi nào???

sozi các bác , em là dân mới vô , chưa biết gì nên chả biết mr Quyến nào sất , hỏi thật là mr trông kin lắm à ? :D
mà các bác đừng nghe Huyền Đô nói lung tung , trình lớp Tin còi lắm , biết rì đâu :eek:

Huyền có cần tớ tả lại cho các bạn nghe ấy đã dùng đùi đối phó với thầy kiểu gì ko ? :)) ( ý tớ là nó đã sử dụng chân thành thạo như tay để đút sách vào ngăn bàn, ko để lại dấu vết gì, thầy đi qua chỉ thấy mỗi cái mặt nhăn nhở của nó :)) bái phục =D>
Hơ... nhỡ kể mất rồi :)) túm lại là boy Tin phải học tập Huyền đô :))

NGUYỄN MINH NGỌC đã viết:
Úi!!! Đúng là mình trình còi thật, chắc phải học hỏi thêm mấy bạn lớp TIn thoai!! Nhưng cứ thử gặp mr QUYẾN xem????xem mèo nào cắn mửi nào???

:)) :)), tớ cũng thông cảm với ấy, Mr Khí quyển mà đã trông thì thôi rồi, thà bị điểm kém còn hơn bị thành HK TB :D
--- biết thầy từ cấp 2, học thày từ cấp 2, sợ thầy từ cấp 2 :D

từ khi đi học cho đến bi giờ và chắc là cả về sau , chưa thấy ông nào trông tàn bạo hơn được thầy Khí quyển

biết thầy từ cấp 2, học thày từ cấp 2, sợ thầy từ cấp 2
không biết là tại bạn Phương quan trọng hóa vấn đề hay tại mìn điếc không sợ súng :))

Mr Quyến nghe hoành tráng nhỉ, thể thì thi HK thể nào cũng há mồm trước ông ý

Mr Quyến thì hoành tráng lắm rồi, ai mà chẳng sợ.Mà sao số mình đen thật==> bị Mr trù mất rồi, quả này hết hâm(thi Lý 1 tiết trong lớp cùng bị đuổi xuống bàn cuối, Mr trông thi Sinh học kỳ cũng thế, và giờ thi TOÁN hòc kỳ cũng vậy==> chết mất thôi)

Vương Văn Cường đã viết:
biết thầy từ cấp 2, học thày từ cấp 2, sợ thầy từ cấp 2
không biết là tại bạn Phương quan trọng hóa vấn đề hay tại mìn điếc không sợ súng :))
Bạn Phương chỉ nói đúng thôi!!!thông cảm cho những ai học Mr

@Huyền: Thế này phải cắp sách cắp vở đi học bạn H thôi==> trình quay cao wa'!!!
@ Hương: chắc mày ko học Mr Quyến roài===> tao chúc mày sang học kỳ 2 sẽ đc Mr dạy Lý==> khi đó mày sẽ biết thế nào là vãi sợ

Nhầm. học kì hai mà cũng có đổi giáo viên ah

Ui' thế là con này nhầm to, học kỳ 2 vẫn đổi GV như thường mày ạ==> nguy cơ lớn rồi

MR.Quyến trình cao nhưng chưa bằng MR.Sơn đâu .

Ui' thế là con này nhầm to, học kỳ 2 vẫn đổi GV như thường mày ạ==> nguy cơ lớn rồi
YEAH , hk 2 đổi GV thật không đấy ?
chứ tình hình lớp Tin như bây giờ thì rất là tình hình đấy

Thế này là không được, lại còn đôỉ giáo viên nữa cơ à. làm sao mà sống được nếu một ngày em phải gặp thầy Quyến

lạc đề rùi!!!!
Đài Hà Nội thông báo đây chỉ là đợt rét đầu tiên ,còn 1 vài đợt rét nữa :D Còn ai thik mùa đông nữa k???

chết bỏ má tồi còn gì ?
cái mẹt tao nó nẻ toác ra thế này con chưa đủ à ? :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên