Những lí do để tôi và bạn thích mùa đông....

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Khổ, vừa từ đời lai F1 trở thành MTV's daughter nên bốc quá đấy
To người ở trên : Quấn quýt như cái gì ??? Như cái vỏ quýt bị quấn chứ gì ??????

To Cường : Quẩy nào xoắn thế mày ???
Mày vớ được em nào ngon ngon chưa mà tởn thế ??

:eek: ngon á ? là gì thế mày ? tao nhà quê mới lên không biết :))

Ngon là ... à tức là làm sao mà cho vào miệng đớp một miếng thấy cũng nuốt được thì tức là ko chán, nếu thấy thích và muốn xơi tiếp thì là ngon, nếu cứ xơi mãi mà ko chán thì tức là rất ngon.
Thế thôi

Thế tụi nó bảo mày gay với thằng Hà đúng ko
Mày nói là "ngán" làm tao càng nghi hơn.
Thế mày thấy "ngon" bao giờ chưa ??

Cha mày bảo tao ko gây sự với mày nữa vì mày Chí Phèo lắm

eo ơi , lớp 9 , chạy ngay chúng mày , lớp 9 trường mình [-x

:)) Avatar là ảnh em Hương đấy àh, hình như là "cô" nào đấy thì phải. :D

Chọn các ảnh nào khá hơn đi em .
Thời tiết mấy ngày gần đây có vẻ rất dễ chịu , tạo điều kiện tốt nhất cho mọi người đi chúc Tết , hi vọng chúng ta sẽ bội thu trong dịp Tết năm nay .

Và vì thế nên ku Duy quyết định chúc Tết các Mods = một loạt bài câu uh ????????

Lại câu lại câu[-x
Bi h nên đổi tên topic thành những lý do để tôi và bạn thik mùa xuân ,k thì lock cái nì lại mở cái mới ,mods ui có nghe iem nói k??????????
Em mở màn lun: iem thik mùa xuân vì mùa xuân có Tết,hoa cỏ đâm chồi nảy lộc và cây cối tốt tươi ,hơn nữa có liền lì xì và là mùa thu hoạch:D Cuối cùng sau mùa xuân 8 tháng là sn iem nữa ,hị hị:))

Thế thì chuyển sang mùa xuân, em thích mùa xuân vì mùa xuân ko phải mùa đông, ko phải mùa, ko phải mùa hè, cũng ko phải mùa thu, mà mùa xuân lầ mùa có Tết, có SN em , có tiền .............

Mùa xuân thì thời tiết cũng mát mẻ nhưng quan trọng là lì xì
lần sau bạn Quân có trả lời bài của mình thì ghi rõ tên tuổi nha
ở trên bài của bạn đến gần 100 người:p

Theo dự báo của đài khí tượng thủy văn của trung ương và Hà Nội năm 2005 là năm nóng nhất trong lịch sử , tình hình là chuẩn bị mặc đồng phục trở lại từ tháng ba .

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên