Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thông tin 2 tuần nữa nghỉ là chính xác ,còn ngày hình như là thứ 7 bắt đầu nghỉ:D Sắp vui roài:D

có gì mà vui , chán phèo
từ đây đến tết tao còn 1 bài kt 1 tiết anh nữa :( đấy , vui chưa ?

Thế thì mấy ông lớp Tin còn đỡ hơn lớp tôi nhiều , 2 tuần tới có khoảng 5 bài KT , nghẹt thở mất .

Nếu thế có nghĩa là lớp nào cũng có bài 1 tiết trc tết à?Seo k thấy thông báo j` nhỉ?

Oài, mọi người đều có bài KT cả hử :D ? Còn trường mình vẫn chưa thấy nói gì cả, chắc là rảnh roài. Ko biết " tung hoành " ở đâu đây :-? ?

Lớp tớ còn kiểm tra Địa 1 tiết ko báo trước.LÙ lù bước vào lớp bảo lấy giấy ra làm bài KT.Tưởng 15' hóa ra...

Oầy khủng bố vật,thế lớp T2 ai dạy Địa thế để còn chuẩn bị tinh thần ?có fai cô Liên k?

ko biết dc, chỉ biết cô đấy béo béo lùn lùn,đi chậm chậm

ĐÍch thị là vợ thầy Đạt rùi
Chán quá, mấy ngày hôm nay lại nóng, còn gì là mùa đông

Mùa đong sợ lắm.Tắm mà ko có nước nóng thì bỏ mẹ 8-}

oái, bắt đầu nghỉ tết từ ngay28 tết đúng ko???
kiểm tra trước ngày đấy ah thằng cường

Mày ko nghe cô hương :) dặn gì à, lo học cẩn thận đi, bài 15 ph trước làm như shit, mẹ :(

chắc cô toàn dặn vào lúc nó phải đi họp ... rổ :))
bài 15' sao hở Đỏ ? tao làm tốt mà , đc trên nửa đời là cái chắc :D

đùa - trước nghỉ Tết mà thầy cô toàn mừng tuổi bài kt thế này mới đau chứ !! Ăn Tết mất vui - nói vậy thôi chứ vẫn vui chán !!
Mà sắp đến Tết rồi trời lại lại nóng lên là sao - như mùa hè ấy - chán quá !!

kiểm tra trước tết thì có xui thì xui cho chót, chứ sang năm mới ăn điểm kém dông cả năm

Thầy cô làm sao trả kịp bài trước Tết , tình hình năm tới bi đát rồi .

TÌnh hình là trùng roi cho lý 2 kt trước tết mà ko hiểu sao lớp sinh lại kt sau tết nhey .

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay , chính xác là 5' nữa , kt 2t văn , trì ui vãi hàng . com

Ừm, á, Hay để tớ close topic này lại, hết mùa đông roài, sang " Mùa xuân và Tết" ???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên