Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Thôi, hết ức chế chưa, tạm dẹp ức chế và áp lực đi
Cả năm có mấy ngày Tết mà ko vui thì héo cả năm

Nhìn chúng nó đem mấy con 10 về ăn Tết ức chế thật , chả bù mình được con 1 hóa can tội quậy trong lớp .

Chúng nó là ai ?
Còn con 1 ấy thì đừng lo, hôm nào gỡ chả được, tuy cô khó tính nhưng cũng ko phải ko có cách

Là cái dòng chữ mày nhìn thấy trước khi vào topic này ý.

hỏi thế vì đứa thì bảo hôm nay mưa,đứa thì bảo được 1 hóa...chả bít thế nào mà lần:D

Anh em cũng bắt chước bọn nó đê,hí hí.Đùa thôi,trò câu bài thực sự là không hay đâu các cậu ạ,đừng làm thế nhé,tớ bùn lắm đấy.

Ờ , chú tưởng mỗi chú buồn à , hai mod của chúng ta còn buồn hơn nhiều , 1 phút chia sẻ .....
Hôm nay mưa khá to nhưng toàn trong khoảng 5-15 phút => Vẫn đi chơi như thường .

hôm nay trời mưa à ?
nằm ngủ ở nhà như chết có biết gì đâu
kệ thôi , nắng mưa thì có liên quan gì đến mình , sống mà như không sống , mặc

Tối nay nổi hứng cầm ô đi chat , kết thúc một ngày tồi tệ .

Hè hè
To Hoa : đã lên hơn 1000 bài rùi ah ? Nhanh thế ? mà toàn câu.
To Duy : Thế ngày hôm nay tồi tẹ như thế nào ?
To Cường : Mày dẹp chữ "Nothing" cho tao nhờ, kẻo ai nhìn thấy nó lại bảo tao và mày kết nhau, tâm đầu ý hợp thì tao nôn quá...ọe....ọe, vợ ơi lấy cho anh cái khăn

Mày iên tâm WC ui.k có vợ tao giới thiệu cho mày,đừng lo ế,cùng lắm cũng sứt môi thoai mà:D

Mùa đông ngủ ấm lắm

Dạo này toàn có mưa rào , xuân gì mà như hè , lạ thật .

Trời bi h lại nắg ,sogn roài tí nữa thể nào cugnx lại mưa,thời tiết như dử hưi,Tết mà thế này thì đi kiếm tiền sao dc:(

Thế thì thất thu chứ sao.
Nhưng hôm nay quang lắm, chỉ tội trời nồm nên chưa lau dọn nhà gì cả
Tết chăc ko mưa rào đâu, mong là thế !~!!!

này hình như trong lúc chú Quân đang viết bài trên trời đang mưa thì phải , còn bây giờ thì tạnh rồi .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên