Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bây giờ tạnh rùi
Trời đẹp lắm, có điều đường lầy lội ghê
Duy chăm online quá

Ờ mấy ngày ngồi nhà chẳng đi đâu thì chả chăm , bây giờ toàn lên mạng ngồi nghe nhạc + câu bài . chẳng có ai chat , chán thía .

Nắng đẹp:D Có cơ hội bội thu năm nay:)) Bạn QUân ol chăm k kém bạn DUy đâu:D< tớ cũng thía:))>

Nào nào , hội câu cùng tiến , vui ra phết .

Thoai,kiềm chế thoai,nếu k bị mod trừ điểm phù du thì hix hix lém:D

Điểm chất lượng thì có gì to tát đâu , miễn là không bị Lock nick thôi , mà ngày Tết bọn em nhàn cư vi bất thiện mong các mod thông cảm .
Sau cơn mưa trời lại sáng , 2h40' ( đúng chủ đề rồi nhé )

:)) Thế thì hôm nay trời nắg đẹp,thik mùa đông vì sau mùa đông là mùa xuân ,mà mùa xuân là Tết -> thu hoạch:)) < đúng chủ đề>

Mùa đông là mùa lạnh lẽo, mà mùa xuân cũng thế, thích mùa đông chẳng nhẽ vì 6 tháng sau là mùa hè ??? (đũng chủ đề luôn)

Tao mà lị, mày cũng rỏi lắm, câu hợp ý tao lắm đó

Cả hội câu cùng chuyển topic đê ! Tết đến rồi thì phải nói tới mùa xuân chứ ! , hết mùa đông rồi mừ , chán quá, chỉ còn mấy tháng nữa là phải mặc lại đồng phục lại ruồi !

Nhưng topic này là mùa đông ,bao h đổi tên topic thì nói về mùa xuân nhé:D

Thì xuân đến, nên moss ko để ý đến đâu, tha hồ câu

Hình như phải đến tầm tháng tư mới phải mặc đồng phục trở lại mà , các bác lo gì . Mà em cũng ít quần áo nên Đông hay hè cũng thế cả thôi .

Hôm nay <tính đến thời điểm hiện tại> trời k mưa ,nắng đẹp ,thik hợp để đi họp off 0407 nhưng tiếc là mẹ k cho đi:( Trời này bắt đầu sang xuân roài ,thế nên Tết có thể k lạnh lắm:( chán
<lâu lắm mới có 1 bài đúng chủ đề thế này đây:)) =D>>

Tết ko lạnh lắm thì mới vui chứ, từ trước tới giờ Tết nào chả lạnh, giờ ấm 1 tý => càng thú vị
Để em mặc quần ngố, áo phông đi chơi Tết, hay quá, thích thế còn gì
Mong Tết chỉ như hôm nay thôi, ấm, trời đẹp mát, tuyệt quá còn gì, OA thích quá

Vui xuân mới quên luôn nhiệm vụ :D
Mùa đông sướng nhất là được mặc áo cùng màu với áo "người ta", cùng người ta đi dạo phố, nghe chung nhạc MP3 với người ta. Và.... đi ăn cùng người ta nữa
(hôm qua em vừa như thế xong, sướng!)

Chị ơi, chị nói thế các bác làng chài tưởng "người ta" là em đấy !!!
Khổ thân "người ta" của Ngọc quá

Chả dám iem ạ! iem đâu có biết đi xe máy mà đèo chị đi ăn :D
Với lại chị có bao h mặc áo đen như iem đâu mà iem sợ!

Này 2 ng` lại chat đấy à[-x Nói chuyện thì bình tĩnh kẻo ng` ta k bít tưởng cãi nhau:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên