Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
MOD để im đấy , đang câu hay cứ vào chặn họng
tình hình là sáng nay vừa làm Văn xong
đang đến hồi cao trào thì thằng Minh hoạn nó bảo mình với nó chép chung 1 quyển mất rồi :( hoảng quá
may mà không phải :
mày chép quyển gì ?
quyển xanh
may quá , quyển tao màu đỏ
đúng lúc ý thì cô Văn vào :D may mà có năng khiếu nên không sao

Sao bức xúc thế mà mình đang bàn về mùa đông cơ mà , trời như mấy hôm nay khó chịu wé , trời nóng không chịu được , tết mà cũng như thế này thì tiêu !

Tối nay cũng bắt đầu thấy lạnh rồi , không biết ngày mai thế nào .

Hôm qua con bạn bảo nó thấy rất có không khí tết rồi, thía mà tui chả thấy nó giống tết tẹo nào cả? Tết gì mà nóng như mùa hè thế này?

Tết phải lạnh chứ nóng thế này thì chán chết - ra đường mặc mỗi cái áo phông mà vẫn có lúc thấy nóng - chảy thật !!

Chỉ mong được nhiều nhiều , còn nóng lạnh thía nào cũng được .

Vũ Thiều Hoa đã viết:
Chỉ mong được nhiều nhiều , còn nóng lạnh thía nào cũng được .
Tao cũng thía! Hay là từ nay đến tết mỗi ngày mày lì xì cho tao một bữa sáng đê :))
Hic! Thế mà có những đứa lên cấp 3 bị cắt tiền lì xì, đau thật!

oài - lì xì chỉ là phù du thôi - ôi - sao mà thời tiết chán thế ko biết !!!!

cuộc đời hay thật..... tự nhiên lại có cơn nóng..... giữa trời đông giá..... hay ghê.....Tết này hi vọng sẽ đông vui..............:x

thơ hay là văn thế hả bạn Chi , mà trời mấy hôm nay cũng nắng nóng lắm đâu chỉ có nhiều sương mù vào sáng sớm và tối khuya , sáng dậy sương chưa tan hết nên mình có cảm giác là trời lạnh , buổi trưa có nắng nên cảm giác là nóng đấy thôi

tin tốt nè : trời chỉ nóng trong 1 vài ngày tới thôi
sau đó đến Tết là lạnh
mong là Tết này sẽ không buồn :(

Còn lâu! Tuy là có lạnh hơn mấy hôm nay nhưng vẫn không thể cho là lạnh như tết mọi năm được!

Mấy hôm vừa rồi trời nóng.... May mà hôm nay còn hơi lạnh lạnh 1 chút...:D Thía là khỏi lo nghỉ Tết mà không lạnh rùi...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
sáng nay lạnh thật - Tết này zdui rồi !! ( mỗi tội dính tới 4 , 5 bài ktra trước Tết thế này phê quá !! )

:)), sáng nay dậy lạnh vãi, sau đấy đầu tóc bù xù + ko tỉnh táo, phải đi tắm, nhưng lại ko có nước nóng. Mèng đéc , cứ gọi là phê lúa

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên