Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh em cố gắng để cho mod có việc để làm nhé

E hem```````! =D>

Thích mùa đông đơn giản vì diện đc nhìu quần áo hơn!! Thế thoai!!! :*

coi chụp mũ mình kìa
"cái đấy thuộc về năng khiếu " mới sợ chứ.
Mấy hôm nay rét quá, mặc đến 6 áo liền vẫn thấy chưa đủ chắc lại quay lại như hồi cấp 1 mặc 8 áo mới vừa. Hic hic

Hôm nay xuống 8 độ thế mà vẫn phải đi học thầy Khôi trên hàng Bông từ 7h30 .

bắt quả tang đi học riêng nhá, bi giờ trên bộ đang ra quyết định ngăn chặn tình hình này đấy.

Học riêng gì chớ , lớp gần như 90% trường Ams , gọi mấy cu trên bộ ra đây nào .

a kin a kin, thế thì iem đú cùng bác vậy , bác giới thiệu lớp cho iem đi để em tham gia với. hề hề

Ờ , bác nào thích thì đến , càng đông càng vui , toàn dân Ams với nhau cả mà . Ngồi trong lớp thầy Khôi khá dễ chịu , tính thầy cũng vui mà chương trình dạy cũng hay( quảng cáo tích cực thế này có nên xin lương của thầy không nhỉ )

phét quá , thầy toàn cho bài rồi bỏ đi đâu ý , làm việc riêng, mất tích 1 hồi rồi vào :nào xong chưa bài tập về nhà nhé.
Nó thế thôi chứ chắc thầy dạy hay nhất trường AMS rùi, thế nên mới đông học sinh.

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ - thầy cũng có đông học sinh thật đấy nhỉ - thằng ĐD sao đang học thầy Tôn lại bùng sang học thầy Khôi thế hả - làm bộ 3 h chỉ còn có 2 - chán phèo - hay lại chạy theo em nào ở lớp thầy Khôi rồi ?? :cool:

Thằng TD đừng có ăn nói linh tinh thế , làm gì có em nào . Mày với thằng Long chuyển sang học lý thầy Hàm thứ 2 với tao thì có đủ bộ ba ngay , học ông Tôn ức chế quá , sư bố cái ông chủ nghĩa vừa béo vừa lùn là đẹp .

Đoàn Duy đã viết:
Thằng TD đừng có ăn nói linh tinh thế , làm gì có em nào . Mày với thằng Long chuyển sang học lý thầy Hàm thứ 2 với tao thì có đủ bộ ba ngay , học ông Tôn ức chế quá , sư bố cái ông chủ nghĩa vừa béo vừa lùn là đẹp .
hahah - sợ " bạn ấy " ghen à - công nhận học hô ức chế thật nh ko thể phủ nhận thầy Tôn dạy hay !!!
tao bùng Lý thầy Hàm tới hơn tháng roài còn chuyển chiếc j nữa - vô lớp nghe thầy giảng mà bc' ra khỏi lớp cóc hiểu cái j` cả - đc cái thầy kể chuyện hay vãi !!!

Thế chuyển sang lớp thầy Khôi với tao đê , lớp đấy cũng có mấy đứa học lớp mày còn gì . "bạn ấy" mất tích rồi , mà cũng có đọc được thì cũng không ghen đâu mà sợ .

Trần Thanh Huyền đã viết:
coi chụp mũ mình kìa
"cái đấy thuộc về năng khiếu " mới sợ chứ.
Mấy hôm nay rét quá, mặc đến 6 áo liền vẫn thấy chưa đủ chắc lại quay lại như hồi cấp 1 mặc 8 áo mới vừa. Hic hic

HAI ĐỨA THI NHAU LÀM GẤU BÔNG ĐEeeeeeeeeee :* :) ;;) 0:) :)>-

Ối giời các bác mặc thế mà vẫn di chuyển bình thường trên mặt đất à , bái phục .

haha - nh di chuyển bằng cách lăn chứ ko phải là dùng chân để đi !!!
Lạnh thật đấy - sáng mãi mới dậy đc - nhảy ra khỏi chăn .... 5 giây sau lại nhảy vào - lạnh ko chịu nổi mà lúc ngủ đâu thể mặc dày đc đâu !!!

Hôm nay cũng đỡ rồi , trời nắng khá đẹp , hôm qua thì cứ gọi là ... lập cập , đi học thêm về ngồi chơi điện tử xong không đứng lên được vì chân cứng đờ lúc nào không biết ,.

Hôm nay sướng nhất là ko có mưa, trời sáng nữa chứ :x. hôm nào cũng thế này có phải là tốt ko nhỉ?

trời hum nay ko lạnh lắm - công nhận trời lạnh mà lại có mưa thì chán thật đấy !!!
Nh năm nay Ams chưa có vụ mưa nào hoành tráng ngập trường như năm ngoái nhỉ !!!

Công nhận trường mình thoát nước kém , cứ được trận mưa "không bé" thì các em tha hồ bơi . Nhưng mà được cái lúc đấy các boy có dịp ga-lang , lấy xe đèo các bạn gái như xe tăng lội nước , vui phết nhưng mà xe mình không có chỗ đèo , biểu tượng của tự do và cuộc sống mà .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên