Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyen Quang Minh đã viết:
À thế à :))
Hy vọng hôm bọn mày diễn trời cũng có gió ... :)
Nhầm roài mày ạ,dù có bão thì cũng k làm j` dc vì bọn tao diễn trong nhà ( đấy là hôm dạ hội) còn giao lưu dưới trg thi chưa có kế hoạch j` cả :))
Đừng mơ hão roài thất vọng mày ạ [-x

[-x thằng Đỏ không đc thế nhá , đầu óc đen tối
Mai ơi , trong nhà thật hả mày :( thế thì chán :D

Mai đã viết:
Mình đã viết:
À thế à :))
Hy vọng hôm bọn mày diễn trời cũng có gió ... :)
Nhầm roài mày ạ,dù có bão thì cũng k làm j` dc vì bọn tao diễn trong nhà ( đấy là hôm dạ hội) còn giao lưu dưới trg thi chưa có kế hoạch j` cả :))
Đừng mơ hão roài thất vọng mày ạ [-x
Ừm, tao đi chỗ khác tìm gió mát :)

vào chim lợn vài câu :)):))
mấy hôm nay lạnh nhưng đẹp roài, vừa đủ mát mẻ :)):))

thằng Hà bảo tao vào câu bài cho nó câu với [-x
phải báo cho mod biết mới đc

To WC : Cố gắng lên , mot cộng cho 1 điểm vì có tinh thần .:))

Tình hình là đang có phong trào bật mod , box 04-07 đúng là toàn nhân tài .

oài - mod trừ điểm ĐD đê !!
Mấy hôm nay ko giống mùa Đông mấy - cứ như là đang vào xuân ấy - nói chung thời tiết thế này là đẹp roài !!

Mỗi tội trời mưa nhiều quá , đi chơi + đi học : ngại vì bẩn quần áo & mặc áo mưa
giặt quần áo : lo vì sợ ko khô được
trời hôm nay có vẻ lạnh trở lại nhiệt độ từ 13- 19 , không còn mưa nữa, gió chuyển hướng đông bắc trong đất liền , mạnh cấp 2, cấp 3 ,trời về sáng và đêm vẫn còn mưa phùn và sương muối , đề nghị đề phòng các bệnh về hô hấp .

Hơ, bọn này náo.... tình hình này tao phải cộng điểm cho bọn mày hết mới được, nhg vào chủ đề chính đi nhé!
Hiếu ui, làm nhân viên dự báo thời tiết được roài đấy!

Được mấy hôm k fai đi học thì trời trogn xanh nắg đẹp.Đến mấy hôm hay fai ra đường thì mưa phùn ,ko mặc áo mưa thì ướt ,mặc áo mưa thì chẳng bõ công ,như dử hưi í

trời hôm nay có vẻ lạnh trở lại nhiệt độ từ 13- 19 , không còn mưa nữa, gió chuyển hướng đông bắc trong đất liền , mạnh cấp 2, cấp 3 ,trời về sáng và đêm vẫn còn mưa phùn và sương muối , đề nghị đề phòng các bệnh về hô hấp .
Hay quá, nếu có khả năng về thì ko sợ underestimate thời tiết.

Hôm nay trời đẹp quá ( CN/23/1/05).

ừa, trời hôm nay quá đẹp để đi chơi đấy mọi người ạ, lâu lắm mới có một chủ nhật hửng nắng như thế đây

Tuy nhiên mình không muốn đi chơi chút nào sau trận thua vừa rồi .

Hôm nay là một ngày đẹp, thấy yêu đời hơn bao h hết.
Anh yêu vợ anh, yêu Em ... :x ( ko câu :)) )

Còn tận 2 tuần nữa mới nghỉ Tết , thời tiết Tết mà như hôm nay thì tốt , chỉ khổ mấy bác bán đào .

Còn tận 2 tuần nữa mới nghỉ Tết
Thông tin ở đâu thế hả Duy ,
thời tiết Tết mà như hôm nay thì tốt , chỉ khổ mấy bác bán đào .
Tớ đề nghị vỗ tay hoan hô bạn Duy (nghiêm túc :|), biết thông cảm với những con người có cuộc sống khổ hơn mình.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên