Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Ngọc Hương đã viết:
Thế này là không được, lại còn đôỉ giáo viên nữa cơ à. làm sao mà sống được nếu một ngày em phải gặp thầy Quyến
con này khôn hơn ra rồi đấy!!!

thui, mày nhầm rùi, đời tao con xuân lắm Ngọc ah, học kì hai vẫn là thầy Cử dạy lý thui. Đừng trách tao nha

Chúc mừng bạn Long cũng vừa câu được 1 bài ( nhớ tớ đấy nhá ,cảm ơn đi )

X(
Nguyen Quang Minh đã viết:
Huyền có cần tớ tả lại cho các bạn nghe ấy đã dùng đùi đối phó với thầy kiểu gì ko ? :)) ( ý tớ là nó đã sử dụng chân thành thạo như tay để đút sách vào ngăn bàn, ko để lại dấu vết gì, thầy đi qua chỉ thấy mỗi cái mặt nhăn nhở của nó :)) bái phục =D>
Hơ... nhỡ kể mất rồi :)) túm lại là boy Tin phải học tập Huyền đô :))

Sao trên đời có đứa bịa giỏi như thật thế nhỉ?
"dùng chân đút sách vào ngăn bàn" mới sợ chứ, vu khống thế hả?X(
Oan uổng quá, bao đại nhân!!!!

Ối ối, câu bài mà ko rủ thần câu nhiều bài nhất HAO câu cùng à :D:D:D
anyway, cẩn thận em MOD bên này em ý cáu :D:D:D Mùa đông sẽ cực kì tệ nếu ko có cái lò sưởi trong nhà :-&:-&:-& mùa đông được cái có đứa ở đây cho mình ôm thì sướng :x:x:x mùa hè ôm nhau chỉ thấy mùi hôi nách, hố hố :)):)):))

2 Huyền : có gì đâu mà phải chối ?
tớ cũng hay đút chân vào ngăn bàn , ấm + thoải mái không tả :))

Trần Thanh Huyền đã viết:
X(
Nguyen Quang Minh đã viết:
Huyền có cần tớ tả lại cho các bạn nghe ấy đã dùng đùi đối phó với thầy kiểu gì ko ? :)) ( ý tớ là nó đã sử dụng chân thành thạo như tay để đút sách vào ngăn bàn, ko để lại dấu vết gì, thầy đi qua chỉ thấy mỗi cái mặt nhăn nhở của nó :)) bái phục =D>
Hơ... nhỡ kể mất rồi :)) túm lại là boy Tin phải học tập Huyền đô :))

Sao trên đời có đứa bịa giỏi như thật thế nhỉ?
"dùng chân đút sách vào ngăn bàn" mới sợ chứ, vu khống thế hả?X(
Oan uổng quá, bao đại nhân!!!!
phải tự hào chứ, cái đấy nó thuộc về năng khiếu, ko ai bắt chước được :))

chiêu đấy đọc phết , không phải ai cũng làm được đâu

Phạm Vân Anh đã viết:
Mày muốn học hả Hương? Để tao dạy cho.
tao chỉ sợ làm thế, tao thành thương binh rùi bị chuyển sang trường Nguyễn văn Tố ( ams Hàng Quạt ) thì chết

Đút chân vào ngăn bàn đâu fai để ấm đâu hả Cường ,bạn Huyền làm thế để giấu sách cơ mà???

oài - mấy hôm nay lạnh quá - dậy đi học thêm vào sáng sớm khổ thiệt - toàn bùng nằm nhà ngủ tiếp - tội lỗi thật !!! :cool:

sáng nào tui cũng phải dậy đi học chính đây này , thế mới đau

Cám ơn 3 bạn, Hoa, Long, Cường, mỗi bạn ... chuẩn bị tinh thần cho tớ xóa bài :D
Nhg bọn ấy được ngủ buổi chiều B-)

Ủa , sao có mỗi Hoa , Long , Cường , thía những người khác ko câu ah , .........mod ơi !

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Ủa , sao có mỗi Hoa , Long , Cường , thía những người khác ko câu ah , .........mod ơi !
Đây là những bài tớ đọc đc, tất nhiên , ng` khác cũng ko loại trừ. B-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên